Mon , Jun 17 , 2024

തണലിന്റെ സൗത്ത് സോൺ കമ്മിറ്റി നിലവിൽ വന്നു | കെ.പി.എ സ്നേഹസ്പർശം രക്തദാനക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | പൊന്നാനി കൾച്ചറൽ വേൾഡ് ഫൗണ്ടേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ കമ്മിറ്റി പുതിയ ഭാരവാഹികളെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. | മഹാത്മാ ഗാന്ധിയുടെ രക്തസാക്ഷിത്വ ദിനം ആചരിച്ചു | പൊരുതുന്ന കർഷകർക്ക് ഐക്യദാർഢ്യം: ബഹ്റൈൻ നവകേരള. | 16 വർഷത്തെ ഇളവരസിയുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വിരാമമിട്ട് സെബുലിംഗം നാട്ടിലേക്ക്......16 വർഷത്തിന് ശേഷം നാട്ടിൽ പോകുമ്പോൾ ഭാര്യക്കോ , മക്കൾക്കോ ഒന്നും വാങ്ങാനോ വഴി ചിലവിനോ എന്തു ചെയ്യും എന്ന ആധിയോടെയാണ് സെബു ലിംഗം നാട്ടിൽ പോവാൻ തയ്യാറാവുന്നത്. | നവ ഭാരത് ബഹറിൻ രക്ത ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | ബഹറിൻ സംസ്കൃതി ശബരീശ്വരം ഭാഗ് പ്രസിണ്ടൻറ് സിജുകുമാർ ടിക്കറ്റി നൽകുകയും ഈ ഉദ്യമത്തിൽ പങ്കെടുത്തവരെ അനുമോദിക്കുകയും ചെയ്യ്തു. | പൊതുപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് മാതൃകയാണ് ബാബുരാജൻ – കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ | ബഹ്‌റൈൻ നവകേരള ആദരിച്ചു . |

ഇന്ത്യ ഫെസ്റ്റ് ഇന്ത്യൻ സ്ഥാനപതി പവൻ കപൂർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

അബുദാബി:നപങ്കാളിത്തംകൊണ്ട് അബുദാബി ഇന്ത്യാ ഫെസ്റ്റ് സീസൺ 2019 ശ്രദ്ധേയമായി.കഴിഞ്ഞവർഷത്തിൽനിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി സെന്ററിന് പുറത്തുള്ള വിശാലമായ മൈതാനത്താണ് ഫെസ്റ്റ് നടന്നത്.ആദ്യദിനത്തിൽ പിന്നണിഗായകൻ ഹരിശങ്കറും സംഘവും അവതരിപ്പിച്ച സംഗീതനിശ അരങ്ങേറി.അബുദാബിയിലെ വിവിധ ഭക്ഷണശാലകളുടെയും സംഘടനകളുടെയും സ്റ്റാളുകളിൽ ഒരുക്കിയ ഭക്ഷണവിഭവങ്ങൾ ആസ്വദിച്ചുകൊണ്ട് പരിപാടികൾ കാണാനുള്ള അവസരമായി ഫെസ്റ്റ്.ഇതിനുപുറമെ വാണിജ്യ വ്യവസായ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ സ്റ്റാളുകൾ,പുസ്തകമേള,വസ്ത്ര-ആഭരണ പ്രദർശനം എന്നിവയെല്ലാം ഫെസ്റ്റിനെ വേറിട്ടതാക്കി.പാരീസ് ലക്ഷ്മി,രാജ് കലേഷ്,രാജ് മൂർത്തി എന്നിവരുടെ കലാപ്രകടനങ്ങളാണ് രണ്ടാംദിനം അരങ്ങേറിയത്.വൈകീട്ട് അഞ്ച് മുതൽ രാത്രി 12 മണിവരെ നടക്കുന്ന ഫെസ്റ്റിന്റെ പ്രവേശന ടിക്കറ്റിന് പത്ത് ദിർഹമാണ് വില.ഈ കൂപ്പൺ നറുക്കിട്ടെടുത്ത് വിജയികളാവുന്നവർക്ക് റിനോ ഡസ്റ്റർ കാറടക്കം ഇരുപതോളം സമ്മാനങ്ങളാണ് നൽകുന്നത്.ഫെസ്റ്റിന്റെ ഉദ്ഘാടനം യു.എ.ഇ. ഇന്ത്യൻ സ്ഥാനപതി പവൻ കപൂർ നിർവഹിച്ചു. പ്രസിഡന്റ് ഡി. നടരാജൻ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.സാമൂഹ്യവികസന വകുപ്പ് മേധാവി സാലിഹ് അലി അൽ മാസ്മി,വിനോദ് നമ്പ്യാർ,വിനീഷ് ബാബു,ഫ്രെഡറിക്,രാജ അബ്ദുൽ ഖാദർ എന്നിവർ സംബന്ധിച്ചു.

 

 

 

 

17 June 2024

Latest News