Fri , Feb 21 , 2020

പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക് യാത്രാ നിരക്കില്‍ ഇളവുമായി കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സ് - നോര്‍ക്ക റൂട്ട്സും കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സുമായി ധാരണ | ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. | ഡോ. പ്രഗഭല്‍ രചനയും മഡ് റെയ്‌സ് കോറിയോഗ്രഫിയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന 'മഡ്ഡി' ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറങ്ങി...... | സംപൂജ്യ സ്വാമി അമൃത സ്വരൂപാനന്ദപുരി  ബഹ്റൈനിൽ  | ബഡ്ജറ്റിലെ നികുതി നിർദേശം പ്രവാസികളോടുള്ള വെല്ലുവിളി - ഒഐസിസി. | കേന്ദ്ര ബജറ്റ് നിര്‍ദേശം പ്രവാസികള്‍ക്ക് ഇരുട്ടടിയാണെന്ന് ബഹ്‌റൈന്‍ പ്രതിഭ പ്രസ്്താവനയില്‍ പറഞ്ഞു | സീറോമലബാർ സോസൈറ്റി ബ്ലഡ് ഡൊണേഷൻ ക്യാമ്പ് നടത്തി. | ബഹ്‌റൈൻ കെ എം സി സിക്ക്‌ പുതിയ നേതൃത്വം |

ഇന്ത്യ ഫെസ്റ്റ് ഇന്ത്യൻ സ്ഥാനപതി പവൻ കപൂർ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു

അബുദാബി:നപങ്കാളിത്തംകൊണ്ട് അബുദാബി ഇന്ത്യാ ഫെസ്റ്റ് സീസൺ 2019 ശ്രദ്ധേയമായി.കഴിഞ്ഞവർഷത്തിൽനിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി സെന്ററിന് പുറത്തുള്ള വിശാലമായ മൈതാനത്താണ് ഫെസ്റ്റ് നടന്നത്.ആദ്യദിനത്തിൽ പിന്നണിഗായകൻ ഹരിശങ്കറും സംഘവും അവതരിപ്പിച്ച സംഗീതനിശ അരങ്ങേറി.അബുദാബിയിലെ വിവിധ ഭക്ഷണശാലകളുടെയും സംഘടനകളുടെയും സ്റ്റാളുകളിൽ ഒരുക്കിയ ഭക്ഷണവിഭവങ്ങൾ ആസ്വദിച്ചുകൊണ്ട് പരിപാടികൾ കാണാനുള്ള അവസരമായി ഫെസ്റ്റ്.ഇതിനുപുറമെ വാണിജ്യ വ്യവസായ സ്ഥാപനങ്ങളുടെ സ്റ്റാളുകൾ,പുസ്തകമേള,വസ്ത്ര-ആഭരണ പ്രദർശനം എന്നിവയെല്ലാം ഫെസ്റ്റിനെ വേറിട്ടതാക്കി.പാരീസ് ലക്ഷ്മി,രാജ് കലേഷ്,രാജ് മൂർത്തി എന്നിവരുടെ കലാപ്രകടനങ്ങളാണ് രണ്ടാംദിനം അരങ്ങേറിയത്.വൈകീട്ട് അഞ്ച് മുതൽ രാത്രി 12 മണിവരെ നടക്കുന്ന ഫെസ്റ്റിന്റെ പ്രവേശന ടിക്കറ്റിന് പത്ത് ദിർഹമാണ് വില.ഈ കൂപ്പൺ നറുക്കിട്ടെടുത്ത് വിജയികളാവുന്നവർക്ക് റിനോ ഡസ്റ്റർ കാറടക്കം ഇരുപതോളം സമ്മാനങ്ങളാണ് നൽകുന്നത്.ഫെസ്റ്റിന്റെ ഉദ്ഘാടനം യു.എ.ഇ. ഇന്ത്യൻ സ്ഥാനപതി പവൻ കപൂർ നിർവഹിച്ചു. പ്രസിഡന്റ് ഡി. നടരാജൻ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.സാമൂഹ്യവികസന വകുപ്പ് മേധാവി സാലിഹ് അലി അൽ മാസ്മി,വിനോദ് നമ്പ്യാർ,വിനീഷ് ബാബു,ഫ്രെഡറിക്,രാജ അബ്ദുൽ ഖാദർ എന്നിവർ സംബന്ധിച്ചു.

 

 

 

 

21 February 2020

Latest News