Mon , Jul 06 , 2020

സമാജം കോവിഡ് ധനസഹായം പാവപ്പെട്ട മലയാളികൾക്ക് ടിക്കറ്റിനായി നൽകി. | കണ്ണൂർ എക്സ്പാറ്റ്സ് ഗൾഫ് എയർ വിമാനത്തിന്റെ ആദ്യ ടിക്കറ്റ് കൈമാറി | സമാജം സൗജന്യ വിമാന യാത്രക്ക് അപേക്ഷകൾ ക്ഷണിക്കുന്നു .... | പഠനം രസകരമാക്കി ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ റിഫ കാമ്പസിലെ കുരുന്നുകൾ | സംസ്കൃതി ബഹ്‌റിനും, കേരള സോഷ്യൽ ആൻഡ് കൾചറൽ അസോസിയേഷനും ചേർന്ന്ചാർട്ടേർഡ് ചെയ്ത വിമാനം കൊച്ചിയിലേക്ക് പറന്നു | ഇന്ത്യൻ ക്ലബ് ബഹ്‌റൈനിൽ വീണ്ടും ചരിത്രം സൃഷ്ടിച്ചു. | കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ ബഹറിൻ ഫ്രാഞ്ചൈസി ഐമാക് ബഹറിൻ മീഡിയ സിറ്റി -ക്ക്...സമ്മർ ക്ലാസുകൾ ആരംഭിക്കുന്നു .. | നിർധനർക്ക് സമാജം സൗജന്യ വിമാനയാത്രയൊരുക്കുന്നു | ഹ്രസ്വചിത്രം ഫോഗ് റീലിസിനൊരുങ്ങുന്നു | ജൂൺ 20: ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം വഞ്ചന ദിനം ആചരിക്കുന്നു . |

കുവൈത്തിൽ പൗരത്വ ഭേദഗതി നിയമവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പ്ര​തി​ഷേ​ധം

കുവൈത്ത് സിറ്റി:ഇന്ത്യയിലെ പൗരത്വ ഭേദഗതി നിയമവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കു​വൈ​ത്തി​ലും പ്ര​തി​ഷേ​ധം ശ​ക്​​ത​മാ​വു​ന്നു.പൗ​ര​ത്വ ഭേ​ദ​ഗ​തി നി​യ​മ​ത്തി​നെ​തി​രെ ഇ​ന്ത്യ​യൊ​ട്ടാ​കെ ന​ട​ന്നു​വ​രു​ന്ന പ്ര​ക്ഷോ​ഭ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് ഐ​ക്യ​ദാ​ർ​ഢ്യം പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച്​ കു​വൈ​ത്തി​​ന്റെ പ​ല ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ പ്ര​വാ​സി സം​ഘ​ട​ന​ക​ൾ പ്ര​തി​ഷേപ​രി​പാ​ടി​ക​ൾ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ചു​വ​രു​ന്നു.പ​രി​പാ​ടി​ക​ളി​ൽ ക​ക്ഷി രാ​ഷ്രീ​യ വ്യ​ത്യാ​സ​മി​ല്ലാ​തെ​യാ​ണ് പ്ര​വാ​സി​ക​ൾ പ​ങ്കാ​ളി​ക​ളാ​കു​ന്ന​ത്.വി​വി​ധ സം​ഘ​ട​ന​ക​ൾ സം​യു​ക്ത​മാ​യി ഡി​സം​ബ​ർ 26ന്​ ​അ​ബാ​സി​യ സെ​ൻ​ട്ര​ൽ സ്‌​കൂ​ളി​ൽ ബ​ഹു​ജ​ന പ്ര​തി​ഷേ​ധം സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്.സി.​പി.​എം അ​നു​കൂ​ല സം​ഘ​ട​ന​യാ​യ ക​ല കു​വൈ​ത്തി​​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ അ​ബാ​സി​യ​യി​ൽ ന​ട​ന്ന പ്ര​തി​ഷേ​ധ സം​ഗ​മ​ത്തി​ൽ സ്ത്രീ​ക​ൾ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ നൂ​റു​ക​ണ​കക്കിന് പേ​ർ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.ഒ.​ഐ.​സി.​സി കു​വൈ​ത്ത് സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച പ്ര​തി​ഷേ​ധ കൂ​ടാ​യ്മ കെ.​പി.​സി.​സി സെ​ക്ര​ട്ട​റി ജ്യോ​തി​കു​മാ​ർ ചാ​മ​ക്കാ​ല ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്തു.മു​സ്​​ലിം യൂ​ത്ത്‌ ലീ​ഗ്‌ ദേ​ശീ​യ സ​മി​തി അം​ഗം അ​ഡ്വ.ഷി​ബു മീ​രാ​ൻ മു​ഖ്യാ​തി​ഥി​യാ​വും.അ​തി​നി​ടെ സ്വ​ദേ​ശി​ക​ൾ​ക്കി​ട​യി​ലും ഇ​ന്ത്യ​യി​ലെ പൗ​ര​ത്വ ഭേ​ദ​ഗ​തി നി​യ​മം ച​ർ​ച്ച​യാ​യി​ട്ടു​ണ്ട്.ഇ​ന്ത്യ​ൻ മു​സ്​​ലിം​ക​ളെ റോ​ഹി​ങ്ക്യ​യി​ലെ അ​ഭ​യാ​ർ​ഥി​ക​ളെ പോ​ലെ അ​നി​ശ്ചി​ത​ത്വ​ത്തി​ലേ​ക്കു ത​ള്ളി​വി​ടാ​നു​ള്ള ഭ​ര​ണ​കൂ​ട നീ​ക്കം അ​പ​ല​പ​നീ​യ​മാ​ണെ​ന്ന് കു​വൈ​ത്ത് പാ​ർ​ല​മെന്റ് മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ഹാ​യി​ഫ് അ​ൽ മു​തൈ​രി ട്വി​റ്റ​റി​ൽ അ​ഭി​പ്രാ​യ​പ്പെ​ട്ടു.പ്ര​ശ്ന​ത്തി​​ന്റെ രാ​ഷ്​​ട്രീ​യ പ്രാ​ധാ​ന്യം ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ത്ത്​ ലോ​ക മു​സ്​​ലിം സം​ഘ​ട​ന ഇ​ട​പെ​ട​ണ​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം അ​ഭ്യ​ർ​ഥി​ച്ചു.

6 July 2020

Latest News