Sun , Mar 29 , 2020

സൗദിയിൽ പെതുഗതാഗതം താത്‌കാലികമായി നിർത്തുന്നു | അൻസാർ ഗാലറിയുടെ പേരിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയായിലൂടെ വ്യാജ പ്രചാരണവുമായി ചിലർ രംഗത്ത് . | ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം ഭവന പദ്ധതി | കൊല്ലം പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ മെമ്പര്‍ഷിപ്പ് ക്യാമ്പയിന്‍ പുരോഗമിക്കുന്നു | ഇന്ത്യയ്ക്ക് വേണ്ടത് കൂടുതല്‍ ആരാധനാലയങ്ങളല്ല, സ്കൂളുകളും ആശുപത്രികളും : രാജ്ദീപ് സര്‍ദേശായി | പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക് യാത്രാ നിരക്കില്‍ ഇളവുമായി കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സ് - നോര്‍ക്ക റൂട്ട്സും കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സുമായി ധാരണ | ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. | ഡോ. പ്രഗഭല്‍ രചനയും മഡ് റെയ്‌സ് കോറിയോഗ്രഫിയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന 'മഡ്ഡി' ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറങ്ങി...... |

കുവൈത്തിൽ ര​ണ്ടു വ​ർ​ഷത്തിനകം 10,000 സ്വ​ദേ​ശി​ക​ൾ​ക്ക്​ സ്വ​കാ​ര്യ​മേ​ഖ​ല​യി​ൽ ജോ​ലി ഉ​റ​പ്പാ​ക്കുന്നു


കുവൈത്ത് സിറ്റി:കു​വൈ​ത്തി​ൽ ര​ണ്ടു വ​ർ​ഷ​ത്തി​ന​കം 10,000 സ്വ​ദേ​ശി​ക​ൾ​ക്ക്​ സ്വ​കാ​ര്യ​മേ​ഖ​ല​യി​ൽ ജോ​ലി ഉ​റ​പ്പാ​ക്കു​ന്ന വി​ധ​ത്തി​ൽ സ​ർ​ക്കാ​ർ പ​ദ്ധ​തി ത​യാ​റാ​ക്കു​മെ​ന്ന്​ സാ​മ്പ​ത്തി​ക കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി മ​റി​യം അ​ഖീ​ൽ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.പു​തു​വ​ർ​ഷം മു​ത​ൽ ഇ​തി​നു​ള്ള ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ ആ​രം​ഭി​ക്കും.സ്വ​കാ​ര്യ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ സ്വ​ദേ​ശി സം​വ​ര​ണ തോ​ത്​ ഉ​യ​ർ​ത്തു​ന്ന​ത്​ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ ആ​ലോ​ച​ന​യി​ലു​ണ്ടെ​ന്ന്​ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ അ​ൽ ദലാൽ എം.പിയുടെ ചോദ്യത്തിന് മറുപടിയായി മന്ത്രി വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു.നി​യ​മ​പ​ര​മാ​യി ഉ​ള്‍പ്പെ​ടു​ത്തേ​ണ്ട അ​ത്ര എ​ണ്ണം കു​വൈ​ത്തി ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ ഇ​​ല്ലെ​ങ്കി​ൽ ഒ​രോ വിദേ​ശി​ക്കും 300 ദീ​നാ​ര്‍ പി​ഴ ഈ​ടാ​ക്കാ​നാ​ണ്​ നീ​ക്കം.ക​മ്പ​നി ഫ​യ​ലു​ക​ള്‍ ചി​ല വ​കു​പ്പു​ക​ള്‍ ഇ​ല​ക്ടോ​ണി​ക് സം​വി​ധാ​ന​ത്തി​ലേ​ക്ക്​ മാ​റ്റാ​ത്ത​ത്​ ​കാ​ര​ണ​മാ​ണ്​ തീ​രു​മാ​നം നി​ല​വി​ല്‍ വ​രാ​ന്‍ വൈ​കു​ന്ന​തെ​ന്ന്​ അ​ദ്ദേ​ഹം ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.അ​തേ​സ​മ​യം,സ്വ​കാ​ര്യ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ ജോ​ലി​യെ​ടു​ക്കാ​ൻ കു​വൈ​ത്തി​ക​ൾ താ​ൽ​പ​ര്യം കാ​ണി​ക്കാ​ത്ത സ്ഥി​തി​യു​ണ്ട്.ജോ​ലി​ക്ക്​ അ​പേ​ക്ഷി​ച്ച്​ കാ​ത്തി​രി​ക്കു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക്​ ​ മാ​ൻ​പ​വ​ർ അ​തോ​റി​റ്റി അ​വ​സ​ര​മൊ​രു​ക്കി​യ​പ്പോ​ൾ ഭൂ​രി​ഭാ​ഗ​വും ത​യാ​റാ​യി​ല്ല.സ്വ​കാ​ര്യ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ ജോ​ലി ചെ​യ്യു​ന്ന 30,000 സ്വ​ദേ​ശി​ക​ൾ​ക്ക്​ ന​ൽ​കി വ​രു​ന്ന സ​ബ്​​സി​ഡി തുക ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ർ​ഷം വ​ർ​ധി​പ്പി​ച്ചു. സെ​ക്ക​ൻ​ഡ​റി,ഇ​ൻ​റ​ർ​മീ​ഡി​യ​റ്റ് യോ​ഗ്യ​ത​യു​ള്ള​വ​രു​ടെ ആ​നു​കൂ​ല്യം പ്ര​തി​മാ​സം 147 ദീ​നാ​റി​ൽ​നി​ന്ന്​ 161 ദീ​നാ​ർ ആ​യും ലോ​വ​ർ സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റു​ള്ള​വ​രു​ടേ​ത്​ 136 ദീ​നാ​റി​ൽ​നി​ന്ന്​ 161 ആ​യു​മാ​ണ്​ വ​ർ​ധി​പ്പി​ച്ച​ത്.എ​ന്നി​ട്ടും താ​ൽ​പ​ര്യം കു​റ​യു​ന്ന​താ​യാ​ണ്​ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്.സ്വ​ദേ​ശി യു​വാ​ക്ക​ളെ സ്വ​കാ​ര്യ മേഖ​ല​യി​ലേ​ക്ക്​ ആ​ക​ർ​ഷി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്​ സ്വ​കാ​ര്യ തൊ​ഴി​ൽ നി​യ​മം ഭേ​ദ​ഗ​തി ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്​ സ​ർ​ക്കാ​റി​​െൻറ പ​രി​ഗ​ണ​ന​യി​ലു​ണ്ട്

29 March 2020

Latest News