Fri , Sep 25 , 2020

കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ | പ്രവാസ ലോകത്ത് നിന്നും മാപ്പിളപ്പാട്ടുകൾക്ക് ഒരു പുനർജന്മം. | സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി 'ചൈത്രം | വിസ കാലാവധി തീരുന്ന 35 പേരെ അടിയന്തിരമായി ബഹറൈനിൽ എത്തിക്കാനുള്ള ശ്രമങ്ങൾ വിജയം കണ്ടു . | സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി ഓണം ആഘോഷിച്ചു |

ദോഹയിൽ ഇനി ടൂര്‍ണമെന്റുകള്‍ക്കും സാംസ്‌കാരിക പരിപാടികള്‍ക്കും ഇ-വിസ ഏർപ്പെടുത്തും

ദോഹ:കായിക ടൂര്‍ണമെന്റുകള്‍ക്കും സാംസ്‌കാരിക പരിപാടികള്‍ക്കും പങ്കെടുക്കുന്നതിന് ഖത്തര്‍ സന്ദര്‍ശിക്കാനാഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ഇ-വിസ സംവിധാനവുമായി ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയം.ഇതിനാവശ്യമായ സൗകര്യങ്ങള്‍ ഉള്‍പ്പെടുന്ന ഇ-പോര്‍ട്ടല്‍ മന്ത്രാലയം ലോഞ്ച് ചെയ്തു. ഹുക്കൂമി ലോഗിന്‍ വഴി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഖത്തര്‍ വിസ സപ്പോര്‍ട്ട് സര്‍വീസസ് ഡിപാര്‍ട്ട്മെന്റ് ഡയറക്ടര്‍ മേജര്‍ അബ്ദുല്ല ഖലീഫ അല്‍ മുഹന്നദി വാര്‍ത്താ സമ്മേളനത്തില്‍ പറഞ്ഞു.അപേക്ഷ നല്‍കി രണ്ട് ദിവസത്തിനകം വിസ ലഭിക്കും.ഒരൂ മാസമായിരിക്കും വിസയുടെ കാലാവധി.അടുത്ത 30 ദിവസത്തേക്കോ അല്ലെങ്കില്‍ പങ്കെടുക്കാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന സാംസ്‌കാരിക,കായിക മേള അവസാനിക്കുന്നതുവരെയോ കാലാവധി ദീര്‍ഘിപ്പിക്കാന്‍ സാധിക്കും. അറേബ്യന്‍ കപ്പ്,ഫിഫ ക്ലബ്ബ് വേള്‍ഡ് കപ്പ്,2022ലെ ഫിഫ ലോക കപ്പ് ഫുട്ബോള്‍ എന്നിവ കാണാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നവര്‍ക്ക് ലളിതമായ പ്രക്രിയയിലൂടെ പോര്‍ട്ടല്‍ വഴി വിസയ്ക്ക് അപേക്ഷിക്കാനാവും.രാജ്യത്തിന്റെ സാമ്പത്തിക മേഖലയ്ക്ക് വിസ ഇ-പോര്‍ട്ടല്‍ ഊര്‍ജം പകരുമെന്ന് അല്‍ മുഹന്നദി പറഞ്ഞു.തുടക്കത്തില്‍ ഖത്തറിന് പുറത്ത് നിന്ന് രാജ്യത്തെ വിവിധ പരിപാടികള്‍ക്ക് വരുന്നവര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാനുള്ള സൗകര്യം മാത്രമാണുണ്ടാവുക.രാജ്യത്ത് നടക്കുന്ന എല്ലാ പരിപാടികളുടെയും വിശദാംശങ്ങള്‍ ഖത്തര്‍ വിസ പോര്‍ട്ടലില്‍ ലഭിക്കും.ഇത് പ്രകാരം വിസയ്ക്ക് വേണ്ടി അപേക്ഷിക്കാവുന്നതാണ്.രാജ്യത്തേക്കുള്ള പ്രവേശന നടപടികള്‍ എളുപ്പമാക്കാന്‍ പോര്‍ട്ടല്‍ സഹായകമാവുമെന്ന് ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയം സെക്യൂരിറ്റി സിസ്റ്റംസ് ഡിപാര്‍ട്ട്മെന്റ് ഡയറക്ടര്‍ ലഫ്റ്റനന്റ് കേണല്‍ ജാസിം അല്‍ സെയ്ദ് പറഞ്ഞു.

 

 

 

 

25 September 2020

Latest News