Sat , Sep 26 , 2020

പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ | പ്രവാസ ലോകത്ത് നിന്നും മാപ്പിളപ്പാട്ടുകൾക്ക് ഒരു പുനർജന്മം. |

ജ​ലീ​ബ്​ പ​രി​ശോ​ധ​നയിൽ 535 ക​ട​ക​ൾ അ​ട​പ്പി​ച്ചു 175 പേ​ർ അ​റ​സ്​​റ്റി​ൽ,76 ഓളം പേ​രെ നാ​ടു​ക​ട​ത്തി

കുവൈറ്റ് സിറ്റി:‘ക്ലീ​ൻ ജ​ലീ​ബ്​’കാ​മ്പ​യി​നി​​ന്റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി ജ​ലീ​ബ്​ അ​ൽ ശു​യൂ​ഖി​ൽ ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ൽ 535 ക​ട​ക​ൾ അ​ട​പ്പി​ച്ചു.സ്ഥി​ര​മാ​യി അ​ട​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്​ മു​ന്നോ​ടി​യാ​യി 1000 ക​ട​ക​ൾ​ക്ക്​ മേ​ൽ സ്​​റ്റി​ക്ക​റും സീ​ലും പ​തി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്​​തു.നി​യ​മ​ലം​ഘ​ക​രാ​യ 175 പേ​രെ അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്​​തു.ഇ​തി​ൽ 76 പേ​രെ ഇ​തി​ന​കം നാ​ടു​ക​ട​ത്തി.172 പേ​ർ​ക്കെ​തി​രെ കേ​സെ​ടു​ത്തു.ജ​ലീ​ബ്‌ അ​ൽ ശു​യൂ​ഖ്‌ പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത്‌ അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ൾ,ക​ച്ച​വ​ട സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ൾ, നി​യ​മ​ലം​ഘ​ന പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ മു​ത​ലാ​യ​വ ത​ട​യു​ന്ന​തി​നും പ്ര​ദേ​ശം ശു​ദ്ധീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നു​മാ​ണ്​ ‘ക്ലീ​ൻ ജ​ലീ​ബ്​’എ​ന്ന എ​ന്ന പേ​രി​ൽ കാ​മ്പ​യി​ൻ ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്.മൂ​ന്നു​മാ​സം കൊ​ണ്ട്​ നി​യ​മ​വി​രു​ദ്ധ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നങ്ങ​ൾ മു​ത​ലാ​യ​വ ത​ട​യു​ന്ന​തി​നും പ്ര​ദേ​ശം ശു​ദ്ധീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നു​മാ​ണ് ‘ക്ലീ​ൻ ജ​ലീ​ബ്​’ എ​ന്ന പേ​രി​ൽ കാ​മ്പ​യി​ൻ ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്.മൂ​ന്നു​മാ​സം കൊ​ണ്ട് നി​യ​മ​വി​രു​ദ്ധ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന്​ ജ​ലീ​ബി​നെ മു​ക്​​ത​മാ​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ്​ അ​ധി​കൃ​ത​ർ വ്യ​ക്​​ത​മാ​ക്കു​ന്ന​ത്.മൂ​ന്നു​മാ​സ​ത്തി​ന​കം 2700 അ​ന​ധി​കൃ​ത സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ൾ വീ​ണ്ടും പ്ര​വ​ർ​ത്തി​പ്പി​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യാ​ത്ത​വി​ധം ഒ​ഴി​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ്​ അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്.ഇ​തോ​ടൊ​പ്പം മേ​ഖ​ല​യി​ൽ​നി​ന്ന്​ വ്യാ​പ​ക​മാ​യ മാ​ലി​ന്യം നീ​ക്കി ശു​ചീ​ക​രി​ക്കു​ന്നുണ്ട്.പ​ല​യി​ട​ത്തും കു​ന്നു​കൂ​ടി​ക്കി​ട​ക്കു​ന്ന നി​ർ​മാ​ണ അ​വ​ശി​ഷ്​​ട​ങ്ങ​ളും പ​ഴ​യ ട​യ​റു​ക​ളും മ​റ്റു മാ​ലി​ന്യ​ങ്ങ​ളും നീ​ക്കാ​ൻ മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി​ ക​ഠി​നാ​ധ്വാ​നം ചെ​യ്യു​ന്നു​ണ്ട്.പ​ബ്ലി​ക്​ സെ​ക്യൂ​രി​റ്റി,ക്രി​മി​ന​ൽ സെ​ക്യൂ​രി​റ്റി,ഗ​താ​ഗ​തം,ഓപ​റേ​ഷ​ൻ,ഇ​ഖാ​മ കാ​ര്യാ​ല​യം,വാ​ണി​ജ്യ മ​ന്ത്രാ​ല​യം എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​ടെ സ​ഹ​ക​ര​ണ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ്​ മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി പ​രി​ശോ​ധ​ന തു​ട​രു​ന്ന​ത്.പ്ര​ധാ​ന​മാ​യും അ​ന​ധി​കൃ​ത നി​ർ​മാ​ണ​ങ്ങ​ൾ ഒ​ഴി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​നും തെ​രു​വു​ക​ച്ച​വ​ടം അ​വ​സാ​നിപ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​നു​മാ​ണ്​ ഇ​പ്പോ​ൾ പ്രാ​ധാ​ന്യം ന​ൽ​കു​ന്ന​ത്.കെ​ട്ടി​ട​​ങ്ങ​ളോ​ട്​ അ​നു​ബ​ന്ധി​ച്ചു​ള്ള അ​ന​ധി​കൃ​ത നി​ർ​മാ​ണ​ങ്ങ​ൾ ജെ.​സി.​ബി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച്​ പൊ​ളി​ച്ചു​നീ​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്

26 September 2020

Latest News