Fri , May 29 , 2020

പാലക്കാട് ആർട്സ് ആൻഡ് കൾച്ചറൽ തീയേറ്ററിൻറെ പതിനാലാം വാർഷികത്തോടനുബന്ധിച്ചു ദുരിതത്തിൽ പെട്ട് വലയുന്ന ഒരു പാട് പ്രവാസികൾക്കായി ഭക്ഷണവിതരണം നടത്തി | വളർച്ചയെത്താതെ ഹൃദയതകരാറുമായി ജനിച്ച കുഞ്ഞിനും അമ്മയ്ക്കും നാട്ടിലേക്ക് ടിക്കറ്റുകൾ നൽകി ബഹ്‌റൈൻ ഒഐസിസി യൂത്ത് വിംഗ്.. | രോഗികൾക്ക് ആശ്വാസമായി നോർക്ക മെഡിക്കൽ ടീം | ഗർഭിണികൾക്കും,ഗുരുതര ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളുള്ളവർക്കും മുൻഗണന നൽകണം ഐ വൈ സി സി ബഹ്‌റൈൻ | അതിജീവനത്തിന് ഒരു കൈത്താങ്ങുമായി ബഹറിൻ നവകേരള | എം. എ. റഷീദ് 18 മെയ് തിങ്കളാഴ്ച ബഹ്‌റൈൻ സമയം രാത്രി ഒമ്പതു മണിക്ക് നമ്മോട് നാട്ടിൽ നിന്നും സംവദിക്കുന്നു... | ഷിഫാ അൽ ജസീറ ഗ്രൂപ്പ് ഭക്ഷണ കിറ്റുകൾ തണലിന് കൈമാറി | ലുലു ഇൻ്റർനാഷണൽ എക്സ്ചേഞ്ച് ഗ്രൂപ്പ് തണലിന് ഭക്ഷണ കിറ്റുകൾ കൈമാറി | മഹാത്മാ ഗാന്ധി കൾച്ചറൽ ഫോറം തൊഴിലാളികൾക്കു ഭക്ഷണം വിതരണം നടത്തി. | തൊഴിൽ നഷ്ടപെട്ട കുടുംബത്തിന് യൂത്ത് കെയർ ടിക്കറ്റ് നൽകി... |

ഖത്തറിൽ പ്രവാസി ഇൻഡ്യക്കാർക്കായി ഇൻഷുറൻസ് പദ്ധതി

ദോഹ:ന്ത്യന്‍ പ്രവാസികള്‍ക്കായുള്ള ഇന്ത്യന്‍ കമ്യൂണിറ്റി ബനവലന്റ് ഫോറത്തിന്റെ (ഐസിബിഎഫ്) ലൈഫ് ഇന്‍ഷുറന്‍സ് പദ്ധതിക്ക് ഔദ്യോഗിക തുടക്കം.എംബസി ആസ്ഥാനത്ത് നടന്ന ചടങ്ങില്‍ സ്ഥാനപതി പി.കുമരന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.പദ്ധതി നടപ്പാക്കുന്നത് സംബന്ധിച്ചുള്ള ധാരണാപത്രത്തില്‍ ഐസിബിഎഫ് പ്രസിഡന്റ് പി.എന്‍.ബാബുരാജനും ദമാന്‍ (ഭീമ) ഇസ്‌ലാമിക് ഇന്‍ഷുറന്‍സ് കമ്പനി സിഒഒ ഹരികൃഷ്ണനും ഒപ്പുവെച്ചു.ഐസിബിഎഫ് ഭാരവാഹികളെ കൂടാതെ ഇന്ത്യന്‍ കള്‍ചറല്‍ സെന്റര്‍ പ്രസിഡന്റ് എ.പി.മണികണ്ഠന്‍,ഐബിപിസി പ്രസിഡന്റ് അസിം അബ്ബാസ് എന്നിവരും ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുത്തു.രാജ്യത്തു താമസിക്കുന്ന ഖത്തര്‍ ഐഡിയുള്ള,18 വയസ്സ് പൂര്‍ത്തിയായ മുഴുവന്‍ ഇന്ത്യക്കാര്‍ക്കും പദ്ധതിയില്‍ ചേരാം.ജോലി ചെയ്യുന്നവര്‍ക്ക് മാത്രമല്ല കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും പദ്ധതിയില്‍ അംഗമാകാം.2 വര്‍ഷത്തേക്ക് ഒറ്റത്തവണ പ്രീമിയം തുകയായ 125 റിയാല്‍ അടച്ചാല്‍ ഒരു ലക്ഷം റിയാലിന്റെ ലൈഫ് ഇന്‍ഷുറന്‍സ് പോളിസിയാണ് ലഭിക്കുക.സ്വാഭാവിക മരണം,അപകടം മൂലമുള്ള സ്ഥിരമോ ഭാഗികമോ ആയ അംഗവൈകല്യം എന്നിവയ്ക്കാണ് പോളിസി കവറേജ് ലഭിക്കുന്നത്.ഇന്‍ഷുറന്‍സ് കാലാവധിക്കുള്ളില്‍ ലോകത്തിന്റെ എവിടെവെച്ച് മരണമോ അപകടമോ സംഭവിച്ചാലും പോളിസി തുക ലഭിക്കും.മരണം അല്ലെങ്കില്‍ അപകടം സംഭവിച്ച് ഏഴ് പ്രവൃത്തി ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ പോളിസി തുക ലഭിക്കും.

29 May 2020

Latest News