Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

ഖത്തറിൽ പ്രവാസി ഇൻഡ്യക്കാർക്കായി ഇൻഷുറൻസ് പദ്ധതി

ദോഹ:ന്ത്യന്‍ പ്രവാസികള്‍ക്കായുള്ള ഇന്ത്യന്‍ കമ്യൂണിറ്റി ബനവലന്റ് ഫോറത്തിന്റെ (ഐസിബിഎഫ്) ലൈഫ് ഇന്‍ഷുറന്‍സ് പദ്ധതിക്ക് ഔദ്യോഗിക തുടക്കം.എംബസി ആസ്ഥാനത്ത് നടന്ന ചടങ്ങില്‍ സ്ഥാനപതി പി.കുമരന്‍ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു.പദ്ധതി നടപ്പാക്കുന്നത് സംബന്ധിച്ചുള്ള ധാരണാപത്രത്തില്‍ ഐസിബിഎഫ് പ്രസിഡന്റ് പി.എന്‍.ബാബുരാജനും ദമാന്‍ (ഭീമ) ഇസ്‌ലാമിക് ഇന്‍ഷുറന്‍സ് കമ്പനി സിഒഒ ഹരികൃഷ്ണനും ഒപ്പുവെച്ചു.ഐസിബിഎഫ് ഭാരവാഹികളെ കൂടാതെ ഇന്ത്യന്‍ കള്‍ചറല്‍ സെന്റര്‍ പ്രസിഡന്റ് എ.പി.മണികണ്ഠന്‍,ഐബിപിസി പ്രസിഡന്റ് അസിം അബ്ബാസ് എന്നിവരും ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുത്തു.രാജ്യത്തു താമസിക്കുന്ന ഖത്തര്‍ ഐഡിയുള്ള,18 വയസ്സ് പൂര്‍ത്തിയായ മുഴുവന്‍ ഇന്ത്യക്കാര്‍ക്കും പദ്ധതിയില്‍ ചേരാം.ജോലി ചെയ്യുന്നവര്‍ക്ക് മാത്രമല്ല കുടുംബങ്ങള്‍ക്കും പദ്ധതിയില്‍ അംഗമാകാം.2 വര്‍ഷത്തേക്ക് ഒറ്റത്തവണ പ്രീമിയം തുകയായ 125 റിയാല്‍ അടച്ചാല്‍ ഒരു ലക്ഷം റിയാലിന്റെ ലൈഫ് ഇന്‍ഷുറന്‍സ് പോളിസിയാണ് ലഭിക്കുക.സ്വാഭാവിക മരണം,അപകടം മൂലമുള്ള സ്ഥിരമോ ഭാഗികമോ ആയ അംഗവൈകല്യം എന്നിവയ്ക്കാണ് പോളിസി കവറേജ് ലഭിക്കുന്നത്.ഇന്‍ഷുറന്‍സ് കാലാവധിക്കുള്ളില്‍ ലോകത്തിന്റെ എവിടെവെച്ച് മരണമോ അപകടമോ സംഭവിച്ചാലും പോളിസി തുക ലഭിക്കും.മരണം അല്ലെങ്കില്‍ അപകടം സംഭവിച്ച് ഏഴ് പ്രവൃത്തി ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ പോളിസി തുക ലഭിക്കും.

12 August 2020

Latest News