Fri , May 29 , 2020

പാലക്കാട് ആർട്സ് ആൻഡ് കൾച്ചറൽ തീയേറ്ററിൻറെ പതിനാലാം വാർഷികത്തോടനുബന്ധിച്ചു ദുരിതത്തിൽ പെട്ട് വലയുന്ന ഒരു പാട് പ്രവാസികൾക്കായി ഭക്ഷണവിതരണം നടത്തി | വളർച്ചയെത്താതെ ഹൃദയതകരാറുമായി ജനിച്ച കുഞ്ഞിനും അമ്മയ്ക്കും നാട്ടിലേക്ക് ടിക്കറ്റുകൾ നൽകി ബഹ്‌റൈൻ ഒഐസിസി യൂത്ത് വിംഗ്.. | രോഗികൾക്ക് ആശ്വാസമായി നോർക്ക മെഡിക്കൽ ടീം | ഗർഭിണികൾക്കും,ഗുരുതര ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളുള്ളവർക്കും മുൻഗണന നൽകണം ഐ വൈ സി സി ബഹ്‌റൈൻ | അതിജീവനത്തിന് ഒരു കൈത്താങ്ങുമായി ബഹറിൻ നവകേരള | എം. എ. റഷീദ് 18 മെയ് തിങ്കളാഴ്ച ബഹ്‌റൈൻ സമയം രാത്രി ഒമ്പതു മണിക്ക് നമ്മോട് നാട്ടിൽ നിന്നും സംവദിക്കുന്നു... | ഷിഫാ അൽ ജസീറ ഗ്രൂപ്പ് ഭക്ഷണ കിറ്റുകൾ തണലിന് കൈമാറി | ലുലു ഇൻ്റർനാഷണൽ എക്സ്ചേഞ്ച് ഗ്രൂപ്പ് തണലിന് ഭക്ഷണ കിറ്റുകൾ കൈമാറി | മഹാത്മാ ഗാന്ധി കൾച്ചറൽ ഫോറം തൊഴിലാളികൾക്കു ഭക്ഷണം വിതരണം നടത്തി. | തൊഴിൽ നഷ്ടപെട്ട കുടുംബത്തിന് യൂത്ത് കെയർ ടിക്കറ്റ് നൽകി... |

നവയുഗം ഇ.ചന്ദ്രശേഖരൻ നായർ സ്മാരക പുരസ്‌കാരം ടി.സി.ഷാജിക്ക്

ദമ്മാം:ത്തവണത്തെ നവയുഗം സാംസ്കാരിക വേദിയുടെ ഇ.ചന്ദ്രശേഖരൻ നായർ സ്മാരക സാമൂഹ്യ പ്രതിബദ്ധതാ പുരസ്‌കാരത്തിന്,സാമൂഹിക സാംസ്കാരിക രംഗത്തെ ശ്രദ്ധേയ വ്യക്തിത്വമായ ടി.സി.ഷാജി അർഹനായി.നവംബർ 29 നു നടക്കാനിരിക്കുന്ന 'ശിശിരോത്സവം 2019' എന്ന പരിപാടിയിൽ സി.പി.ഐ സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി അസിസ്റ്റന്റ് സെക്രട്ടറിയും,മുൻ എം.എൽ.എയുമായ സത്യൻ മൊകേരി അവാർഡ് സമ്മാനിക്കുന്നതായിരിക്കും.കഴിഞ്ഞ രണ്ടര പതിറ്റാണ്ടിൽ അധികമായി സൗദി അറേബ്യയിലെ വ്യവസായ രംഗത്തും,സാംസ്കാരിക രംഗത്തും,സാമൂഹ്യ സേവന രംഗത്തും ഇദ്ദേഹം നൽകിയിട്ടുള്ള സേവനങ്ങൾ വിലയിരുത്തിയാണ് ടി.സി.ഷാജിയെ അവാർഡിന് തിരഞ്ഞെടുത്തത്.തന്റെ കഠിന പ്രയത്നം വഴി പ്രവാസ മണ്ണിൽ സ്വന്തം കാലുറപ്പിക്കുന്നതിനൊപ്പം തന്നെ ചുറ്റുമുള്ള സഹജീവികൾക്ക് വേണ്ടി സമയവും സമ്പത്തും ചിലവഴിക്കാൻ മടികാണിക്കാത്ത ഇദ്ദേഹം,സൗദി കിഴക്കൻ പ്രവശ്യയിലെ പ്രവാസി സമൂഹത്തിന് ഏറെ പ്രിയപ്പെട്ട വ്യക്തിത്വമാണ്.

പ്രവാസലോകത്തെ വിവിധ സാമൂഹിക സംഘടനകളെയും,കലാ സാംസ്‌കാരിക പ്രവർത്തനങ്ങളെയും ഏറെ പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള ഇദ്ദേഹം,കെ.സി പിള്ളയുടെ സ്മരണ നിലനിർത്താനായി വിവിധ അവാർഡുകളും,കല,സാംസ്കാരിക,ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങളും ഗ്രന്ഥശാല പ്രവർത്തനങ്ങളും നടത്തി വരുന്നു.പ്രവാസ ജീവിതം നയിക്കുന്നവരും നാട്ടിൽ ദുരിതം അനുഭവിക്കുന്നവരുമായ ഒരുപാട് പേരെ സഹായിച്ചിട്ടുണ്ട്.കൊല്ലം ജില്ലയിലെ കരുനാഗപ്പള്ളി സ്വദേശിയായ ഷാജി,സൗദി ആസ്ഥാനമായി പ്രവർത്തിച്ചുവരുന്ന നാസർ അൽ ഹാജരി കോർപറേഷന്റെ ജുബൈൽ ഏരിയ മാനേജർ ആണ്.ഭാര്യ:വിദ്യ ഷാജി,മക്കൾ:അശ്വിൻ,നിതിൻ,ആദിത്യ.

 

 

29 May 2020

Latest News