Sun , Sep 25 , 2022

തണലിന്റെ സൗത്ത് സോൺ കമ്മിറ്റി നിലവിൽ വന്നു | കെ.പി.എ സ്നേഹസ്പർശം രക്തദാനക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | പൊന്നാനി കൾച്ചറൽ വേൾഡ് ഫൗണ്ടേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ കമ്മിറ്റി പുതിയ ഭാരവാഹികളെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. | മഹാത്മാ ഗാന്ധിയുടെ രക്തസാക്ഷിത്വ ദിനം ആചരിച്ചു | പൊരുതുന്ന കർഷകർക്ക് ഐക്യദാർഢ്യം: ബഹ്റൈൻ നവകേരള. | 16 വർഷത്തെ ഇളവരസിയുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വിരാമമിട്ട് സെബുലിംഗം നാട്ടിലേക്ക്......16 വർഷത്തിന് ശേഷം നാട്ടിൽ പോകുമ്പോൾ ഭാര്യക്കോ , മക്കൾക്കോ ഒന്നും വാങ്ങാനോ വഴി ചിലവിനോ എന്തു ചെയ്യും എന്ന ആധിയോടെയാണ് സെബു ലിംഗം നാട്ടിൽ പോവാൻ തയ്യാറാവുന്നത്. | നവ ഭാരത് ബഹറിൻ രക്ത ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | ബഹറിൻ സംസ്കൃതി ശബരീശ്വരം ഭാഗ് പ്രസിണ്ടൻറ് സിജുകുമാർ ടിക്കറ്റി നൽകുകയും ഈ ഉദ്യമത്തിൽ പങ്കെടുത്തവരെ അനുമോദിക്കുകയും ചെയ്യ്തു. | പൊതുപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് മാതൃകയാണ് ബാബുരാജൻ – കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ | ബഹ്‌റൈൻ നവകേരള ആദരിച്ചു . |

ഡോ. തിയോഡോഷ്യസ് മാർത്തോമാ മെത്രാപ്പോലീത്തായ്ക്ക് ബഹ്‌റൈൻ മാർത്തോമാ ഫ്രണ്ട്സിന്റെ അനുമോദനം!

14-11-2020- തിരുവല്ല മാർത്തോമാ സഭാ ആസ്ഥാനത്തു വച്ചു നടന്ന ലളിതവും പ്രൗഢ ഗംഭീരവുമായ ചടങ്ങിൽ മലങ്കര മാർത്തോമ്മാ സഭയുടെ ഇരുപത്തി രണ്ടാമത് മെത്രാപ്പോലീത്തയായി അവരോധിധനായ ഡോ. തിയോഡോഷ്യസ് മാർത്തോമ്മാ മെത്രാപ്പോലീത്തായെ ബഹ്‌റൈൻ മാർത്തോമാ ഫ്രണ്ട്‌സ് അനുമോദിച്ചു. സൂം പ്ലാറ്റ്ഫോമിലൂടെ നടന്ന മീറ്റിംഗിൽ ശ്രീ. T K അലക്സാണ്ടർ , ശ്രീ. എബ്രഹാം സാമൂവൽ, ശ്രീ. ജോൺസൺ തോമസ്, ശ്രീ. ഷെറി മാത്യൂസ്, ശ്രീ. ജോ. മലയിൽ, ശ്രീ. എബ്രഹാം ടി. വറുഗീസ് , ശ്രീ. ഷിജു ചാത്തന്നൂർ, ശ്രീ ഫിലിപ്പ് പി. വി,ശ്രീ. ഫിലിപ്പ് തോമസ്, ശ്രീ. രാജേഷ് മരിയാപുരം , ശ്രീ. റോബി തോമസ് , ശ്രീ. ബിജു എബ്രഹാം, ശ്രീ. സിജു പുന്നവേലി, ശ്രീ. ജെയ്സൺ മാത്യു, ശ്രീ ജുബിൻ ജോൺ എന്നിവർ ആശംസകൾ അറിയിച്ചു.മാനവ വിഭവ ശേഷിയാൽ സമ്പന്നമായ മാർത്തോമാ സഭ, ലഭ്യമായ മാനവ വിഭവശേഷി സഭയുടെ ആകമാന വളർച്ചക്ക് ഉപയോഗപ്പെടുത്തണം, സുവിശേഷ പ്രവർത്തങ്ങളുടെ പ്രാധാന്യം അല്പം പോലും ഒളി മങ്ങാതെ നില നിർത്താനാകണം, സ്ത്രീകളും കുഞ്ഞുങ്ങളും സഭാഗാത്രത്തിനു ഒഴിച്ച് കൂടാൻ പറ്റാത്തതു ആണ്, സ്ത്രീകൾ ലൈംഗിക ബിംബമായും നഷ്ടപ്പെടുവാൻ മാത്രം ഉള്ളവർ ആയും മാറുന്നു, ഇരയെ സംരക്ഷിക്കുവാൻ കഴിയാതെവണ്ണം ദുർബലമാക്കപ്പെടരുത് നമ്മുടെ നീതി-ന്യായ വ്യവസ്ഥ, ട്രാൻസ് ജെൻഡർ സമൂഹത്തിൻ്റെ ഭാഗമായി അംഗീകരിക്കപ്പെടേണ്ടവരാണ്, നിസ്സംഗതയും മരവിപ്പും നമ്മെ ഗ്രസിക്കുവാൻ ഒരിക്കലും അനുവദിച്ചു കൂടാ, ദൈവത്തിലേക്കുള്ള മടങ്ങിവരവാണ് ഇന്നിന്റെ ആവശ്യം,തുടങ്ങി അർത്ഥ പൂർണമായിരുന്നു, ശ്രീനാരായണ ഗുരുവിൻ്റെ ലാളിത്യത്തിലും പഠിപ്പിക്കലുകളിലും ആകൃഷ്ടനായി അതേ വിഷയത്തിൽ ഡോക്ടറേറ്റും കരസ്ഥമാക്കിയ തീയോഡോഷ്യസ് മെത്രാപ്പൊലീത്തയുടെ സ്ഥാനരോഹണ സന്ദേശം.

25 September 2022

Latest News