Tue , Sep 29 , 2020

കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ |

ബഹ്‌റൈൻ ലാൽ കെയെർസിനു പുതിയ നേതൃത്വം

കഴിഞ്ഞ ഏഴു വർഷങ്ങളായി ബഹ്‌റൈനിലെ കലാ സാംസ്കാരിക ജീവകാരുണ്യ മേഖലയിൽ നിറഞ്ഞ  പ്രവർത്തനം കാഴ്ച വെക്കുന്ന ബഹ്‌റൈൻ ലാൽ കെയേഴ്‌സിന് അടുത്ത രണ്ട് വർഷത്തേക്ക് പുതിയ കമ്മിറ്റി നിലവിൽ വന്നു .

പത്മഭൂഷൺ മോഹൻലാലിൻറെ ആരാധകരുടെ  സംഘടനയായ ബഹ്‌റൈൻ ലാൽ കെയേഴ്സ് അടുത്ത രണ്ടു വർഷത്തെ ഭാരവാഹികളെ സൂം മീറ്റിങ്ങിലൂടെ നടന്ന വാർഷിക യോഗത്തിലൂടെ  തിരഞ്ഞെടുത്തു.
ശ്രീ. ജഗത് കൃഷ്ണകുമാർ കോ-ഓർഡിനേറ്റർ ആയ എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റിയെ ശ്രീ. എഫ്. എം ഫൈസൽ (പ്രസിഡണ്ട് ) , ശ്രീ. ഷൈജു കമ്പത്ത് (സെക്രട്ടറി), ശ്രീ. ജസ്റ്റിൻ ഡേവിസ് (ട്രഷറർ) എന്നിവർ നയിക്കും. 
 ശ്രീ. ടിറ്റോ ഡേവിസ്, ശ്രീ. അരുൺ. ജി. നെയ്യാർ  ( വൈസ് പ്രസിഡണ്ട്മാർ   )  ശ്രീ. മണിക്കുട്ടൻ, ശ്രീ. അരുൺ തൈക്കാട്ടിൽ (ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറിമാർ  )  എന്നിവരെയും തിരഞ്ഞെടുത്തു. തോമസ് ഫിലിപ്പ് (ചാരിറ്റി വിങ്ങ് സെക്രട്ടറി ), ദീപക് തണൽ(എന്റർടൈൻമെന്റ്സെക്രട്ടറി ) , സുബിൻ സുരേന്ദ്രൻ (മെമ്പർഷിപ് സെക്രട്ടറി ), ഷാൻ, വിഷ്ണു വിജയൻ , വിഷ്ണു വാമദേവൻ, പ്രജിൽ പ്രസന്നൻ , അനു കമൽ, പ്രശാന്ത്, രതിൻ, അജി ചാക്കോ, ബിബിൻ, ഹരി, പ്രദീപ്, ഗോപേഷ്, വൈശാഖ്, രഞ്ജിത്, ജ്യോതിഷ് . എന്നിവരാണ് മറ്റു എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങൾ.  ഈ കൊറോണ പ്രതിസന്ധി കാലത്തു സമൂഹത്തിനു ഊർജ്ജവും അതി ജീവന ശക്തിയും നൽകുന്ന രീതിയിൽ  നിരവധി സഹായപ്രവർത്തനങ്ങൾ നാട്ടിലും ഓൺലൈനിലൂടെ ലോകത്തെങ്ങുമുള്ള മലയാളികൾക്കിടയിലും  നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ശ്രീ. മോഹൻലാലിൻറെ അനുഗ്രഹവും , ആശീർവാദവും തങ്ങൾക്കു കൂടുതൽ കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാനുള്ള ഊർജ്ജം നൽകുന്നതായും തുടർന്നും ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് മുൻ‌തൂക്കം നൽകികൊണ്ട് പ്രവർത്തനം മുൻപോട്ടു കൊണ്ട് പോകുമെന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ഭാരവാഹികൾ അറിയിച്ചു.

29 September 2020

Latest News