Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പുമായി ബഹ്‌റൈൻ പാടൂർ അസ്സോസിയേഷൻ (ബാപ്പ )

ബഹ്‌റൈനിലെ പാടൂർ കൂട്ടായ്മ 'ബാപ്പ' യുടെ ആറാം വാർഷികത്തോടനുബന്ധിച്ചു അൽ ഹിലാൽഹോസ്പിറ്റലുമായി ചേർന്ന് ഏപ്രിൽ 19.വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ 8.മുതൽ 1.മണി വരെ അൽ ഹിലാൽ അദ്‌ലിയബ്രാഞ്ചിൽ വെച്ച് സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്‌  നടത്തുന്നു വെന്ന് ബാപ്പ ഭാരവാഹികൾ വാർത്ത‍ സമ്മേളനത്തിൽഅറിയിച്ചു.
രക്തസമ്മർദം, പ്രമേഹം, കൊളസ്ട്രോൾ, ലിവർ സ്ക്രീനിംഗ്, കിഡ്നി സ്ക്രീനിംഗ്, കൂടാതെ കാർഡിയോളജി,ന്യൂറോളജി, യൂറോളജി, ഗ്യാസ്‌ട്രോഎൻഡ്രോളജി, ഡന്റൽ, പീഡിയാട്രിക്, ഗൈനക്കോളജി, ഒപ്താൽമോളജി,ഇ.ൻ.ടി. തുടങ്ങിയ കൺസൾട്ടേഷനും ,ബ്ലഡ്‌ റിസൾട്ട് കാണിക്കുവാൻ ഫ്രീകൺസൾട്ടേഷനും സ്ത്രീകള്ക്കുംകുട്ടികൾക്കും  അടക്കം വിപുലമായ  സൗകര്യങ്ങൾ ആണ് ഒരുക്കിയിട്ടുള്ളത്. 
പലവിധത്തിലുമുള്ള  അസുഖങ്ങൾ കാരണവും  ജീവിത ശൈലീ രോഗങ്ങൾ കൊണ്ടും മാനസിക സമ്മർദ്ദങ്ങൾകൊണ്ടും നിരവധി പ്രവാസികളാണ് പ്രയാസങ്ങൾ  നേരിടുന്നത്. ഈയടുത്തായി ചെറുപ്പക്കാർക്ക് പോലും ജീവൻനഷ്ടപെടുന്ന അവസരങ്ങൾ വരെയുണ്ടായി കൊണ്ടിരിക്കുന്നു.  സന്ദർഭത്തിലാണ് വിപുലമായൊരു മെഡിക്കൽക്യാമ്പ് നടത്തുവാൻ ഞങ്ങൾ തയ്യാറായത്. ആരോഗ്യരംഗത്ത് ബോധവൽക്കരണവും സഹായങ്ങളും വളരെഅത്യാവശ്യമാണെന്ന തിരിച്ചറിവാണ് കുടുംബങ്ങൾക്കടക്കം  പങ്കെടുക്കാവുന്ന രീതിയിൽ ഒരു ക്യാംപിനു “ബാപ്പ”വിഭാവനം   ചെയ്തത്.പങ്കെടുക്കുന്ന മുഴുവൻ പേർക്കും അൽ ഹിലാൽ സ്‌പെഷ്യൽ പ്രിവിലേജ് കാർഡ് വിതരണം ചെയ്യുന്നതാണ്.

വാർത്താ സമ്മേളനത്തിൽ ബാപ്പ ജനറൽ സെക്രട്ടറി അഷ്‌റഫ്‌ പാടൂർ, പ്രസിഡന്റ്‌ അഷ്‌റഫ്‌ എൻ. കെ., റഫീക്ക്അബ്ദുള്ള, റഫീക്ക് അഹമ്മദ്,സാദിക്ക് തങ്ങൾ, ഹിജാസ് അൽ ഹിലാൽ ഹോസ്പിറ്റൽ ബ്രാഞ്ച് ഹെഡ് ലിജോ,എന്നിവർ വാർത്ത‍ സമ്മേളനത്തിൽ പങ്കെടുത്തു.

 കൂടുതകൾ  വിവരങ്ങൾക്കും ഇനിയും പേര് രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്കും 36655756, 33878305, 39674039 എന്നീ നമ്പറുകൾ മുഖേനയോ, bahrainpadoorassociation@gmail.com  എന്ന ഇ മെയിൽ വഴിയോ ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്. 

12 August 2020

Latest News