Sat , Apr 20 , 2024

തണലിന്റെ സൗത്ത് സോൺ കമ്മിറ്റി നിലവിൽ വന്നു | കെ.പി.എ സ്നേഹസ്പർശം രക്തദാനക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | പൊന്നാനി കൾച്ചറൽ വേൾഡ് ഫൗണ്ടേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ കമ്മിറ്റി പുതിയ ഭാരവാഹികളെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. | മഹാത്മാ ഗാന്ധിയുടെ രക്തസാക്ഷിത്വ ദിനം ആചരിച്ചു | പൊരുതുന്ന കർഷകർക്ക് ഐക്യദാർഢ്യം: ബഹ്റൈൻ നവകേരള. | 16 വർഷത്തെ ഇളവരസിയുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വിരാമമിട്ട് സെബുലിംഗം നാട്ടിലേക്ക്......16 വർഷത്തിന് ശേഷം നാട്ടിൽ പോകുമ്പോൾ ഭാര്യക്കോ , മക്കൾക്കോ ഒന്നും വാങ്ങാനോ വഴി ചിലവിനോ എന്തു ചെയ്യും എന്ന ആധിയോടെയാണ് സെബു ലിംഗം നാട്ടിൽ പോവാൻ തയ്യാറാവുന്നത്. | നവ ഭാരത് ബഹറിൻ രക്ത ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | ബഹറിൻ സംസ്കൃതി ശബരീശ്വരം ഭാഗ് പ്രസിണ്ടൻറ് സിജുകുമാർ ടിക്കറ്റി നൽകുകയും ഈ ഉദ്യമത്തിൽ പങ്കെടുത്തവരെ അനുമോദിക്കുകയും ചെയ്യ്തു. | പൊതുപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് മാതൃകയാണ് ബാബുരാജൻ – കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ | ബഹ്‌റൈൻ നവകേരള ആദരിച്ചു . |

സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പുമായി ബഹ്‌റൈൻ പാടൂർ അസ്സോസിയേഷൻ (ബാപ്പ )

ബഹ്‌റൈനിലെ പാടൂർ കൂട്ടായ്മ 'ബാപ്പ' യുടെ ആറാം വാർഷികത്തോടനുബന്ധിച്ചു അൽ ഹിലാൽഹോസ്പിറ്റലുമായി ചേർന്ന് ഏപ്രിൽ 19.വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ 8.മുതൽ 1.മണി വരെ അൽ ഹിലാൽ അദ്‌ലിയബ്രാഞ്ചിൽ വെച്ച് സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്‌  നടത്തുന്നു വെന്ന് ബാപ്പ ഭാരവാഹികൾ വാർത്ത‍ സമ്മേളനത്തിൽഅറിയിച്ചു.
രക്തസമ്മർദം, പ്രമേഹം, കൊളസ്ട്രോൾ, ലിവർ സ്ക്രീനിംഗ്, കിഡ്നി സ്ക്രീനിംഗ്, കൂടാതെ കാർഡിയോളജി,ന്യൂറോളജി, യൂറോളജി, ഗ്യാസ്‌ട്രോഎൻഡ്രോളജി, ഡന്റൽ, പീഡിയാട്രിക്, ഗൈനക്കോളജി, ഒപ്താൽമോളജി,ഇ.ൻ.ടി. തുടങ്ങിയ കൺസൾട്ടേഷനും ,ബ്ലഡ്‌ റിസൾട്ട് കാണിക്കുവാൻ ഫ്രീകൺസൾട്ടേഷനും സ്ത്രീകള്ക്കുംകുട്ടികൾക്കും  അടക്കം വിപുലമായ  സൗകര്യങ്ങൾ ആണ് ഒരുക്കിയിട്ടുള്ളത്. 
പലവിധത്തിലുമുള്ള  അസുഖങ്ങൾ കാരണവും  ജീവിത ശൈലീ രോഗങ്ങൾ കൊണ്ടും മാനസിക സമ്മർദ്ദങ്ങൾകൊണ്ടും നിരവധി പ്രവാസികളാണ് പ്രയാസങ്ങൾ  നേരിടുന്നത്. ഈയടുത്തായി ചെറുപ്പക്കാർക്ക് പോലും ജീവൻനഷ്ടപെടുന്ന അവസരങ്ങൾ വരെയുണ്ടായി കൊണ്ടിരിക്കുന്നു.  സന്ദർഭത്തിലാണ് വിപുലമായൊരു മെഡിക്കൽക്യാമ്പ് നടത്തുവാൻ ഞങ്ങൾ തയ്യാറായത്. ആരോഗ്യരംഗത്ത് ബോധവൽക്കരണവും സഹായങ്ങളും വളരെഅത്യാവശ്യമാണെന്ന തിരിച്ചറിവാണ് കുടുംബങ്ങൾക്കടക്കം  പങ്കെടുക്കാവുന്ന രീതിയിൽ ഒരു ക്യാംപിനു “ബാപ്പ”വിഭാവനം   ചെയ്തത്.പങ്കെടുക്കുന്ന മുഴുവൻ പേർക്കും അൽ ഹിലാൽ സ്‌പെഷ്യൽ പ്രിവിലേജ് കാർഡ് വിതരണം ചെയ്യുന്നതാണ്.

വാർത്താ സമ്മേളനത്തിൽ ബാപ്പ ജനറൽ സെക്രട്ടറി അഷ്‌റഫ്‌ പാടൂർ, പ്രസിഡന്റ്‌ അഷ്‌റഫ്‌ എൻ. കെ., റഫീക്ക്അബ്ദുള്ള, റഫീക്ക് അഹമ്മദ്,സാദിക്ക് തങ്ങൾ, ഹിജാസ് അൽ ഹിലാൽ ഹോസ്പിറ്റൽ ബ്രാഞ്ച് ഹെഡ് ലിജോ,എന്നിവർ വാർത്ത‍ സമ്മേളനത്തിൽ പങ്കെടുത്തു.

 കൂടുതകൾ  വിവരങ്ങൾക്കും ഇനിയും പേര് രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർക്കും 36655756, 33878305, 39674039 എന്നീ നമ്പറുകൾ മുഖേനയോ, bahrainpadoorassociation@gmail.com  എന്ന ഇ മെയിൽ വഴിയോ ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്. 

21 April 2024

Latest News