Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

സൗദിയിൽ വി​ദേ​ശ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ പ്രൊബേഷൻ കാ​ലം ആ​റു​മാ​സ​മാ​ക്കി നീട്ടി

റിയാദ്:സൗ​ദി അ​റേ​ബ്യ​യി​ൽ വി​ദേ​ശി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ പ്രൊബേ​ഷ​ൻ ആ​റു​മാ​സ​മാ​യി നീ​ട്ടി.വി​ദേ​ശത്തു​നി​ന്നെ​ത്തി ജോ​ലി​യി​ൽ ചേ​ർ​ന്നാ​ൽ ആ​ദ്യ​ത്തെ മൂ​ന്നു​മാ​സ​മാ​യി​രു​ന്നു നി​ല​വി​ൽ നി​രീ​ക്ഷണ​കാ​ലം.അ​താ​ണി​പ്പോ​ൾ ആ​റു​മാ​സ​മാ​യി നീ​ട്ടാ​ൻ തൊ​ഴി​ൽ സാ​മൂ​ഹി​ക വി​ക​സ​ന മ​ന്ത്രാ​ല​യം അ​നു​മ​തി ന​ൽ​കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.ആ​റു​മാ​സം ​വ​രെ​യാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന്​ നി​ർ​ബ​ന്ധ​മി​ല്ല.അ​തി​നി​ട​യി​ൽ എ​പ്പോ​ഴും പ്രൊ​ബേ​ഷ​ൻ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി തൊ​ഴി​ലു​ട​മ​​ക്ക്​ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യെ സ്ഥി​ര​പ്പെ​ടു​ത്താം.എ​ന്നാ​ൽ,ആ​റു​മാ​സം വ​രെ നീ​ട്ടു​ന്ന​ത്​ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യു​ടെ കൂ​ടി അ​നു​മ​തി​യോ​ടെ​യാ​ക​ണം എ​ന്ന്​ വ്യ​വ​സ്​​ഥ​യു​ണ്ട്.ആ​വ​ശ്യ​മെ​ങ്കി​ല്‍ നി​ബ​ന്ധ​ന​ക​ൾ​ക്ക്​ വി​ധേ​യ​മാ​യി ആ​റു​മാ​സ​ത്തി​​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ ദീ​ര്‍ഘി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​നും അ​നു​മ​തി​യു​ണ്ട്.എ​ന്നാ​ല്‍,ഒ​രേ ത​സ്​​തി​ക​യി​ൽ ത​ന്നെ ആ​റു​മാ​സ​ത്തി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ഘ​ട്ട​മാ​യി നി​യ​മി​ക്കാ​ന്‍ പാ​ടി​ല്ല.മ​റ്റൊ​രു ത​സ്​​തി​ക​യി​ലേ​ക്ക്​ മാ​റ്റി നി​യ​മി​ക്കു​മ്പോഴാണ്​ ആ​റു​മാ​സ​ത്തി​ൽ കൂ​ടു​ത​ൽ നീ​ട്ടാ​ൻ അ​നു​മ​തി.അ​തു​പോ​ലെ വേ​ത​ന നി​യ​മ​ത്തി​ലും ഒ​രു പ​രി​ഷ്​​ക​ര​ണം വ​രു​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.ശ​മ്പ​ള​ത്തി​​ന്റെ 50 ശ​ത​മാ​ന​ത്തി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ പി​ടി​ച്ചു​വെ​ക്ക​ണ​മെ​ങ്കി​ൽ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യു​ടെ രേ​ഖാ​മൂ​ല​മു​ള്ള അ​നു​മ​തി വേ​ണ​മെ​ന്ന വ്യ​വ​സ്​​ഥ​യാ​ണ്​ പു​തു​താ​യി ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്.സ്വ​കാ​ര്യ​മേ​ഖ​ല​യി​ലെ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ള്‍ക്ക് വ​ര്‍ഷ​ത്തി​ല്‍ 21 ദി​വ​സ​വും ഒ​രു തൊ​ഴി​ലു​ട​മ​ക്ക് കീ​ഴി​ല്‍ അ​ഞ്ചു വ​ര്‍ഷം പൂ​ര്‍ത്തി​യാ​ക്കി​യ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക്ക് വ​ര്‍ഷ​ത്തി​ല്‍ 30 ദി​വ​സ​വും വേ​ത​ന​ത്തോ​ടു​കൂ​ടി​യ വാ​ര്‍ഷി​ക അ​വ​ധി​ക്ക് അ​ര്‍ഹ​ത​യു​ണ്ട്. വാ​ര്‍ഷി​ക അ​വ​ധി സ്വ​മേ​ധ​യാ ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്കു​വാ​നോ അ​വ​ധി​ക്ക് പ​ക​രം പ​ണം സ്വീ​ക​രി​ക്കു​വാ​നോ പാ​ടു​ള്ള​ത​ല്ല.അ​വ​ധി​ക്കാ​ല​​ത്ത് മ​റ്റൊ​രു തൊ​ഴി​ലു​ട​മ​ക്ക് കീ​ഴി​ല്‍ ജോ​ലി​ചെ​യ്യു​ന്ന​ത് നി​യ​മ​വി​രു​ദ്ധ​മാ​ണെ​ന്നും മ​ന്ത്രാ​ല​യം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

12 August 2020

Latest News