Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

അബുദാബിയിലെ സർക്കാർ ജീവനക്കാരുടെ ശമ്പള സ്‌​കെ​യി​ൽ വർധിപ്പിക്കുന്നു

അബുദാബി:​ല​സ്ഥാ​ന എ​മി​റേ​റ്റി​ലെ സ​ർ​ക്കാ​ർ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ ശ​മ്പ​ള സ്‌​കെ​യി​ൽ,ഗ്രേ​ഡി​ങ്,അ​ല​വ​ൻ​സു​ക​ൾ എ​ന്നി​വ പു​തു​ക്കാ​ൻ അബുദാബി എ​ക്‌​സി​ക്യൂ​ട്ടി​വ് കൗ​ൺ​സി​ൽ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു.ജീ​വ​ന​ക്കാ​​രെ പു​തി​യ സ്‌​കെ​യി​ലി​ലേ​ക്ക് 2020 ജ​നു​വ​രി ഒ​ന്നു​മു​ത​ൽ മാ​റ്റാ​നും കൗ​ൺ​സി​ൽ നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ചു.പു​തി​യ തീ​രു​മാ​നം ഇ​ന്നു മു​ത​ൽ പ്രാ​ബ​ല്യ​ത്തി​ൽ​വ​രും.അബുദാബിയിലെ സി​വി​ൽ ഗ​വ​ൺ​മെന്റ് ​സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ലെ എ​ല്ലാ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ​ക്കും ഇ​ത് ബാ​ധ​ക​മാ​കു​മെ​ന്നും എ​ക്‌​സി​ക്യൂ​ട്ടി​വ് കൗ​ൺ​സി​ൽ വാ​ർ​ത്ത​ക്കു​റി​പ്പി​ൽ അ​റി​യി​ച്ചു.ഇ​മ​റാ​ത്തി കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ളു​ടെ ജീ​വി​ത​നി​ല​വാ​രം,സ്ഥി​ര​ത എ​ന്നി​വ വ​ർ​ധി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് സ​ർ​ക്കാ​ർ പെ​ൻ​ഷ​ൻ തു​ക​യും ഗ​ണ്യ​മാ​യി വ​ർ​ധി​പ്പി​ക്കും.മൊ​ത്തം ശ​മ്പ​ള​ത്തി​​ന്റെ 80 ശ​ത​മാ​ന​ത്തോ​ളം പേ​മെന്റാ​ണ് പെ​ൻ​ഷ​നാ​യി ക​ണ​ക്കാ​ക്കു​ക.അബുദാബിയിലെ സ​ർ​ക്കാ​ർ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ലെ എ​ല്ലാ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ​യും ശ​മ്പ​ള സ്‌​കെ​യി​ൽ ഏ​കീ​ക​ര​ണ​മാ​ണ് പ്ര​ധാ​ന​മാ​യും ല​ക്ഷ്യ​മി​ടു​ന്ന​ത്.ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ പ്ര​ക​ട​ന​ത്തി​ന​നു​സ​രി​ച്ച് സ്ഥാ​ന​ക്ക​യ​റ്റ​ത്തി​നു​ള്ള അ​വ​സ​ര​വും കൗ​ൺ​സി​ൽ സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ചു.ഈ ​തീ​രു​മാ​നം​മൂ​ലം ഉ​ണ്ടാ​കു​ന്ന അ​ധി​ക​ച്ചെ​ല​വ് അബുദാബി സ​ർ​ക്കാ​ർ വ​ഹി​ക്കും.മി​ക​ച്ച പ്ര​തി​ഭ​ക​ളെ ആ​ക​ർ​ഷി​ക്കു​ന്ന​തി​നും പ്ര​തി​ഫ​ലം മെ​ച്ച​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​നും സ​ർ​ക്കാ​ർ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ മി​ക​വും പു​തു​മ​യും പ്രോ​ത്സാ​ഹി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​നും പു​തി​യ തീ​രു​മാ​നം സഹായമാ​കും.

1 October 2020

Latest News