Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

ഐസിബിഎഫിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ തൊഴിലാളികളുടെ ആരോഗ്യത്തെ ഉറപ്പാക്കുന്നു.

ദോഹ:കുറഞ്ഞ വരുമാനമുള്ള പ്രവാസി തൊഴിലാളികൾക്കായി ഇന്ത്യൻ കമ്യൂണിറ്റി ബെനവലന്റ് ഫോറം നടത്തുന്ന (ഐസിബിഎഫ്) 40-ാമത് മെഗാ സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാംപ് വെള്ളിയാഴ്ച അബു ഹമൂറിലെ മെഡിക്കൽ കമ്മിഷനിൽ.പൊതുജനാരോഗ്യ മന്ത്രാലയത്തിന്റെയും ഹമദ് ആശുപത്രിയുടെയും പങ്കാളിത്തത്തിലാണ് ക്യാംപ് നടത്തുന്നതെന്നു ഐസിബിഎഫ് പ്രസിഡന്റ് പി.എൻ.ബാബുരാജൻ വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ വിശദീകരിച്ചു.ഇന്ത്യൻ ഡോക്‌ടേഴ്‌സ് ക്ലബ്, ഫിൻക്,വെൽകെയർ ഫാർമസി,മലബാർ ഗോൾഡ് എന്നിവയുടെ പിന്തുണയിലാണ് മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ്.രാവിലെ 7.30ന് ഇന്ത്യൻ അംബാസഡർ പി.കുമരൻ ക്യാംപ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.12.30 വരെയാണ് ക്യാംപ്.രണ്ടായിരത്തോളം പേർ ക്യാംപിൽ പങ്കെടുക്കുമെന്നാണു പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.കർണാടക സംഘ ഖത്തർ,ഇന്ത്യൻ കൾചറൽ സെന്ററിന് കീഴിലുള്ള സാമൂഹിക,സാംസ്‌കാരിക സംഘടനകൾ എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള അംഗങ്ങളാണ് വൊളന്റിയർ സേവനം നൽകുന്നത്.വാർത്താസമ്മേളനത്തിൽ മെഡിക്കൽ കമ്മിഷൻ പബ്ലിക് റിലേഷൻ - ഹ്യൂമൻ റിസോഴ്സ് മേധാവി അബ്ദുൾ റഹിം മുഹമ്മദ് എൻ.എ.അൽ മുഷിരി,ഇന്ത്യൻ ഡോക്ടേഴ്‌സ് ക്ലബ് ജനറൽ സെക്രട്ടറി ഡോ.സൈബു ജോർജ്,വെൽകെയർ ഗ്രൂപ്പ് പ്രതിനിധി ഫറൂഖ്, മലബാർ ഗോൾഡ് റീജനൽ മേധാവി ടി.വി.സന്തോഷ്,ഫിൻക് പ്രതിനിധി ബിജോയ്, ഐസിബിഎഫ് ഭാരവാഹികളായ നിവേദിത കെത്കർ,അവിനാശ് ഗെയ്ക്‌വാദ്,സന്തോഷ് പിള്ള,സുബ്രഹ്മണ്യ ഹെബ്ബഗെലു എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

 

 

 

 

12 August 2020

Latest News