Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

സംയുക്ത ഡിജിറ്റൽ കറൻസി സ്ഥിതീകരണവുമായി സൗദി-യുഎഇ

റിയാദ്:സൗദി കിരീടാവാകാശി മുഹമ്മദ്‌ ബിൻ സൽമാൻ രാജകുമാരന്റെ യുഎഇ സന്ദർശനത്തിനിടെ ഇരു രാജ്യങ്ങളും സംയുക്തമായി ഡിജിറ്റൽ കറൻസിയെ കുറിച്ചുള്ള പ്രഖ്യാപനം‌ സ്ഥിരീകരിച്ചു. നിരവധി പുതിയ സാമ്പത്തിക മുന്നേറ്റങ്ങൾക്ക്‌ വഴിതെളിക്കുന്ന ഈ പദ്ധതി പരീക്ഷണാടിസ്ഥാനത്തിൽ ‘ആബർ’ എന്ന പേരിൽ കഴിഞ്ഞ ജനുവരിയിലാണ്‌ പ്രഖ്യപനം നടന്നത്‌.1.2 ട്രില്യൺ ഡോളറിന്റെ സമ്പദ്‌വ്യവസ്ഥയുള്ള ഇരു രാജ്യങ്ങളും ഡിജിറ്റൽ കറൻസിക്കൊപ്പം പുതിയ സംയുക്ത എണ്ണ ശുദ്ധീകരണശാല നിർമിക്കാനുള്ള പദ്ധതിയും ഇന്നലെ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്‌.രണ്ട് അറബ് രാജ്യങ്ങൾ തമ്മിലുള്ള ബന്ധം ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നതിനായി രൂപീകരിച്ച സൗദി-ഇമാറാത്തി കോർഡിനേഷൻ കൗൺസിലിന്റെ ഫലമാണ് ഡിജിറ്റൽ കറൻസി എന്ന് വാർത്താ ഏജൻസികൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു.ഇരു രാജ്യങ്ങളും തമ്മിലെ ഐക്യം ഇവർധിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ ചരിത്ര നീക്കങ്ങളിലൊന്നാണ്‌ ഡിജിറ്റൽ കറൻസി.അറബ്‌ ഐക്യം തകർന്നു എന്ന രീതിയിൽ നടക്കുന്ന ഏത്‌ ശ്രമങ്ങളെയും ഒരുമിച്ച്‌ നേരിടുമെന്നും വിഭജിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ള എല്ലാ തൽപരക്ഷികളുടെയും നീക്കങ്ങൾക്കെതിരെ യോജിച്ച് നിൽക്കുമെന്നും‌ ഇരു രാജ്യങ്ങളുടെയും വക്താക്കൾ പറഞ്ഞു.

 

 

 

 

12 August 2020

Latest News