Thu , Jul 18 , 2024

തണലിന്റെ സൗത്ത് സോൺ കമ്മിറ്റി നിലവിൽ വന്നു | കെ.പി.എ സ്നേഹസ്പർശം രക്തദാനക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | പൊന്നാനി കൾച്ചറൽ വേൾഡ് ഫൗണ്ടേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ കമ്മിറ്റി പുതിയ ഭാരവാഹികളെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. | മഹാത്മാ ഗാന്ധിയുടെ രക്തസാക്ഷിത്വ ദിനം ആചരിച്ചു | പൊരുതുന്ന കർഷകർക്ക് ഐക്യദാർഢ്യം: ബഹ്റൈൻ നവകേരള. | 16 വർഷത്തെ ഇളവരസിയുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വിരാമമിട്ട് സെബുലിംഗം നാട്ടിലേക്ക്......16 വർഷത്തിന് ശേഷം നാട്ടിൽ പോകുമ്പോൾ ഭാര്യക്കോ , മക്കൾക്കോ ഒന്നും വാങ്ങാനോ വഴി ചിലവിനോ എന്തു ചെയ്യും എന്ന ആധിയോടെയാണ് സെബു ലിംഗം നാട്ടിൽ പോവാൻ തയ്യാറാവുന്നത്. | നവ ഭാരത് ബഹറിൻ രക്ത ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | ബഹറിൻ സംസ്കൃതി ശബരീശ്വരം ഭാഗ് പ്രസിണ്ടൻറ് സിജുകുമാർ ടിക്കറ്റി നൽകുകയും ഈ ഉദ്യമത്തിൽ പങ്കെടുത്തവരെ അനുമോദിക്കുകയും ചെയ്യ്തു. | പൊതുപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് മാതൃകയാണ് ബാബുരാജൻ – കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ | ബഹ്‌റൈൻ നവകേരള ആദരിച്ചു . |

ദമ്മാമിൽ നിന്ന് കണ്ണൂരിലേക്ക് ഇനി ഗോ എയർ നേരിട്ട് സർവീസ്‌ നടത്തും

ദമ്മാം:കിഴക്കൻ പ്രവിശ്യയിലെ ആയിരക്കണക്കിന് പ്രവാസികൾക്ക് പ്രതീക്ഷ നൽകി പ്രമുഖ വിമാനക്കമ്പനിയായ ‘ഗോ എയർ’ ദമാമിൽ നിന്ന് കണ്ണൂരിലേക്ക് നേരിട്ട് സർവീസ്‌ ആരംഭിക്കുന്നു.‘ഗോ എയർ’ ഇൻറർനാഷനൽ ഓപറേഷൻ സീനിയർ ജനറൽ മാനേജർ ജലീൽ ഖാലിദാണ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്.കാസർകോട്,കോഴിക്കോട്,വയനാട്, മംഗലാപുരം തുടങ്ങി വിവിധ ജില്ലക്കാർക്കും സമീപ സംസ്ഥാനക്കാർക്കും ഇത് കൂടുതൽ പ്രയോജനപ്രദമാകും.ഈ മാസം 19 മുതൽ സർവീസ്‌ ആരംഭിക്കും.തുടക്കത്തിൽ ആഴ്ചയിൽ നാല് സർവീസുകളാണ്‌.തിങ്കൾ,ബുധൻ,വ്യാഴം,ശനി ദിവസങ്ങളിൽ രാവിലെ 9.55 ന്‌ ദമാമിൽ നിന്ന് പുറപ്പെട്ട് പ്രാദേശിക സമയം വൈകിട്ട് 5 ന് കണ്ണുരിൽ എത്തിച്ചേരും.ക്രിസ്മസ്‌,പുതുവൽസര സീസനുകൾ മുതലെടുത്ത് വിമാനക്കമ്പനികൾ പ്രവാസികളെ വൻ നിരക്ക് ഈടാക്കി പിഴിഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ ഒരു ഭാഗത്തേക്ക് കേവലം 499 റിയാലും റൗണ്ട്‌ ട്രിപ്പിന്‌ 999 റിയാലുമാണ്‌.നികുതി ഉൾപ്പെടെയാണ്‌ ഈ നിരക്കെന്ന് സലീംഖാലിദ് പറഞ്ഞു.30 കിലോ ബാഗേജും 7 കിലോ ഹാന്റ് ബാഗേജും അനുവദിക്കും.5 കിലോ വീതം 30 കിലോ വരെ നേരത്തെ പണമടച്ച് അധികബാഗേജ്‌ കൊണ്ടുപോകാനുള്ള സംവിധാനവുമുണ്ട്.

ണ്ണുരിൽ നിന്ന് രാവിലെ 6.55 ന് പുറപ്പെടുന്ന വിമാനം രാവിലെ 8.55 ന് ദമാമിൽ എത്തിച്ചേരും.പ്രവൃത്തി ദിവസങ്ങളിൽ യാത്രക്കാർക്ക് നേരിട്ട് ഓഫീസിൽ എത്താനുള്ള സാധ്യതകൂടി കണക്കിലെടുത്താണ്‌ ഈ സമയം ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. നിലവിൽ അബുദാബി,മസ്ക്കത്ത്‌,കുവൈത്ത്‌, ദുബായ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്ന് ഗോഎയർ കണ്ണൂരിലേക്ക്‌ സർവീസ്‌ നടത്തുന്നുണ്ട്.ദോഹയിൽ നിന്ന് ഉടൻ ആരംഭിക്കുമെന്ന് ജലീൽ ഖാലിദ്‌ പറഞ്ഞു.ദമാമിൽ നിന്ന് ആദ്യമായാണ് ഒരു വിമാനക്കമ്പനി കണ്ണൂരിലേക്ക്‌ നേരിട്ട് സർവീസ്‌ ആരംഭിക്കുന്നത്.കേരളത്തിലെ മറ്റ് വിമാനത്താവളങ്ങളിൽ നിന്ന് കൂടി സർവീസുകൾ ആരംഭിക്കുന്നതിനുള്ള നടപടിക്രമങ്ങൾ പുരോഗമിക്കുകയാണന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഈ മാസം 18 ന് പ്രമുഖരുടെ സാന്നിധ്യത്തിൽ ഔദ്യോഗിക ഉദ്ഘാടന പരിപാടികൾ നടക്കുമെന്നും ബന്ധപ്പെട്ടവർ അറിയിച്ചു.

 

 

 

 

 

 

18 July 2024

Latest News