Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

ഖത്തറിൽ കടല്‍തീരങ്ങളില്‍ അപകടകരമായി വാഹനമോടിക്കുന്നവര്‍ക്കെതിരെ കര്‍ശന നടപടി

ഖത്തർ:ടല്‍തീരങ്ങളില്‍ അപകടകരമായി വാഹനമോടിക്കുന്നവര്‍ക്കെതിരെ കര്‍ശന നടപടികളുമായി ഖത്തര്‍ ഗതാഗത വകുപ്പ്.ഇതിന്‍റെ ഭാഗമായി നടത്തിയ പരിശോധനയില്‍ നിരവധി ഡ്രൈവര്‍മാരെയും ഇവരുടെ വാഹനങ്ങളും അധികൃതര്‍ പിടികൂടി.ഖത്തറിലെ വിവിധ കടല്‍തീരമേഖലകളിലെ മണല്‍തിട്ടകളിലും മരുഭൂമികളിലും സാഹസിക ഡ്രൈവിങ്ങിനെത്തുന്നവര്‍ക്കെതിരെയാണ് ഗതാഗത വകുപ്പ് നടപടികള്‍ കര്‍ശനമാക്കിയത്.ഇതിന്‍റെ ഭാഗമായി ഇത്തരം മേഖലകളില്‍ നടത്തിയ പരിശോധനകളില്‍ നിരവധി ഡ്രൈവര്‍മാരെയും അവരുടെ വാഹനങ്ങളും അധികൃതര്‍ പിടികൂടി.അശ്രദ്ധവും അപകടരവുമായ ഡ്രൈവിങ്, ഡ്രിഫ്റ്റിങ്,വാഹനത്തിന്‍റെ നമ്പര്‍പ്ലേറ്റുകള്‍ മറച്ചുവെക്കല്‍ എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള നിയമലംഘനങ്ങള്‍ കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടര്‍ന്നാണ് നടപടി.പൊതുജനങ്ങളുടെ ജീവനും സ്വത്തിനും ഇത്തരം ഡ്രൈവിങ് ഭീഷണിയാണെന്ന് അധികൃതര്‍ ചൂണ്ടിക്കാണിക്കുന്നു.

ശ്രദ്ധമായി വാഹനമോടിക്കുന്നവര്‍ക്ക് തക്കതായ ശിക്ഷ നല്‍കുന്നതിന് വേണ്ടി പബ്ലിക് പ്രോസിക്യൂഷനെ സമീപിക്കുമെന്ന് ആഭ്യന്തര മന്ത്രാലയവും വ്യക്തമാക്കി.ഇത്തരം നിയമലംഘനങ്ങള്‍ കുറച്ചുകൊണ്ടുവരുന്നതിനായി മന്ത്രാലയം പ്രത്യേക ക്യാമ്പയിന് തുടക്കം കുറിച്ചിട്ടുണ്ട്.ഇതിന്‍റെ ഭാഗമായി തീരമേഖലകളില്‍ റൗണ്ട് ദ ക്ലോക് ട്രാഫിക് നിരീക്ഷണം നടപ്പിലാക്കാനും മേഖലകളിലെ ഷോപ്പുകളില്‍ പരിശോധനകള്‍ നടത്താനും തീരുമാനമായി.സാഹസിക ബൈക്കുകള്‍,കാറുകള്‍, എന്നിവ വാടകക്ക് നല്‍കുന്ന ഷോപ്പുകളിലും പരിശോധനകള്‍ കര്‍ശനമാക്കും.മതിയായ ലൈസന്‍സോട് കൂടിയാണോ ഇത്തരം ഷോപ്പുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നതെന്ന് അറിയുന്നതിന് വേണ്ടിയാണ് പരിശോധന.

 

 

 

 

 

 

 

1 October 2020

Latest News