Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

ഒമാനിൽ സ​ർ​ക്കാ​ർ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ ശ​മ്പ​ളം വെ​ട്ടി​ക്കു​റ​ക്കേണ്ടി​ വ​രു​മെ​ന്ന്​ ധ​ന​മ​ന്ത്രി

ഒമാൻ:​ർ​ധി​ച്ചു​വ​രു​ന്ന ബ​ജ​റ്റ്​ ക​മ്മി കു​റ​ക്കാ​ൻ സ​ർ​ക്കാ​ർ ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടെ ശ​മ്പ​ള​വും ആ​നു​​കൂ​ല്യ​വും വെ​ട്ടി​ക്കു​റ​ക്കു​ന്ന​ത്​ ആ​ലോ​ചി​ക്കേ​ണ്ടി വ​രു​മെ​ന്ന്​ ധ​ന​മ​ന്ത്രി മറിയം അ​ഖീ​ൽ.എ​ന്നാ​ൽ,ഇ​ത്​ അം​ഗീ​ക​രി​ക്കി​ല്ലെ​ന്ന്​ വ്യ​ക്​​ത​മാ​ക്കി പാ​ർ​ല​മെന്റ് ​അം​ഗ​ങ്ങ​ൾ രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി.ക​ണ​ക്കി​ൽ കാ​ണി​ച്ച​യ​ത്ര ക​മ്മി​യി​ല്ലെ​ന്നും കു​വൈ​ത്തി​​ന്റെ മു​ൻ​കാ​ല​ത്തെ വ​ലി​യ നി​ക്ഷേ​പ​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന്​ ല​ഭി​ക്കു​ന്ന വ​രു​മാ​നം ബ​ജ​റ്റി​ൽ കാ​ണി​ച്ചി​ല്ലെ​ന്ന​തും എം.​പി​മാ​ർ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടു​ന്നു.എ​ണ്ണ​വ​രു​മാ​നം കു​റ​ച്ച്​ കാ​ണി​ച്ചും ചെ​ല​വ്​ കൂ​ട്ടി​ക്കാ​ണി​ച്ചു​മാ​ണ്​ ബ​ജ​റ്റി​ൽ വ​ര​വ്​ ചെ​ല​വി​ൽ വ​ൻ അ​ന്ത​രം വ​രു​ത്തി​യ​ത്​.സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളു​ടെ ആ​നു​കൂ​ല്യ​ങ്ങ​ളി​ൽ​ തൊ​ടാ​ൻ അ​നു​വ​ദി​ക്കി​ല്ലെ​ന്നും ക​ഴി​യു​ന്നി​ല്ലെ​ങ്കി​ൽ മ​ന്ത്രി​ക്ക്​ രാ​ജി​വെ​ക്കാ​മെ​ന്നും അ​ബ്​​ദു​ൽ വ​ഹാ​ബ്​ അ​ൽ ബാ​ബ്​​തൈ​ൻ,സാ​ലി​ഹ്​ ആ​ശൂ​ർ,അ​ലി അ​ൽ ദ​ഖ്​​ബ​സി എ​ന്നീ എം.​പി​മാ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു.14.78 ശ​ത​കോ​ടി ദീ​നാ​റാ​ണ്​ ബ​ജ​റ്റി​ൽ രാ​ജ്യ​ത്തി​​ന്റെ വ​രു​മാ​ന​മാ​യി കാ​ണി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്.എ​ന്നാ​ൽ 12 ശ​ത​കോ​ടി ദീ​നാ​ർ ശ​മ്പ​ള​ത്തി​നും നാ​ല്​ ശ​ത​കോ​ടി ദിനാർ ശ​മ്പ​ള​ത്തി​നും നാ​ല്​ ശ​ത​കോ​ടി ദീ​നാ​ർ സ​ബ്​​സി​ഡി​ക്കും മാ​ത്ര​മാ​യി വേ​ണം.മൊ​ത്തം ബ​ജ​റ്റി​​​ന്റെ 71 ശ​ത​മാ​നം വ​രു​മി​ത്.മു​ഖ്യ​വ​രു​മാ​ന​മാ​യ പെ​​ട്രോ​ളി​യം ബാ​ര​ലി​ന്​ 55 ഡോ​ള​ർ വി​ല ക​ണ​ക്കാ​ക്കി​യാ​ണ് ധ​ന​മ​ന്ത്രി മ​റി​യം അ​ഖീ​ൽ ബ​ജ​റ്റ്​ ത​യാ​റാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്.ഇ​പ്പോ​ൾ ബാ​ര​ലി​ന്​ 65 ഡോ​ള​ർ വി​ല​യു​ണ്ട്.അ​തു​കൊ​ണ്ടു​ത​ന്നെ യ​ഥാ​ർ​ഥ വ​രു​മാ​നം ബ​ജ​റ്റി​ൽ കാ​ണി​ച്ച​തി​നേ​ക്കാ​ൾ അ​ധി​കം വ​രു​മെ​ന്ന്​ ഉ​റ​പ്പാ​ണ്.എ​ണ്ണ വ​രു​മാ​ന​മാ​യി 13 ശ​ത​കോ​ടി ദീ​നാ​റാ​ണ്​ കാ​ണി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്.സോ​വ​റി​ൻ വെ​ൽ​ത്ത്​​ ഫ​ണ്ടി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള നി​ക്ഷേ​പ വ​രു​മാ​നം ബ​ജ​റ്റി​ൽ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​ട്ടുമില്ല.

12 August 2020

Latest News