Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

കുവൈത്തിൽ 11 കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ സുരക്ഷ ശ്കതമാക്കി


കുവൈത്ത് സിറ്റി:11 ത​ന്ത്ര​പ്ര​ധാ​ന സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ൽ കു​വൈ​ത്ത്​ സു​ര​ക്ഷ ശ​ക്​​ത​മാ​ക്കി.അ​മേ​രി​ക്ക​ൻ,ബ്രി​ട്ടീ​ഷ്​ സൈ​നി​ക താ​വ​ള​ങ്ങ​ൾ,ര​ണ്ട്​ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും എം​ബ​സി​ക​ൾ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ്​ പ്ര​ത്യേ​ക സു​ര​ക്ഷ ഒ​രു​ക്കി​യ​ത്.ക​ന​ത്ത പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്കു ശേ​ഷ​മേ​ ഇ​വി​ടേ​ക്ക്​ ആ​ളു​ക​ളെ ക​യ​റ്റി​വി​ടു​ന്നു​ള്ളൂ.പ​തി​വ്​ സ​ന്നാ​ഹ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക​പ്പു​റ​ത്ത് കു​വൈ​ത്ത്​ സേ​ന പ്ര​ത്യേ​ക നി​രീ​ക്ഷ​ണ​വും പ​രി​ശോ​ധ​ന​യും ന​ട​ത്തു​ന്നു​ണ്ട്.ഇ​തി​ന്​ പ്ര​ത്യേ​ക സം​ഘ​ത്തെ നി​യോ​ഗി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.കു​വൈ​ത്തി​ലെ അ​മേ​രി​ക്ക​ൻ സൈ​നി​ക​ർ​ക്കും അ​വ​രു​ടെ കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ൾ​ക്കും സ​മൂ​ഹ മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ ഭീ​ഷ​ണി ഉ​യ​ർ​ന്ന​താ​ണ്​ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ലം.ഇ​റാ​നു​മാ​യി സം​ഘ​ർ​ഷം രൂ​ക്ഷ​മാ​യ​തി​നെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് ഈ ​മാ​സം ആ​ദ്യം കു​വൈ​ത്തി​ൽ വി​ന്യ​സി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട അ​മേ​രി​ക്ക​ൻ സൈ​നി​ക​ർ​ക്കും കു​ടും​ബ​ങ്ങ​ൾ​ക്കും നേ​രെ സ​മൂ​ഹ മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ വ​ഴി ഭീ​ഷ​ണി സ​ന്ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​താ​യി അ​മേ​രി​ക്ക​ൻ ഫോ​ക്സ് ന്യൂ​സ് ചാ​ന​ലി​​ന്റെ വെ​ബ്‌​സൈ​റ്റ്​ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് ചെ​യ്തി​രു​ന്നു.മേ​ഖ​ല​യി​ൽ​നി​ന്ന്​ പെ​ട്ടെ​ന്ന് ഒ​ഴി​ഞ്ഞു​പോ​കാ​ൻ ആ​വ​ശ്യപ്പെ​ട്ടാ​ണ്​ ഭീ​ഷ​ണി.ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​ക​ൽ ഭീ​ഷ​ണി​യു​മു​ണ്ട്.

12 August 2020

Latest News