Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

ജി​ദ്ദ–കോ​ഴി​ക്കോ​ട്​ എ​യ​ർ ഇ​ന്ത്യ സ​ർ​വി​സ്​ ഫെ​ബ്രു​വ​രി 16 മു​ത​ൽ ആരംഭിക്കും

റിയാദ്:കോ​ഴി​ക്കോ​ട്-​ജി​ദ്ദ സെ​ക്ട​റി​ല്‍ എ​യ​ർ ഇ​ന്ത്യ വി​മാ​ന സ​ർ​വി​സ് ആ​രം​ഭി​ക്കു​ന്ന​ത് നേ​ര​ത്തേ​യാ​ക്കി.ഫെ​ബ്രു​വ​രി 16 മു​ത​ൽ സ​ർ​വി​സ് ആ​രം​ഭി​ക്കു​മെ​ന്ന് എ​യ​ർ ഇ​ന്ത്യ അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​​ച്ചു.മാ​ർ​ച്ച് 29 മു​ത​ൽ ആ​രം​ഭി​ക്കു​മെ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു ക​ഴി​ഞ്ഞ​ദി​വ​സം വ​ന്ന അ​റി​യി​പ്പ്.അ​ത​നു​സ​രി​ച്ച് ക​ഴി​ഞ്ഞ വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച മു​ത​ൽ ടി​ക്ക​റ്റ് ബു​ക്കി​ങ്​ ആ​രം​ഭി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്​​തി​രു​ന്നു.എ​ന്നാ​ൽ,ഫെ​ബ്രു​വ​രി​യി​ൽ​ത​ന്നെ സ​ർ​വി​സ്​ ആ​രം​ഭി​ക്കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള ശ്ര​മ​ങ്ങ​ളും​ ന​ട​ക്കു​ന്ന​താ​യി അ​ന്നേ​ അ​ധി​കൃ​ത​ർ പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്നു.അ​തി​ലാ​ണി​പ്പോ​ൾ തീ​രു​മാ​ന​മാ​യി​രി​ക്കുന്ന​ത്.ഫെ​ബ്രു​വ​രി 16 മു​ത​ൽ സ​ർ​വി​സ് ആ​രം​ഭി​ക്കു​ന്ന വി​വ​രം വ്യാ​ഴാ​ഴ്​​ച​യാ​ണ്​ അ​ധി​കൃ​ത​ർ അറിയിച്ചത്.747-400 ശ്രേ​ണി​യി​ൽ​പെ​ട്ട ജം​ബോ വി​മാ​ന​മു​പ​യോ​ഗി​ച്ച് സ​ർ​വി​സ് ന​ട​ത്താ​ൻ ക​ഴി​ഞ്ഞ ജൂ​ലൈ​യി​ൽ​ ത​ന്നെ എ​യ​ർ ഇ​ന്ത്യ​ക്ക് ഡി.​ജി.​സി.​എ അ​നു​മ​തി ന​ൽ​കി​യി​രു​ന്നു.നേ​ര​ത്തേ അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്ന​തു​പോ​ലെ തു​ട​ക്ക​ത്തി​ല്‍ ആ​ഴ്ച​യി​ല്‍ ര​ണ്ട് സ​ർ​വി​സു​ക​ള്‍ വീ​ത​മാണു​ണ്ടാ​വു​ക.ജി​ദ്ദ​യി​ല്‍നി​ന്ന് ഞാ​യ​ര്‍,വെ​ള്ളി ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ രാ​ത്രി 11.15ന് ​പു​റ​പ്പെ​​ട്ട് അ​ടു​ത്ത​ദി​വ​സം രാ​വി​ലെ 7.05ന് ​കോ​ഴി​ക്കോ​ട്ടെ​ത്തും.കോ​ഴി​ക്കോ​ട്ടു​നി​ന്ന് തി​ങ്ക​ള്‍,ശ​നി ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ വൈ​കീ​ട്ട് 5.30ന് ​പ​റ​ന്നു​യ​രു​ന്ന വി​മാ​നം രാ​ത്രി 9.15ന് ​ജി​ദ്ദ​യി​ലി​റ​ങ്ങും.423 പേ​ര്‍ക്ക് യാ​ത്ര ചെ​യ്യാ​വു​ന്ന വി​മാ​ന​ത്തി​ൽ ഓ​രോ യാ​ത്ര​ക്കാ​ര​നും 45 കി​ലോ ല​ഗേ​ജ് അ​നു​വ​ദി​ക്കും.നി​ല​വി​ല്‍ ജി​ദ്ദ-​കോ​ഴി​ക്കോ​ട് സെ​ക്ട​റി​ല്‍ സൗ​ദി എ​യ​ര്‍ലൈ​ന്‍സും സ്‌​പൈ​സ് ജെ​റ്റും മാ​ത്ര​മാ​ണ് സ​ർ​വി​സ് ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്.

1 October 2020

Latest News