Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

ദോഹയിൽ വസന്തോത്സവത്തിന് വൻ ജനത്തിരക്ക്

ദോഹ:സൂഖ് വാഖിഫിലെയും വക്റ സൂഖിലെയും വസന്തോല്‍സവത്തിന് വന്‍ജനത്തിരക്ക്.തണുത്ത കാലാവസ്ഥയും സൂഖിലേക്കുള്ള ദോഹ മെട്രോയുടെ ലഭ്യതയും വ്യാഴം,വെള്ളി ദിവസങ്ങളില്‍ ആയിരങ്ങളെയാണ് സൂഖിലേക്ക് ആകര്‍ഷിച്ചത്.പരമ്പരാഗത ഗെയിമുകള്‍ക്കൊപ്പം ആധുനിക ഇലക്ട്രോണിക് ഗെയിമുകളും യോജിപ്പിച്ചുള്ള കുട്ടികള്‍ക്കുള്ള വിനോദങ്ങള്‍ ഇത്തവണത്തെ ആകര്‍ഷണമായിരുന്നു.രണ്ട് സൂഖുകളിലുമായി 60ഓളം ഗെയിമുകളാണ് ഇത്തവണ ഒരുക്കിയിരുന്നത്. സിംഹങ്ങളും കടുവകളും ഉള്‍പ്പെട്ട സര്‍ക്കസ് ടെന്റുകളിലും നല്ല ജനത്തിരക്കാണ് അനുഭവപ്പെട്ടത്.പാട്ടും നൃത്തവുമായി ഗായക സംഘവും ജനക്കൂട്ടത്തെ ആഹ്ലാദിപ്പിച്ചു.ദിവസവും വൈകീട്ട് 4 മുതല്‍ 10 വരെ നടക്കുന്ന വസന്തോല്‍സവും ജനുവരി 4 വരെ തുടരും.വന്‍ ജനത്തരിക്ക് പരിഗണിച്ച് കര്‍ശന സുരക്ഷാ സംവിധാനങ്ങളും രണ്ട് സൂഖുകളിലും ഒരുക്കിയിരുന്നു.കുട്ടികള്‍ കൈവിട്ട് പോയാല്‍ എളുപ്പത്തില്‍ കണ്ടെത്തുന്നതിന് കുട്ടിയുടെ പേരും രക്ഷിതാക്കളുടെ നമ്പറും അടങ്ങിയ റിസ്റ്റ് ബാന്‍ഡുകള്‍ വിതരണം ചെയ്തു.സൂഖ് വാഖിഫിലെ പ്രമുഖ റസ്റ്റോറന്റുകളിലും ചെറു ഭക്ഷണ ശാലകളിലും നല്ല തിരക്കാണ് അനുഭവപ്പെട്ടത്.വിവിധ രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്നുള്ള സഞ്ചാരികളും ഖത്തരി സാംസ്‌കാരിക പൈതൃകം പേറുന്ന സൂഖ് വാഖിഫിലെ മേള ആസ്വദിക്കാനെത്തിയിരുന്നു.

12 August 2020

Latest News