Tue , Sep 22 , 2020

ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ | പ്രവാസ ലോകത്ത് നിന്നും മാപ്പിളപ്പാട്ടുകൾക്ക് ഒരു പുനർജന്മം. | സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി 'ചൈത്രം | വിസ കാലാവധി തീരുന്ന 35 പേരെ അടിയന്തിരമായി ബഹറൈനിൽ എത്തിക്കാനുള്ള ശ്രമങ്ങൾ വിജയം കണ്ടു . | സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി ഓണം ആഘോഷിച്ചു | ഐ.സി.എഫ് ദാറുല്‍ ഖൈര്‍ 64ാമത് വീട് താക്കോൽദാനം നടത്തി |

ഉം​റ തീർത്ഥാടകർക്ക് യാത്ര മുടങ്ങിയാൽ നഷ്ടപരിഹാരം

ജിദ്ദ:ഉം​റ തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​ര്‍ക്ക്​ വി​പു​ല പ​രി​ര​ക്ഷ ന​ൽ​കു​ന്ന ആ​രോ​ഗ്യ ഇ​ൻ​ഷു​റ​ൻ​സ്​ പ​ദ്ധ​തി പ്രാ​ബ​ത്തി​ൽ. സൗ​ദി​യി​ലെ​ത്തു​ന്ന​ത് മു​ത​ല്‍ രാ​ജ്യം വി​ടു​ന്ന​തു​വ​രെ​യു​ള്ള കാ​ല​ത്തേ​ക്കാ​ണ് പ​ദ്ധ​തി ആ​നു​കൂ​ല്യം. ആ​രോ​ഗ്യ സേ​വ​ന​ങ്ങ​ള്‍ക്കു​പു​റ​മെ നി​ര​വ​ധി ആ​നു​കൂ​ല്യ​ങ്ങ​ളും ഇ​തു​വ​ഴി ല​ഭി​ക്കും. ഒ​രു മാ​സ​ത്തെ പോ​ളി​സി​ക്ക് 189 റി​യാ​ലാ​ണ് ഓ​രോ തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​നും അ​ട​ക്കേ​ണ്ട​ത്.ഇ​തു​വ​ഴി ഒ​രു ല​ക്ഷം റി​യാ​ല്‍ വ​രെ​യു​ള്ള ചി​കി​ത്സാ സേ​വ​ന​ങ്ങ​ൾ ല​ഭി​ക്കും,കൂ​ടാ​തെ, അ​ടി​യ​ന്ത ഘ​ട്ട​ങ്ങ​ളി​ലും ദു​ര​ന്ത​ങ്ങ​ളി​ലും തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​രു​ടെ യാ​ത്ര​ക്കി​ടെ​യു​ണ്ടാ​കു​ന്ന അ​ടി​യ​ന്ത​ര ആ​രോ​ഗ്യ പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കും ഇ​ന്‍ഷു​റ​ന്‍സ് പ​രി​ര​ക്ഷ ല​ഭി​ക്കും.ഇ​തി​നു​പു​റ​മെ വി​മാ​നം വൈ​കു​​ന്ന​തി​ന് 500 റി​യാ​ല്‍ വ​രെ​യും, യാ​ത്ര റ​ദ്ദാ​ക്കി​യാ​ല്‍ 5000 റി​യാ​ല്‍ വ​രെ​യും,തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​ന്‍ മ​ര​ണ​പ്പെ​ട്ടാ​ല്‍ മൃ​ത​ദേ​ഹം നാ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് തി​രി​ച്ച​യ​ക്കാ​ന്‍ 10,000 റി​യാ​ല്‍ വ​രെ​യും അ​​പ​ക​ട​മ​ര​ണ​ത്തി​ന് ഒ​രു ല​ക്ഷം റി​യാ​ല്‍ വ​രെ​യും ന​ഷ്​​ട​പ​രി​ഹാ​രം ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​താ​ണ് പ​ദ്ധ​തി.കൂ​ട്ട അ​ത്യാ​ഹി​ത​മു​ണ്ടാ​യാ​ൽ 380 ല​ക്ഷം റി​യാ​ൽ വ​രെ​യാ​ണ്​ മൊ​ത്തം പ​രി​ര​ക്ഷ ല​ഭി​ക്കു​ക.കൂ​​ടാ​തെ,എ​യ​ർ​പോ​ർ​ട്ടു​ക​ളി​ൽ ദീ​ർ​ഘ​നേ​രം കാ​ത്തി​രി​ക്കേ​ണ്ട​തി​നും,ബാ​ഗേ​ജ് ന​ഷ്​​ട​പ്പെ​ടു​ന്നതി​നും ഇ​ൻ​ഷു​റ​ൻ​സ് പ​രി​ര​ക്ഷ ല​ഭി​ക്കും.ഒ​രു​മാ​സ കാ​ലാ​വ​ധി​യു​ള്ള പോ​ളി​സി ആ​വ​ശ്യ​മെ​ങ്കി​ൽ ദീ​ര്‍ഘി​പ്പി​ക്കു​വാ​നും സൗ​ക​ര്യ​മു​ണ്ട്.വി​വി​ധ ഭാ​ഷ​ക​ളി​ല്‍ മു​ഴു​സ​മ​യ​വും പ്ര​വ​ര്‍ത്തി​ക്കു​ന്ന കാ​ൾ സെന്റ​റു​ക​ളും സേ​വ​ന കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളും സ​ഹാ​യ​ത്തി​നു​ണ്ടാ​കും. സൗ​ദി ആ​രോ​ഗ്യ മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ത്തി​ന് കീ​ഴി​ലു​ള്ള​തോ,ആ​രോ​ഗ്യ ഇ​ൻ​ഷു​റ​ൻ​സ് കൗ​ൺ​സി​ലി​​​ന്റെ അം​ഗീ​കാ​ര​മു​ള്ള​തോ ആ​യ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ലും ക്ലി​നി​ക്കു​ക​ളി​ലും,സ്വ​കാ​ര്യ ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ലും പാ​സ്പോ​ർ​ട്ട് ഹാ​ജ​രാ​ക്കി തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​ർ​ക്ക് ഇ​ൻ​ഷു​റ​ൻ​സ് ആ​നു​കൂ​ല്യം നേ​ടാ​വു​ന്ന​താ​ണ്. ഹ​ജ്ജ്-​ഉം​റ മ​ന്ത്രാ​ലയം,ത​വു​നി​യ ഇ​ന്‍ഷു​റ​ന്‍സ് ക​മ്പ​നി​യു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ച്ചാ​ണ് പ​ദ്ധ​തി ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​ത്. ഹ​ജ്ജ്​ ഉം​റ മ​ന്ത്രാ​ല​യം വി​ദേ​ശി ഉം​റ തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​ർ​ക്ക്​ സ​മ​ഗ്ര ആ​രോ​ഗ്യ ഇ​ൻ​ഷു​റ​ൻ​സ്​ പ​ദ്ധ​​തി മ​ന്ത്രി ഡോ. ​മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ സാ​ലി​ഹ്​ ബി​ൻ​ത​ൻ ഉ​ദ്​​ഘാ​ട​നം ചെ​യ്​​തു. 

22 September 2020

Latest News