Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

കുവൈത്തിൽ യൂ​നി​മ​ണി ഓൺലൈ​ൻ മ​ണി ട്രാ​ൻ​സ്​​ഫ​ർ ആ​രം​ഭി​ക്കു​ന്നു

കുവൈത്ത് സിറ്റി:​ഗോ​ള ധ​ന​വി​നി​മ​യ സ്ഥാ​പ​ന​മാ​യ യൂ​നി​മ​ണി എ​ക്​​സ്​​ചേ​ഞ്ച്​ കു​വൈ​ത്ത്​ ​ഓൺലൈൻ മ​ണി ട്രാ​ൻ​സ്​​ഫ​ർ സേ​വ​നം ആ​രം​ഭി​ക്കുന്നു.മൊ​ബൈ​ൽ ആ​പ്ലി​ക്കേ​ഷ​നോ വെ​ബ്​​സൈ​റ്റോ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച്​ ഉ​പ​ഭോ​ക്താ​ക്ക​ൾ​ക്ക്​ വി​നി​മ​യം ന​ടത്താം.എ​വി​ടെ​നി​ന്നും എ​പ്പോ​ൾ വേ​ണ​മെ​ങ്കി​ലും പ​രി​ധി​ക​ളി​ല്ലാ​തെ സു​ര​ക്ഷി​ത​മാ​യി മി​ക​ച്ച വി​നി​മ​യ നി​ര​ക്കി​ൽ ഉ​​പ​യോ​ക്​​താ​ക്ക​ൾ​ക്ക്​ ഈ സേ​വ​നം ല​ഭ്യ​മാ​വു​മെ​ന്ന്​ സി.​ഇ.​ഒ ടി.​പി.പ്ര​ദീ​പ്​​കു​മാ​ർ,കു​വൈ​ത്ത്​ ക​ൺ​ട്രി ഹെ​ഡ്​ വി​വേ​ക്​ നാ​യ​ർ എ​ന്നി​വ​ർ വാ​ർ​ത്ത​സ​​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ൽ അ​റി​യി​ച്ചു.ആ​പ്പി​ൾ,ആ​ൻ​ഡ്രോ​യ്​​ഡ്​ എ​ന്നി​വ​യി​ൽ യൂ​നി​​മ​ണി ഓൺ​ലൈ​ൻ മ​ണി ട്രാ​ൻ​സ്​​ഫ​ർ ആ​പ്ലി​ക്കേ​ഷ​ൻ ല​ഭ്യ​മാ​ണ്.ത​ത്സ​മ​യ ഇ​ട​പാ​ട്​ ട്രാ​ക്കി​ങ്,ഇ-​മെ​യി​ൽ വ​ഴി നി​ര​ക്ക്​ അ​ലേ​ർ​ട്ട്​ തു​ട​ങ്ങി​യ സ​വി​ശേ​ഷ​ത​ക​ളു​ണ്ട്.എ​സ്.​എം.​എ​സ്,വോ​യ്​​സ്​ ക​മാ​ൻ​ഡ്,ഒ.​ടി.​പി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച്​ സു​ര​ക്ഷി​ത ലോ​ഗി​ൻ സം​വി​ധാ​നം,വി​ര​ല​ട​യാ​ളം അ​ല്ലെ​ങ്കി​ൽ മു​ഖം തി​രി​ച്ച​റി​യ​ൽ തു​ട​ങ്ങി വ​ള​രെ സു​ര​ക്ഷി​ത​മാ​യാ​ണ്​ ആ​പ്ലി​ക്കേ​ഷ​ൻ ത​യാ​റാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്.യൂ​നി​മ​ണി കു​വൈ​ത്തി​ൽ നേ​ര​ത്തെ ര​ജി​സ്​​റ്റ​ർ ചെ​യ്​​ത ഉ​പ​യോ​ക്​​താ​ക്ക​ൾ​ക്ക്​ മൊ​ബൈ​ൽ ആ​പ്​ ഡൗ​ൺ​ലോ​ഡ്​ ചെ​യ്​​തോ kw.unimoni.com എ​ന്ന വെ​ബ്​​സൈ​റ്റി​ലൂ​ടെ​യോ പ​ണം നേ​രി​ട്ട്​ അ​യ​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യും.പു​തി​യ ഉ​പ​ഭോ​ക്​​താ​ക്ക​ൾ ഏ​തെ​ങ്കി​ലു​മൊ​രു യൂ​നി​മ​ണി ശാ​ഖ​യി​ൽ ഒ​റ്റ​ത്ത​വ​ണ ല​ളി​ത​മാ​യ ര​ജി​സ്​​ട്രേ​ഷ​ൻ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കേ​ണ്ട​തു​ണ്ട്.കു​വൈ​ത്തി​ൽ 12 ശാ​ഖ​ക​ളി​ലൂ​ടെ മ​ണി ട്രാ​ൻ​സ്​​ഫ​ർ,ഫോ​റി​ൻ ക​റ​ൻ​സി എ​ക്​​സ്​​ചേ​ഞ്ച്​ സേ​വ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ വ​ലി​യ ശൃം​ഖ​ല​യാ​ണ്​ യൂ​നി​മ​ണി കു​വൈ​ത്ത്​ ഒ​രു​ക്കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​തെ​ന്ന്​ ഭാ​ര​വാ​ഹി​ക​ൾ പ​റ​ഞ്ഞു.

 

 

 

 

 

 

1 October 2020

Latest News