Sun , Sep 27 , 2020

പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ | പ്രവാസ ലോകത്ത് നിന്നും മാപ്പിളപ്പാട്ടുകൾക്ക് ഒരു പുനർജന്മം. |

ക​ട​ലി​ലും മു​ക​ളി​ലും സ​ഞ്ച​രി​ക്കാവുന്ന പാതയൊരുക്കി ശ​ർ​ഖ്​ ക്രോ​സി​ങ്​

യു.എ.ഇ:നേ​ര​ത്തേ അം​ഗീ​ക​രി​ച്ച മാ​സ്​​റ്റ​ര്‍പ്ലാ​നും ഡി​സൈ​നു​മാ​ണ് ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​തെ​ങ്കി​ല്‍ ഹ​മ​ദ് രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ളം മു​ത​ല്‍ വെ​സ്​​റ്റ് ബേ​യെ ബ​ന്ധി​പ്പി​ച്ചു ക​താ​റ വ​രെ ക​ട​ലി​ലൂ​ടെ നീ​ളു​ന്ന പാ​ത​യാ​വു​മി​ത്.ഇ​തി​ല്‍ എ​ട്ടു കി​ലോ​മീ​റ്റ​റും ക​ട​ലി​ന​ടി​യി​ല്‍ക്കൂ​ടി​യാ​ണ്.മൂ​ന്നു വ​ന്‍ പാ​ല​ങ്ങ​ള്‍ ബാ​ക്കി​ഭാ​ഗ​ത്തെ ക​ര​യു​മാ​യി ബ​ന്ധി​​പ്പി​ക്കും.ഒ​രു മ​ണി​ക്കൂ​റി​ല്‍ 6000 വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ള്‍ക്ക്​ സ​ഞ്ച​രി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യും.വെ​സ്​​റ്റ്​ ബേ,ക​താ​റ,വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ളം എ​ന്നി​വ​ക്കു സ​മീ​പ​മാ​ണ്​ പാ​ല​ങ്ങ​ള്‍ വ​രു​ന്ന​ത്.600 മു​ത​ല്‍ 1310 മീ​റ്റ​ര്‍ വ​രെ നീ​ള​മു​ള്ള​താ​ണ്​ പാ​ല​ങ്ങ​ള്‍. ഓ​രോ പാ​ല​വും വ്യ​ത്യ​സ്ത​മാ​യാ​ണ്​ രൂ​പ​ക​ൽ​പ​ന ചെ​യ്തി​ട്ടു​ള്ള​ത്.ഷെ​റാ​ട്ട​ണി​നും ഫോ​ര്‍ സീ​സ​ണ്‍സ് ഹോ​ട്ട​ലി​നും മ​ധ്യേ​യാ​ണ്​ വെ​സ്​​റ്റ്​ ബേ ​പാ​ലം വ​രു​ന്ന​ത്.ക​ട​ലി​ലേ​ക്കു നീ​ളു​ന്ന പാ​ല​വും ഏ​റെ പ്ര​ത്യേ​ക​ത​യു​ള്ള​താ​ണ്. ക​മാ​ന​ത്തി​ന്റെ മു​ക​ളി​ലൂ​ടെ കേ​ബി​ള്‍ കാ​റി​ല്‍ സ​ഞ്ച​രി​ക്കാ​ന്‍ വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ള്‍ക്ക് അ​വ​സ​ര​മൊ​രു​ങ്ങും.ഇ​തി​നോ​ടു ചേ​ര്‍ന്ന് ഉ​യ​ര​ത്തി​ല്‍ ന​ട​പ്പാ​ത​യും പ​രി​ഗ​ണ​ന​യി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.ദോ​ഹ​യു​ടെ കാ​ഴ്ച ആ​കാ​ശ​ത്തു​നി​ന്ന്​ കാ​ണാ​ന്‍ ക​ഴി​യും​വി​ധ​മാ​ണി​ത്. ക​ട​ലി​ല്‍ ഒ​രു​ക്കു​ന്ന പാ​ര്‍ക്കി​ലേ​ക്കാ​ണ്​ പാ​ത നീ​ളു​ന്ന​ത്.ബോ​ട്ടി​​ന്റെ ആ​കൃ​തി​യി​ല്‍ ഒ​രു​ങ്ങു​ന്ന ക​വാ​ട​ത്തി​നു​ള്ളി​ലേ​ക്ക്​ ക​ട​ന്നു വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ള്‍ക്കു ട​ണ​ലി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​ക്കാം.ഇ​തി​നോ​ടു ചേ​ര്‍ന്നു മ​റീ​ന​യും ഒ​രു​ക്കും.

27 September 2020

Latest News