Tue , Mar 31 , 2020

സൗദിയിൽ പെതുഗതാഗതം താത്‌കാലികമായി നിർത്തുന്നു | അൻസാർ ഗാലറിയുടെ പേരിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയായിലൂടെ വ്യാജ പ്രചാരണവുമായി ചിലർ രംഗത്ത് . | ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം ഭവന പദ്ധതി | കൊല്ലം പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ മെമ്പര്‍ഷിപ്പ് ക്യാമ്പയിന്‍ പുരോഗമിക്കുന്നു | ഇന്ത്യയ്ക്ക് വേണ്ടത് കൂടുതല്‍ ആരാധനാലയങ്ങളല്ല, സ്കൂളുകളും ആശുപത്രികളും : രാജ്ദീപ് സര്‍ദേശായി | പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക് യാത്രാ നിരക്കില്‍ ഇളവുമായി കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സ് - നോര്‍ക്ക റൂട്ട്സും കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സുമായി ധാരണ | ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. | ഡോ. പ്രഗഭല്‍ രചനയും മഡ് റെയ്‌സ് കോറിയോഗ്രഫിയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന 'മഡ്ഡി' ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറങ്ങി...... |

ക​ട​ലി​ലും മു​ക​ളി​ലും സ​ഞ്ച​രി​ക്കാവുന്ന പാതയൊരുക്കി ശ​ർ​ഖ്​ ക്രോ​സി​ങ്​

യു.എ.ഇ:നേ​ര​ത്തേ അം​ഗീ​ക​രി​ച്ച മാ​സ്​​റ്റ​ര്‍പ്ലാ​നും ഡി​സൈ​നു​മാ​ണ് ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​തെ​ങ്കി​ല്‍ ഹ​മ​ദ് രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ളം മു​ത​ല്‍ വെ​സ്​​റ്റ് ബേ​യെ ബ​ന്ധി​പ്പി​ച്ചു ക​താ​റ വ​രെ ക​ട​ലി​ലൂ​ടെ നീ​ളു​ന്ന പാ​ത​യാ​വു​മി​ത്.ഇ​തി​ല്‍ എ​ട്ടു കി​ലോ​മീ​റ്റ​റും ക​ട​ലി​ന​ടി​യി​ല്‍ക്കൂ​ടി​യാ​ണ്.മൂ​ന്നു വ​ന്‍ പാ​ല​ങ്ങ​ള്‍ ബാ​ക്കി​ഭാ​ഗ​ത്തെ ക​ര​യു​മാ​യി ബ​ന്ധി​​പ്പി​ക്കും.ഒ​രു മ​ണി​ക്കൂ​റി​ല്‍ 6000 വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ള്‍ക്ക്​ സ​ഞ്ച​രി​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​യും.വെ​സ്​​റ്റ്​ ബേ,ക​താ​റ,വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ളം എ​ന്നി​വ​ക്കു സ​മീ​പ​മാ​ണ്​ പാ​ല​ങ്ങ​ള്‍ വ​രു​ന്ന​ത്.600 മു​ത​ല്‍ 1310 മീ​റ്റ​ര്‍ വ​രെ നീ​ള​മു​ള്ള​താ​ണ്​ പാ​ല​ങ്ങ​ള്‍. ഓ​രോ പാ​ല​വും വ്യ​ത്യ​സ്ത​മാ​യാ​ണ്​ രൂ​പ​ക​ൽ​പ​ന ചെ​യ്തി​ട്ടു​ള്ള​ത്.ഷെ​റാ​ട്ട​ണി​നും ഫോ​ര്‍ സീ​സ​ണ്‍സ് ഹോ​ട്ട​ലി​നും മ​ധ്യേ​യാ​ണ്​ വെ​സ്​​റ്റ്​ ബേ ​പാ​ലം വ​രു​ന്ന​ത്.ക​ട​ലി​ലേ​ക്കു നീ​ളു​ന്ന പാ​ല​വും ഏ​റെ പ്ര​ത്യേ​ക​ത​യു​ള്ള​താ​ണ്. ക​മാ​ന​ത്തി​ന്റെ മു​ക​ളി​ലൂ​ടെ കേ​ബി​ള്‍ കാ​റി​ല്‍ സ​ഞ്ച​രി​ക്കാ​ന്‍ വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​രി​ക​ള്‍ക്ക് അ​വ​സ​ര​മൊ​രു​ങ്ങും.ഇ​തി​നോ​ടു ചേ​ര്‍ന്ന് ഉ​യ​ര​ത്തി​ല്‍ ന​ട​പ്പാ​ത​യും പ​രി​ഗ​ണ​ന​യി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു.ദോ​ഹ​യു​ടെ കാ​ഴ്ച ആ​കാ​ശ​ത്തു​നി​ന്ന്​ കാ​ണാ​ന്‍ ക​ഴി​യും​വി​ധ​മാ​ണി​ത്. ക​ട​ലി​ല്‍ ഒ​രു​ക്കു​ന്ന പാ​ര്‍ക്കി​ലേ​ക്കാ​ണ്​ പാ​ത നീ​ളു​ന്ന​ത്.ബോ​ട്ടി​​ന്റെ ആ​കൃ​തി​യി​ല്‍ ഒ​രു​ങ്ങു​ന്ന ക​വാ​ട​ത്തി​നു​ള്ളി​ലേ​ക്ക്​ ക​ട​ന്നു വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ള്‍ക്കു ട​ണ​ലി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​ക്കാം.ഇ​തി​നോ​ടു ചേ​ര്‍ന്നു മ​റീ​ന​യും ഒ​രു​ക്കും.

31 March 2020

Latest News