Mon , Jul 06 , 2020

സമാജം കോവിഡ് ധനസഹായം പാവപ്പെട്ട മലയാളികൾക്ക് ടിക്കറ്റിനായി നൽകി. | കണ്ണൂർ എക്സ്പാറ്റ്സ് ഗൾഫ് എയർ വിമാനത്തിന്റെ ആദ്യ ടിക്കറ്റ് കൈമാറി | സമാജം സൗജന്യ വിമാന യാത്രക്ക് അപേക്ഷകൾ ക്ഷണിക്കുന്നു .... | പഠനം രസകരമാക്കി ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ റിഫ കാമ്പസിലെ കുരുന്നുകൾ | സംസ്കൃതി ബഹ്‌റിനും, കേരള സോഷ്യൽ ആൻഡ് കൾചറൽ അസോസിയേഷനും ചേർന്ന്ചാർട്ടേർഡ് ചെയ്ത വിമാനം കൊച്ചിയിലേക്ക് പറന്നു | ഇന്ത്യൻ ക്ലബ് ബഹ്‌റൈനിൽ വീണ്ടും ചരിത്രം സൃഷ്ടിച്ചു. | കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ ബഹറിൻ ഫ്രാഞ്ചൈസി ഐമാക് ബഹറിൻ മീഡിയ സിറ്റി -ക്ക്...സമ്മർ ക്ലാസുകൾ ആരംഭിക്കുന്നു .. | നിർധനർക്ക് സമാജം സൗജന്യ വിമാനയാത്രയൊരുക്കുന്നു | ഹ്രസ്വചിത്രം ഫോഗ് റീലിസിനൊരുങ്ങുന്നു | ജൂൺ 20: ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം വഞ്ചന ദിനം ആചരിക്കുന്നു . |

ഉ​പ​ഭോ​ക്തൃ സം​ര​ക്ഷ​ണ നി​യ​മ​ത്തി​ന് യു.​എ.​ഇ​യി​ൽ കാ​ബി​ന​റ്റ് അം​ഗീ​കാ​രം

അബുദാബി:മി​ക​ച്ച വ്യ​വ​ഹാ​ര സ​മ്പ്ര​ദാ​യ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക​നു​സൃ​ത​മാ​യി ഉ​പ​ഭോ​ക്തൃ സം​ര​ക്ഷ​ണ​വും വി​ല സ്ഥി​ര​ത​യും ഉ​റ​പ്പു​വ​രു​ത്തു​ന്ന​തി​നാ​യി യു.​എ.​ഇ​യി​ൽ പു​തി​യ ഉ​പ​ഭോ​ക്തൃ സം​ര​ക്ഷ​ണ ഫെ​ഡ​റ​ൽ നി​യ​മം ന​ട​പ്പാ​ക്കാ​ൻ യു.​എ.​ഇ കാ​ബി​ന​റ്റ് അം​ഗീ​കാ​രം ന​ൽ​കി.യു.​എ.​ഇ പൗ​ര​ന്മാ​രു​ടെ​യും താ​മ​സ​ക്കാ​രു​ടെ​യും ജീ​വി​ത​ത്തെ ഒ​രു​പോ​ലെ ബാ​ധി​ക്കു​ന്ന ഉ​പ​ഭോ​ക്തൃ അ​വ​കാ​ശ​ങ്ങ​ൾ സം​ര​ക്ഷി​ക്കാ​നും ശ​ക്തി​പ്പെ​ടു​ത്താ​നും പ്ര​ശ്‌​ന​ങ്ങ​ൾ പ​രി​ഹ​രി​ക്കാ​നും സ​ഹാ​യി​ക്കു​ന്ന​താ​ണ് നി​യ​മം.ജി.​സി.​സി രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ൾ ത​മ്മി​ലു​ള്ള നി​യ​മ​നി​ർ​മാ​ണ ഏ​കീ​ക​ര​ണം ഉ​റ​പ്പാ​ക്കു​ന്ന ത​ര​ത്തി​ൽ ഗ​ൾ​ഫ് സ​ഹ​ക​ര​ണ കൗ​ൺ​സി​ൽ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലെ (ജി.​സി.​സി) ഉ​പ​ഭോ​ക്തൃ സം​ര​ക്ഷ​ണ ഏ​കീ​കൃ​ത നി​യ​മം അ​നു​സ​രി​ച്ചാ​ണ് പു​തി​യ നി​യ​മം പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ക്കു​ക.ഇ​ല​ക്ട്രോ​ണി​ക് വാ​ണി​ജ്യ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ സാ​ങ്കേ​തി​ക മു​ന്നേ​റ്റ​ത്തി​​ന്റെ ത്വ​രി​ത​ഗ​തി​യി​ലു​ള്ള വ​ള​ർ​ച്ച​യു​ടെ വെ​ളി​ച്ച​ത്തി​ൽ ഉ​പ​യോ​ക്താ​ക്ക​ൾ​ക്ക് മ​തി​യാ​യ സം​ര​ക്ഷ​ണം ന​ൽ​കു​ന്ന​ത് തു​ട​രു​ന്ന​തി​നാ​ണ് നി​യ​മം ല​ക്ഷ്യ​മി​ടു​ന്ന​ത്.ഉ​പ​ഭോ​ക്താ​ക്ക​ളു​ടെ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക​നു​സൃ​ത​മാ​യ ഉ​ൽ​പാ​ദ​ന വി​ത​ര​ണ രീ​തി​ക​ൾ​ക്ക​നു​സൃ​ത​മാ​യി ച​ര​ക്കു​ക​ളു​ടെ​യും സേ​വ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും വി​ത​ര​ണം പു​തി​യ നി​യ​മം ഉ​റ​പ്പാ​ക്കും.ഉ​പ​ഭോ​ക്താ​ക്ക​ളെ പ്ര​തി​കൂ​ല​മാ​യി ബാ​ധി​ക്കു​ന്ന രീ​തി​ക​ളെ നി​യ​മം പ​രി​മി​ത​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യും ചെയ്യും.സു​സ്ഥി​ര ഉ​പ​ഭോ​ഗ​ത്തെ പ്രോ​ത്സാ​ഹി​പ്പി​ക്കു​ക​യും ഉ​പ​യോ​ക്താ​ക്ക​ൾ​ക്ക് ന്യാ​യ​മാ​യ വി​ല​യി​ൽ സ്വ​ത​ന്ത്ര​മാ​യി തി​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്കാ​നു​ള്ള അ​വ​കാ​ശം ന​ൽ​കു​ന്ന ഒ​രു സ്വ​ത​ന്ത്ര വി​പ​ണി ഒ​രു​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ വ്യ​വ​സ്ഥ​ക​ളും നി​യ​മം ന​ൽ​കും.ച​ര​ക്ക് സേ​വ​ന നി​ർ​മാ​താ​ക്ക​ൾ​ക്കും വി​ത​ര​ണ​ക്കാ​ർ​ക്കു​മാ​യി ധാ​ർ​മി​ക കോ​ഡ് സൃ​ഷ്​​ടി​ക്കു​ന്നതി​നും നി​യ​മം സ​ഹാ​യി​ക്കും.ഉ​പ​ഭോ​ക്തൃ സം​ര​ക്ഷ​ണ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട വി​ത​ര​ണ​ക്കാ​ർ,പ​ര​സ്യ ദാ​താ​ക്ക​ൾ,വാ​ണി​ജ്യ ഏ​ജ​ൻ​റു​മാ​ർ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളും നി​യ​മം നി​യ​ന്ത്രി​ക്കും.അ​സാ​ധാ​ര​ണ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ങ്ങ​ളി​ലെ വി​ല വ​ർ​ധ​ന​വ് നി​യ​ന്ത്രി​ക്കു​ന്ന​തി​നും നി​ർ​മാ​താ​വ് അ​ല്ലെ​ങ്കി​ൽ സ്ഥാ​പ​ന​ത്ത​ല​വ​ൻ ന​ൽ​കു​ന്ന ച​ര​ക്കു​ക​ൾ​ക്കും സേ​വ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കു​മു​ള്ള ഗാ​ര​ൻ​റി ന​ൽ​കു​ന്ന​ത് ഉ​റ​പ്പാ​ക്കു​ക​യും ഇ-​കോ​മേ​ഴ്സ് നി​യ​ന്ത്രി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്യും.ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ ബാ​ധ​ക​മാ​യ പി​ഴ​ക​ളും പ​രാ​തി​ക​ളും പു​തി​യ നി​യ​മം നി​ർ​ണ​യി​ക്കും.യു.​എ.​ഇ വൈ​സ് പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യും ദുബായ് ഭ​ര​ണാ​ധി​കാ​രി​യു​മാ​യ ശൈ​ഖ് മു​ഹ​മ്മ​ദ് ബി​ൻ റാ​ഷി​ദ് അൽ മ​ക്തൂം കാ​ബി​ന​റ്റ് മീ​റ്റി​ങ്ങി​ൽ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത വ​ഹി​ച്ചു.

6 July 2020

Latest News