Mon , Feb 24 , 2020

പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക് യാത്രാ നിരക്കില്‍ ഇളവുമായി കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സ് - നോര്‍ക്ക റൂട്ട്സും കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സുമായി ധാരണ | ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. | ഡോ. പ്രഗഭല്‍ രചനയും മഡ് റെയ്‌സ് കോറിയോഗ്രഫിയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന 'മഡ്ഡി' ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറങ്ങി...... | സംപൂജ്യ സ്വാമി അമൃത സ്വരൂപാനന്ദപുരി  ബഹ്റൈനിൽ  | ബഡ്ജറ്റിലെ നികുതി നിർദേശം പ്രവാസികളോടുള്ള വെല്ലുവിളി - ഒഐസിസി. | കേന്ദ്ര ബജറ്റ് നിര്‍ദേശം പ്രവാസികള്‍ക്ക് ഇരുട്ടടിയാണെന്ന് ബഹ്‌റൈന്‍ പ്രതിഭ പ്രസ്്താവനയില്‍ പറഞ്ഞു | സീറോമലബാർ സോസൈറ്റി ബ്ലഡ് ഡൊണേഷൻ ക്യാമ്പ് നടത്തി. | ബഹ്‌റൈൻ കെ എം സി സിക്ക്‌ പുതിയ നേതൃത്വം |

30ാമ​ത്​ രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര പു​സ്ത​കോ​ത്സ​വം ഈ ​മാ​സം ഒ​മ്പ​തു​ മു​ത​ല്‍ ദോ​ഹയിൽ


ദോഹ:സാം​സ്കാ​രി​ക കാ​യി​ക മ​ന്ത്രാ​ല​യം സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന 30ാമ​ത്​ ദോ​ഹ രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര പു​സ്ത​കോ​ത്സ​വം ഈ ​മാ​സം ഒ​മ്പ​തു​ മു​ത​ല്‍ 18 വ​രെ ദോ​ഹ എ​ക്​​സി​ബി​ഷ​ൻ ആ​ൻ​ഡ്​​ ക​ൺ​വെ​ൻ​ഷ​ൻ സെന്ററിൽ ന​ട​ക്കും.അ​മീ​ര്‍ ശൈ​ഖ് ത​മീം ബി​ന്‍ ഹ​മ​ദ് ആ​ൽ​ഥാ​നി​യു​ടെ മു​ഖ്യ​കാ​ര്‍മി​ക​ത്വ​ത്തി​ലാ​ണ്​ പു​സ്​​ത​ക​മേ​ള.രാ​ജ്യ​ത്തെ ഏ​റ്റ​വും പ്ര​ധാ​ന​പ്പെ​ട്ട​തും വ​ലു​തു​മാ​യ രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര സാം​സ്കാ​രി​ക പ​രി​പാ​ടി​ക​ളി​ലൊ​ന്നാ​ണി​ത്.ഖത്തർ സെന്റർ ഫോർ ക​ൾ​ച​റ​ല്‍ ആ​ൻ​ഡ്​​ ഹെ​റി​റ്റേ​ജ് ഇ​വ​ൻ​റ്​​സി​ന്റെ മേ​ല്‍നോ​ട്ട​ത്തി​ലും സം​ഘാ​ട​ന​ത്തി​ലു​മാ​യി​രി​ക്കും പു​സ്ത​കോ​ത്സ​വം.രാ​ജ്യ​ത്ത് ന​ട​ക്കു​ന്ന വി​വി​ധ പ​രി​പാ​ടി​ക​ളും അ​വ​യു​ടെ സ​മ​യ​ക്ര​മവും വി​ശ​ദ​മാ​യി വി​ല​യി​രു​ത്തി​യ​ശേ​ഷ​മാ​ണ് പു​സ്ത​കോ​ത്സ​വ​ത്തി​​െൻറ തീ​യ​തി​യി​ല്‍ മാ​റ്റം​വ​​രു​ത്തി​യ​ത്.പ​രി​പാ​ടി​ക​ള്‍ ഒ​ന്നി​ച്ചു ന​ട​ക്കു​ന്ന സാ​ഹ​ച​ര്യം ഒ​ഴി​വാ​ക്കി​യാ​ണ്​ തീ​യ​തി തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​ത്.ദേ​ശീ​യ ദി​നാ​ഘോ​ഷം,പൊ​തു-​സ്വ​കാ​ര്യ സ്കൂ​ളു​ക​ളി​ലെ പ​രീ​ക്ഷ​ക​ള്‍,ഫി​ഫ ക്ല​ബ്​ ലോ​ക​ക​പ്പ് തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യെ​ല്ലാം ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ത്താ​ണ് പു​സ്ത​കോ​ത്സ​വം ജ​നു​വ​രി​യി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി​യ​ത്.മേ​ള​യി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കു​ന്ന രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളു​ടെ എ​ണ്ണം,വി​ദേ​ശ പ്ര​സാ​ധ​ക​ര്‍,അ​റ​ബി​ക് പു​സ്ത​ക​ങ്ങ​ള്‍,മ​റ്റ് വി​ദേ​ശ ഭാ​ഷ​ക​ളി​ലെ പു​സ്ത​ക​ങ്ങ​ള്‍,പ്ര​സി​ദ്ധീ​ക​ര​ണ​ശാ​ല​ക​ള്‍,ബു​ക്ക് ചെ​യ്ത സ്​​റ്റാ​ളു​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം എ​ന്നി​വ​യ​ട​ക്ക​മു​ള്ള മേ​ള​യു​ടെ വി​ശ​ദാം​ശ​ങ്ങ​ള്‍ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​യി സാം​സ്കാ​രി​ക,കാ​യി​ക മ​ന്ത്രാ​ല​യം അ​ടു​ത്ത ആ​ഴ്ച വാ​ര്‍ത്താ​സ​മ്മേ​ള​നം ന​ട​ത്തും.ഖ​ത്ത​റി​ലെ​യും അ​റ​ബ്,വി​ദേ​ശ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലെ​യും ചി​ന്ത​ക​രും സാ​ഹി​ത്യ​കാ​ര​ന്മാ​രും എ​ഴു​ത്തു​കാ​രും ഉ​ള്‍പ്പെ​ടു​ന്ന നി​ര​വ​ധി സാം​സ്കാ​രി​ക പ​രിപാ​ടി​ക​ളും മേ​ള​യി​ൽ അ​ര​ങ്ങേ​റും.അ​റ​ബ്,വി​ദേ​ശ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും നൂ​റ് ക​ണ​ക്കി​ന് പ്ര​സാ​ധ​ക​​രും പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും.ഔ​ഖാ​ഫ് ഇ​സ്​​ലാ​മി​ക കാ​ര്യ മ​ന്ത്രാ​ല​യം അ​ട​ക്ക​മു​ള്ള മ​ന്ത്രാ​ല​യ​ങ്ങ​ളും സ​ര്‍ക്കാ​ര്‍ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളും വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ മ​ന്ത്രാ​ല​യം,ഖ​ത്ത​ര്‍ യൂ​നി​വേ​ഴ്സി​റ്റി ഉ​ള്‍പ്പ​ടെ​യു​ള്ള​വ​യും ഇ​ത്ത​വ​ണ​യും മേ​ള​യി​ൽ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും.കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ പ്ര​ധാ​ന പു​സ്​​ത​​ക പ്ര​സി​ദ്ധീ​ക​ര​ണ​ശാ​ല​യാ​യ ഇ​സ്​​ലാ​മി​ക്​ പ​ബ്ലി​ഷി​ങ്​ ഹൗ​സ്​ (ഐ.​പി.​എ​ച്ച്) ഇ​ത്ത​വ​ണ​യും മേ​ള​യി​ൽ പ​​ങ്കെ​ടു​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്. വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ളാ​യി മേ​ള​യി​ലെ സ്​​ഥി​രം സാ​ന്നി​ധ്യ​മാ​ണ്​ ഐ.​പി.എ​ച്ച്.1972ലാ​യി​രു​ന്നു ആ​ദ്യ​പു​സ്ത​കോ​ത്സ​വം.

24 February 2020

Latest News