Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

പ്രതീക്ഷ ബഹ്‌റൈൻ രക്തദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു.

Repoter: Jomon Kurisingal

ബഹ്‌റൈനിലെ സാമൂഹിക ജീവകാരുണ്യ സേവന രംഗത്ത് ശ്രദ്ധേയ സാന്നിധ്യമായ, പ്രതീക്ഷ ബഹ്‌റൈൻ രക്തദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. മുൻവർഷങ്ങളിൽ നടത്തിവന്നതിന്റെ തുടർച്ചയായി നാലാമത് രക്തദാന ക്യാമ്പ് ആണ് കൂട്ടായ്‌മ സംഘടിപ്പിച്ചത്. സൽമാനിയ ഹോസ്പിറ്റലിൽ വച്ച് നടന്ന ക്യാമ്പിൽ, അംഗങ്ങളും കുടുംബാംഗങ്ങളും മറ്റു അഭ്യുദയകാംഷികളും അടക്കം നൂറ്റി അൻപതിൽ പരം ആളുകൾ പങ്കെടുത്തു. സിക്ലെർ സെൽ അനീമിയ പേഷ്യന്റ് കെയർ -ബഹ്‌റൈൻ സൊസൈറ്റി ചെയർമാൻ, സക്കറിയ അൽ ഘാതം ക്യാമ്പ് സന്ദർശിച്ച്, രക്തദാതാക്കളെ അഭിനന്ദിക്കുകയും, ഹോപ്പിന്റെ (പ്രതീക്ഷ) മുമ്പോട്ടുള്ള പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് പിന്തുണ അറിയിക്കുകയും ചെയ്‌തു.

പ്രവാസികമ്മീഷൻ അംഗം സുബൈർ കണ്ണൂർ ആശംസകൾ അറിയിക്കാനെത്തി. ജെറിൻ ഡേവിസ്, അൻസാർ മുഹമ്മദ്, ചന്ദ്രൻ തിക്കോടി, സാബു ചിറമേൽ, ജയേഷ് കുറുപ്പ്, ജോഷി നെടുവേലിൽ, ലിജോ വർഗീസ്, സുജേഷ് ചെറോട്ട, ഷബീർ മാഹീ, ഗിരീഷ് പിള്ളൈ, മനോജ് സാംബൻ, പ്രിന്റു ഡെല്ലിസ്, മുജീബ് റഹ്‌മാൻ, ഷിജു സി. പി, ജാക്‌സ് മാത്യു, അശോകൻ താമരക്കുളം, നിസാർ കൊല്ലം, അഷ്‌കർ പൂഴിത്തല, സിബിൻ സലിം, റംഷാദ് എ. കെ, നിസാർ മാഹീ, ഷിബു പത്തനംതിട്ട, വിനു ക്രിസ്റ്റി, റിഷിൻ, ഷാജി തുടങ്ങിയവർ ക്യാമ്പിന് നേതൃത്വം കൊടുത്തു

1 October 2020

Latest News