Mon , Jul 13 , 2020

പാക്ടിന്റെ സ്വപ്നം യാഥാർഥ്യമായി | ഐമാക് ബഹറിൻ മീഡിയ സിറ്റി സ്കോളർഷിപ്പ് പ്രഖ്യാപിച്ചു | സമാജം വിമാന സർവ്വീസ് പതിനഞ്ചാമത്തെ വിമാനം ശനിയാഴ്ച രാവിലെ ,ഇനി നാലാം ഘട്ടം | കോവിഡ് കാലത്തെ സേവനപ്രവർത്തനങ്ങൾ, തുടർച്ചയായ 100 ദിവസങ്ങൾ പൂർത്തിയാക്കിയ ചാരിതാർഥ്യത്തിൽ ഹോപ്പ് ബഹ്‌റൈൻ. | ആലപ്പുഴ പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ ചികിത്സ ധനസഹായം വിതരണം ചെയ്തു. | സമാജം കോവിഡ് ധനസഹായം പാവപ്പെട്ട മലയാളികൾക്ക് ടിക്കറ്റിനായി നൽകി. | കണ്ണൂർ എക്സ്പാറ്റ്സ് ഗൾഫ് എയർ വിമാനത്തിന്റെ ആദ്യ ടിക്കറ്റ് കൈമാറി | സമാജം സൗജന്യ വിമാന യാത്രക്ക് അപേക്ഷകൾ ക്ഷണിക്കുന്നു .... | പഠനം രസകരമാക്കി ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ റിഫ കാമ്പസിലെ കുരുന്നുകൾ | സംസ്കൃതി ബഹ്‌റിനും, കേരള സോഷ്യൽ ആൻഡ് കൾചറൽ അസോസിയേഷനും ചേർന്ന്ചാർട്ടേർഡ് ചെയ്ത വിമാനം കൊച്ചിയിലേക്ക് പറന്നു |

ഒമാനിൽ ശക്തമായ മഴ തുടരുന്നു

മസ്കത്ത്: ​മാ​സം ആ​ദ്യ പ​കു​തി​യി​ൽ ഒ​മാ​നി​ൽ വീ​ണ്ടും കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വ്യ​തി​യാ​ന​ത്തി​ന് സാ​ധ്യ​ത.ശ​ക്ത​മാ​യ ഇ​ട​ത്ത​രം മ​ഴ​ക്കും കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വ്യ​തി​യാ​നം കാ​ര​ണ​മാ​യേ​ക്കു​മെ​ന്ന് സി​വി​ൽ ആ​വി​യേ​ഷ​ൻ പൊ​തു അതോ​റി​റ്റി പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി​യ പ്ര​സ്താ​വ​ന​യി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു.ന്യൂ​ന​മ​ർ​ദ​മാ​ണ് കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വ്യ​തി​യാ​നം അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ടാ​ൻ കാ​ര​ണം.ഈ മാ​സം ആ​ദ്യ പ​കു​ത​യി​ൽ മൂ​ന്ന് ന്യൂ​ന മ​ർ​ദ​ങ്ങ​ളാ​ണ് ഒ​മാ​ൻ തീ​ര​ത്തെ ബാ​ധി​ക്കു​ക​യെ​ന്ന് പ്ര​സ്താ​വ​ന​യി​ൽ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് ന​ൽ​കു​ന്നുണ്ട്.മു​സ​ന്തം,തെ​ക്ക​ൻ ബാ​ത്തി​ന,വ​ട​ക്ക​ൻ ബാ​ത്തി​ന,അ​ൽ ദാ​ഖി​റ,അ​ൽ ദാ​ഖി​ലി​യ്യ,മ​സ്ക​ത്ത് എ​ന്നീ ഗ​വ​ർ​ണറേറ്റു​ക​ളി​ലും വ​ട​ക്ക​ൻ ശ​ർ​ഖി​യ്യ,തെ​ക്ക​ൻ ശ​ർ​ഖി​യ്യ ഗ​വ​ർ​ണ​റേ​റ്റു​ക​ളിലെ പ​ർ​വ​ത മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ലു​മാ​ണ് മ​ഴ കാ​ര്യ​മാ​യി ബാ​ധി​ക്കു​ക.ആ​ദ്യ ന്യൂ​ന മ​ർ​ദം നാ​ളെ​യും മ​റ്റ​ന്നാ​ളും അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ടാ​നാ​ണ് സാ​ധ്യ​ത.നേ​രി​യ​തും ഇ​ട​ത്ത​രം മ​ഴ​യു​മാ​ണ് ആ​ദ്യ ന്യൂ​ന​മ​ർ​ദ​ത്തി​ൽ അനുഭവപ്പെടുക.ര​ണ്ടാം ന്യൂ​ന​മ​ർ​ദം ഈ ​മാ​സം ഏ​ഴ്,എ​ട്ട്,ഒ​മ്പ​ത് ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ടും.ഒ​ന്നോ ഒ​ന്ന​ര​യോ ദി​വ​സം കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വ്യ​തി​യാ​ന​മു​ണ്ടാ​വും.ശ​ക്ത​മാ​യ​തോ ഇ​ട​ത്ത​ര​ത്തി​ലു​ള്ള​തോ ആ​യ മ​ഴ​ക്കാ​ണ് സാ​ധ്യ​ത.ഡി​സം​ബ​ർ മ​ധ്യ​ത്തോ​ടെ മൂ​ന്നാ​മ​ത്തെ ന്യൂ​ന​മാ​ർ​ദം അ​നു​ഭ​വപ്പെ​ടാ​നാ​ണ് സാ​ധ്യ​ത​യെ​ന്ന് സി​വി​ൽ ആ​വി​യേ​ഷ​ൻ പൊ​തു അ​തോ​റി​റ്റി മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് ന​ൽ​കുന്നു.​​നേ​രി​യ,ഇ​ട​ത്ത​രം,ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ​ക്കാ​ണ് സാ​ധ്യ​ത​യെ​ന്നും അ​റി​യി​പ്പി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു.കാ​ലാ​വ​​സ്ഥ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് മാ​റാ​ൻ സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്നും പി.​എ.​സി.​എ അ​റി​യി​ക്കു​ന്നു.ഒ​മാ​നി​ലെ കാ​ലാ​വ​സ്ഥ മാ​റി​ക്കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. മ​ഴ​യും കാ​റ്റും ഒ​മാ​നി​ൽ ഇ​ട​ക്കി​ടെ എ​ത്തു​ന്നു​ണ്ട്.ക​ഴി​ഞ്ഞ​യാ​ഴ്ച ഒ​മാ​ന്റെ വി​വി​ധ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ മ​ഴ അ​നു​ഭ​വെ​പ്പ​ട്ടി​രു​ന്നു.വ​ൻ നാ​ശ​ന​ഷ്​​ട​ങ്ങ​ളാ​ണ് ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ കാ​ര​ണം ഒ​മാ​ന്റെ വി​വി​ധ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ ഉ​ണ്ടാ​യ​ത്.കാ​ർ​ഷി​ക മേ​ഖ​ല​യ​ട​ക്കം വി​വി​ധ മേ​ഖ​ല​ക​ളെ മ​ഴ പ്ര​തി​കൂ​ല​മാ​യി ബാ​ധി​ച്ചു.മ​ത്ര സൂ​ഖി​ലും മ​ഴ വ​ൻ​നാ​ശം വി​ത​ച്ചു.ക​ട​ക​ളി​ൽ വെള്ളം ക​യ​റു​ക​യും തു​ണി​ക​ളും മ​റ്റു വ​സ്തു​ക്ക​ളും  കേ​ടു​വ​രു​ക​യും ചെ​യ്തു.നി​ര​വ​ധി വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ ഒ​ഴു​കി​പ്പോ​വു​ക​യും റോ​ഡു​ക​ൾ​ക്കും മ​റ്റും കേ​ടു​പാ​ടു​ക​ൾ ഉ​ണ്ടാ​യ​​ത​ട​ക്കം മ​ഴ ഏ​റെ ദു​ര​ന്ത​മു​ണ്ടാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു.അ​തി​നാ​ൽ അ​ടു​ത്ത കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വ്യ​തി​യാ​നം ​മ​ത്ര​യി​ലെ​യും മ​റ്റും ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​ർ​ക്ക് ഏ​റെ ആ​ശ​ങ്ക​യു​ണ്ടാ​ക്കും.

 

 

 

13 July 2020

Latest News