Mon , Feb 24 , 2020

പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക് യാത്രാ നിരക്കില്‍ ഇളവുമായി കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സ് - നോര്‍ക്ക റൂട്ട്സും കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സുമായി ധാരണ | ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. | ഡോ. പ്രഗഭല്‍ രചനയും മഡ് റെയ്‌സ് കോറിയോഗ്രഫിയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന 'മഡ്ഡി' ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറങ്ങി...... | സംപൂജ്യ സ്വാമി അമൃത സ്വരൂപാനന്ദപുരി  ബഹ്റൈനിൽ  | ബഡ്ജറ്റിലെ നികുതി നിർദേശം പ്രവാസികളോടുള്ള വെല്ലുവിളി - ഒഐസിസി. | കേന്ദ്ര ബജറ്റ് നിര്‍ദേശം പ്രവാസികള്‍ക്ക് ഇരുട്ടടിയാണെന്ന് ബഹ്‌റൈന്‍ പ്രതിഭ പ്രസ്്താവനയില്‍ പറഞ്ഞു | സീറോമലബാർ സോസൈറ്റി ബ്ലഡ് ഡൊണേഷൻ ക്യാമ്പ് നടത്തി. | ബഹ്‌റൈൻ കെ എം സി സിക്ക്‌ പുതിയ നേതൃത്വം |

ഒമാനിൽ ശക്തമായ മഴ തുടരുന്നു

മസ്കത്ത്: ​മാ​സം ആ​ദ്യ പ​കു​തി​യി​ൽ ഒ​മാ​നി​ൽ വീ​ണ്ടും കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വ്യ​തി​യാ​ന​ത്തി​ന് സാ​ധ്യ​ത.ശ​ക്ത​മാ​യ ഇ​ട​ത്ത​രം മ​ഴ​ക്കും കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വ്യ​തി​യാ​നം കാ​ര​ണ​മാ​യേ​ക്കു​മെ​ന്ന് സി​വി​ൽ ആ​വി​യേ​ഷ​ൻ പൊ​തു അതോ​റി​റ്റി പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി​യ പ്ര​സ്താ​വ​ന​യി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു.ന്യൂ​ന​മ​ർ​ദ​മാ​ണ് കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വ്യ​തി​യാ​നം അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ടാ​ൻ കാ​ര​ണം.ഈ മാ​സം ആ​ദ്യ പ​കു​ത​യി​ൽ മൂ​ന്ന് ന്യൂ​ന മ​ർ​ദ​ങ്ങ​ളാ​ണ് ഒ​മാ​ൻ തീ​ര​ത്തെ ബാ​ധി​ക്കു​ക​യെ​ന്ന് പ്ര​സ്താ​വ​ന​യി​ൽ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് ന​ൽ​കു​ന്നുണ്ട്.മു​സ​ന്തം,തെ​ക്ക​ൻ ബാ​ത്തി​ന,വ​ട​ക്ക​ൻ ബാ​ത്തി​ന,അ​ൽ ദാ​ഖി​റ,അ​ൽ ദാ​ഖി​ലി​യ്യ,മ​സ്ക​ത്ത് എ​ന്നീ ഗ​വ​ർ​ണറേറ്റു​ക​ളി​ലും വ​ട​ക്ക​ൻ ശ​ർ​ഖി​യ്യ,തെ​ക്ക​ൻ ശ​ർ​ഖി​യ്യ ഗ​വ​ർ​ണ​റേ​റ്റു​ക​ളിലെ പ​ർ​വ​ത മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ലു​മാ​ണ് മ​ഴ കാ​ര്യ​മാ​യി ബാ​ധി​ക്കു​ക.ആ​ദ്യ ന്യൂ​ന മ​ർ​ദം നാ​ളെ​യും മ​റ്റ​ന്നാ​ളും അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ടാ​നാ​ണ് സാ​ധ്യ​ത.നേ​രി​യ​തും ഇ​ട​ത്ത​രം മ​ഴ​യു​മാ​ണ് ആ​ദ്യ ന്യൂ​ന​മ​ർ​ദ​ത്തി​ൽ അനുഭവപ്പെടുക.ര​ണ്ടാം ന്യൂ​ന​മ​ർ​ദം ഈ ​മാ​സം ഏ​ഴ്,എ​ട്ട്,ഒ​മ്പ​ത് ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ൽ അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ടും.ഒ​ന്നോ ഒ​ന്ന​ര​യോ ദി​വ​സം കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വ്യ​തി​യാ​ന​മു​ണ്ടാ​വും.ശ​ക്ത​മാ​യ​തോ ഇ​ട​ത്ത​ര​ത്തി​ലു​ള്ള​തോ ആ​യ മ​ഴ​ക്കാ​ണ് സാ​ധ്യ​ത.ഡി​സം​ബ​ർ മ​ധ്യ​ത്തോ​ടെ മൂ​ന്നാ​മ​ത്തെ ന്യൂ​ന​മാ​ർ​ദം അ​നു​ഭ​വപ്പെ​ടാ​നാ​ണ് സാ​ധ്യ​ത​യെ​ന്ന് സി​വി​ൽ ആ​വി​യേ​ഷ​ൻ പൊ​തു അ​തോ​റി​റ്റി മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് ന​ൽ​കുന്നു.​​നേ​രി​യ,ഇ​ട​ത്ത​രം,ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ​ക്കാ​ണ് സാ​ധ്യ​ത​യെ​ന്നും അ​റി​യി​പ്പി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു.കാ​ലാ​വ​​സ്ഥ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ് മാ​റാ​ൻ സാ​ധ്യ​ത​യു​ണ്ടെ​ന്നും പി.​എ.​സി.​എ അ​റി​യി​ക്കു​ന്നു.ഒ​മാ​നി​ലെ കാ​ലാ​വ​സ്ഥ മാ​റി​ക്കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണ്. മ​ഴ​യും കാ​റ്റും ഒ​മാ​നി​ൽ ഇ​ട​ക്കി​ടെ എ​ത്തു​ന്നു​ണ്ട്.ക​ഴി​ഞ്ഞ​യാ​ഴ്ച ഒ​മാ​ന്റെ വി​വി​ധ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ മ​ഴ അ​നു​ഭ​വെ​പ്പ​ട്ടി​രു​ന്നു.വ​ൻ നാ​ശ​ന​ഷ്​​ട​ങ്ങ​ളാ​ണ് ശ​ക്ത​മാ​യ മ​ഴ കാ​ര​ണം ഒ​മാ​ന്റെ വി​വി​ധ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ ഉ​ണ്ടാ​യ​ത്.കാ​ർ​ഷി​ക മേ​ഖ​ല​യ​ട​ക്കം വി​വി​ധ മേ​ഖ​ല​ക​ളെ മ​ഴ പ്ര​തി​കൂ​ല​മാ​യി ബാ​ധി​ച്ചു.മ​ത്ര സൂ​ഖി​ലും മ​ഴ വ​ൻ​നാ​ശം വി​ത​ച്ചു.ക​ട​ക​ളി​ൽ വെള്ളം ക​യ​റു​ക​യും തു​ണി​ക​ളും മ​റ്റു വ​സ്തു​ക്ക​ളും  കേ​ടു​വ​രു​ക​യും ചെ​യ്തു.നി​ര​വ​ധി വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ ഒ​ഴു​കി​പ്പോ​വു​ക​യും റോ​ഡു​ക​ൾ​ക്കും മ​റ്റും കേ​ടു​പാ​ടു​ക​ൾ ഉ​ണ്ടാ​യ​​ത​ട​ക്കം മ​ഴ ഏ​റെ ദു​ര​ന്ത​മു​ണ്ടാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു.അ​തി​നാ​ൽ അ​ടു​ത്ത കാ​ലാ​വ​സ്ഥ വ്യ​തി​യാ​നം ​മ​ത്ര​യി​ലെ​യും മ​റ്റും ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​ർ​ക്ക് ഏ​റെ ആ​ശ​ങ്ക​യു​ണ്ടാ​ക്കും.

 

 

 

24 February 2020

Latest News