Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

മൈത്രി കുടുംബസംഗമവും പ്രളയത്തിൽ കൈ താങ്ങായ ബഹ്‌റൈൻ പ്രവാസികൾക്കു ആദ രവും സംഘടിപ്പിച്ചു

Repoter: ജോമോൻ കുരിശിങ്കൽ

മൈത്രി സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ കുടുംബ സംഗമവും കേരളത്തിലെ പ്രളയത്തിൽ ഭൂമി നഷ്ടപ്പെട്ടവർക്ക് ഭൂമി നൽകി സാഹായിച്ച ബഹ്‌റൈൻ പ്രവാസികളെ ആദരിക്കുകയും ചെയ്തു. സംഗമം വെസ്റ്റ് റിഫാ മുൻ പാർലമെന്റ് അംഗവും ബഹ്‌റൈൻ മനുഷ്യവകാശ കമ്മിറ്റി ചെയർമാനുമായ മുഹമ്മദ്‌ മറാഫി ഉൽഘാടനം ചെയ്തു. പ്രസിഡന്റ്‌ ഷിബു പത്തനംതിട്ട അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു . ജനറൽ സെക്രട്ടറി അബ്ദുൽ വഹാബ് സ്വാഗതം പറഞ്ഞു .
പ്രളയത്തിൽ കൈത്താങ്ങായ ബഹ്‌റൈൻ പ്രവാസിയും സാമൂഹിക പ്രവർത്തകനുമായ സുബൈർ കണ്ണൂരിന് മുഹമ്മദ് മറാഫി മൈത്രിയുടെ ആദരവ് കൈമാറി. ജിജി നിലമ്പൂർ, ബഷീർ വാണിയംകോടു, റോയി സ്കറിയ എന്നിവർക്ക് മൈത്രി എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി മൈത്രി സ്നേഹോപഹാരം നൽകി ആദരിച്ചു.കേരളവും കേരളീയരുമായുള്ള ചെറുപ്പകാലം മുതൽ തനിക്കുള്ള ബന്ധം മുഹമ്മദ് മറാഫി ഓർമ്മിപ്പിച്ചു കൊണ്ടു സംസാരിച്ചു. ഉപദേശക സമിതി അംഗം സഈദ് റമദാൻ നദവി മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നടത്തി .ആദരവ് ഏറ്റുവാങ്ങിയ പ്രവാസികളെ സംഗമത്തിൽ പരിചയപ്പെടുത്തി എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗം നിസാർ കൊല്ലം സംസാരിച്ചു. ആദരവുകൾ തങ്ങളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം കൂട്ടുന്നതായി സ്നേഹാദരങ്ങൾക്കു നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചു കൊണ്ടു പ്രവാസികാര്യ കമ്മീഷൻ അംഗം സുബൈർ കണ്ണൂർ മറുപടി പ്രസംഗം നടത്തി.
ജമാൽ ഇരിങ്ങൽ (ഫ്രെണ്ട്സ് അസോസിയേഷൻ), കെ.ടി സലീം, അൻസാർ ചവറ, തുടങ്ങിയവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു സംസാരിച്ചു. അനസ് കായംകുളം നന്ദി രേഖപ്പെടുത്തി.
എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗംസുനിൽ ബാബു സംഗമം നിയന്ത്രിച്ചു,ധൻജീബ് അബ്ദുൽ സലാം, അബ്ദുൽ ബാരി, ഹുസൈൻ, നബീൽ, സഹൽ ബഷീർ, നവാസ് കുണ്ടറ, ഷമീർ , സിബിൻ സലീം ,റഹീം ഇടക്കുളങ്ങര, അബ്ദുൽ സത്താർ തുടങ്ങിയവർ പരിപാടിക്കു നേതൃത്വം നൽകി

1 October 2020

Latest News