Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

ഹോപ്പ് ബഹ്‌റൈന്‍, 'ഈദ് ബാന്‍ക്വിറ്റ്‌' സംഘടിപ്പിക്കുന്നു

Repoter: Jomon Kurisingal

ബഹ്‌റൈനിലെ ജീവകാരുണ്യ മേഖലയിൽ, നിസ്വാർഥമായ സേവനം നടത്തിവരുന്ന 'ഹോപ്പ് ബഹ്‌റൈൻ' കൂട്ടായ്മ, സിറ്റി മാക്സ് ഇവന്റ് മാനേജ്‌മെന്റുമായി ചേർന്ന് 'ഈദ് ബാൻക്വിറ്റ് -2019' എന്ന പേരിൽ ചാരിറ്റി ഡിന്നർ പ്രോഗ്രാം സംഘടിപ്പിക്കുന്നു. സല്‍മാനിയ മർമറിസ് ഹാളിൽ ജൂൺ 4 ന് രാത്രി 8.00 മുതല്‍ ആണ് പ്രോഗ്രാം. രുചികരമായ ഭക്ഷണത്തോടൊപ്പം ബഹ്റൈനിലെ കലാകാരന്മാര്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്ന സംഗീത വിരുന്നും ഉണ്ടാകും.
ഹോപ്പ് ബഹ്‌റൈന്‍ കഴിഞ്ഞ ദിവസം സംഘടിപ്പിച്ച ഇഫ്‌താർ സംഗമത്തിൽ, 'ഈദ് ബാൻക്വിറ്റ് 2019' ന്‍റെ ബ്ലൗഷെർ പ്രകാശനവും, എന്ട്രി പാസ്സ് ലോഞ്ചിങ്ങും നടന്നു. പ്രോഗ്രാമിന്‍റെ ആദ്യ പാസ്സ് ഹോപ്പിന്റെ രക്ഷാധികാരി ചന്ദ്രൻ തിക്കോടിയിൽ നിന്നും, സാമൂഹിക പ്രവർത്തകനായ ഫ്രാൻസിസ് കൈതാരം ഏറ്റുവാങ്ങി. ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ മാതൃകാപരമായ സേവനം ചെയ്യുന്ന ഹോപ്പിന്റെ 'ഈദ് ബാൻക്വിറ്റ്' ന് ഫ്രാൻസിസ് കൈതാരം എല്ലാ പിന്തുണയും ആശംസകളും നേർന്നു. ഹോപ്പ് നടത്തിവരുന്ന ചാരിറ്റി പ്രവർത്തനങ്ങൾ, ബഹ്‌റൈനിലെ നിലവിലെ സാഹചര്യത്തിൽ കൂടുതൽ അശരണരിലേയ്ക്ക് എത്തിക്കേണ്ടതായി വരുന്നതിനാലാണ് ഇങ്ങനെ ഒരു പ്രോഗ്രാം സംഘടിപ്പിക്കുന്നതെന്നും, ഇതിന് പൊതുസമൂഹത്തിന്റെ പൂർണ്ണ പിന്തുണ ഉണ്ടാവണമെന്നും പ്രോഗ്രാം കമ്മിറ്റി കൺവീനറായ നിസ്സാർ കൊല്ലം അഭ്യർഥിച്ചു.
കെ.ആർ നായർ (ചെയർമാൻ), ശ്രീ ചന്ദ്രൻ തിക്കോടി (വൈസ് ചെയർമാൻ), ഷിബു പത്തനംതിട്ട (ചീഫ് കോ-ഓർഡിനേറ്റർ), സിബിൻ സലിം, മനോജ് സാംബൻ, സുജിത് രാജ്, ഗിരീഷ് (അസിസ്റ്റന്റ് ചീഫ് കോ-ഓർഡിനേറ്റർസ്) , ജെറിൻ, അൻസാർ, ഷബീർ, അഷ്‌കർ, വിനു, ജോഷി, രാജൻ, മുജീബ്, പ്രിന്റു, സാബു, ഈപ്പൻ, പ്രകാശ്, റംഷാദ്, ഷംസു, ജാക്‌സ്, അശോകൻ, സുജേഷ്, നിസാർ മാഹീ ( കോ-ഓർഡിനേറ്റർസ്) എന്നിവരടങ്ങിയ പ്രോഗ്രാം കമ്മിറ്റിയെ തിരഞ്ഞെടുത്തു.


കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്, സിബിൻ സലിം (3340 1786), അൻസാർ (3412 5135) എന്നീ നമ്പറുകളിൽ ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്.

1 October 2020