Sat , Jan 16 , 2021

ബഹറൈൻ കേരളീയ സമാജം ബഹറൈനിലെ കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ പ്രോഗ്രാമിന് സമ്പൂർണ്ണ പിന്തുണ പ്രഖ്യാപിച്ചു. | പ്രവാസി ഭാരതീയ സമ്മാൻ പുരസ്‌കാരത്തിന് അർഹനായ കെ.ജി ബാബുരാജന് അഭിനന്ദനങ്ങളുമായി പന്തളം പ്രവാസി ഫോറം. | ഒഐസിസി എറണാകുളം ജില്ലാ സാമിന്റെ കുടുംബത്തിന് ഉള്ള സഹായ ധനം കൈമാറി. | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ - ഹിദ്ദ് ഏരിയ സമ്മേളനം നടന്നു. | പാക്ട് നടത്തിയ "വിസ്മയം 2020 " മുപ്പതിൽ പരം ടീം അംഗങ്ങൾ പങ്കെടുത്ത ഓൺലൈൻ എന്റർടൈൻമെന്റ് കാണികളും മത്സരാര്ഥികളും ഒരുപോലെ ഉത്സാഹഭരിതരായി | സുഗതകുമാരി ടീച്ചറുടെ വിയോഗം മലയാള ഭാഷക്കും സാഹിത്യത്തിനും മാത്രമല്ല നഷ്ടമുണ്ടാക്കിയതെന്നും മറിച്ച് മണ്ണിൻ്റെയും പ്രകൃതിയുടെയും കാവലായി മാറിയ ഒരു പ്രസ്ഥാനം തന്നെയാണ് മലയാളികൾക്ക് നഷ്ടപ്പെടുന്നതെന്ന് ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം | എസ് ഡി പി ഐ യുടെ മുന്നേറ്റത്തിൽ ആഹ്ലാദം പ്രകടിപ്പിച്ചു ബഹ്‌റൈൻ പ്രവാസികളും | പോപ്പുലർ ഫ്രണ്ട് മുൻ ദേശീയ ചെയർമാൻ കെ എം ഷെരീഫ് ന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം അനുശോചിച്ചു | ശ്രീനാരായണ കൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റി അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | മലയാളത്തിൻ്റെ പ്രിയപ്പെട്ട കവയിത്രി സുഗതകുമാരി ടീച്ചർക്ക് മടപ്പള്ളി അലുംമ്നി ഫോറം "മാഫ് "ബഹ്റിൻ്റെ കണ്ണീരിൽ കുതിർന്ന അന്ത്യോപചാരം . |

പാക്ട് നടത്തിയ "വിസ്മയം 2020 " മുപ്പതിൽ പരം ടീം അംഗങ്ങൾ പങ്കെടുത്ത ഓൺലൈൻ എന്റർടൈൻമെന്റ് കാണികളും മത്സരാര്ഥികളും ഒരുപോലെ ഉത്സാഹഭരിതരായി

കലാസാംസ്കാരിക രംഗത്ത് എന്നും നൂതനങ്ങളായ പരിപാടികൾ ആവിഷ്കരിക്കാനും അതിന് ജനപ്രീതിയേറി നേടിയടുക്കാനുമുള്ള പാലക്കാട് ആർട്സ് ആൻഡ് കൾച്ചറൽ തിയേറ്ററിന്റെ കഴിവ് ബഹ്റിനിലെ മലയാളി സമൂഹത്തിനൊക്കെ അറിയാവുന്നതാണ്. ഈ കഴിഞ്ഞ ഞായറാഴ്ച പാക്ട് നടത്തിയ "വിസ്മയം 2020 " ഇതിനൊരു വലിയ ഉദാഹരണമാണ്. മുപ്പതിൽ പരം ടീം അംഗങ്ങൾ പങ്ടുത്ത ഓൺലൈൻ എന്റർടൈൻമെന്റ് , നവ്യമായ രീതിയിൽ രൂപകൽപന ചെയ്ത കാഹൂത് ചോദ്യോത്തരപരിപാടി, മധുരം മലയാളം വര്ണക്കാഴ്ച, വിസ്മയം എന്നീ റൗണ്ടുകളുമായി മുന്നോട്ടു പോയപ്പോൾ, മുന്നൂറിലേറെ വരുന്ന കാണികളും മത്സരാര്ഥികളും ഒരുപോലെ ഉത്സാഹഭരിതരായി, വിജയികളായവരുടെ പേരിനായി കാത്തിരിക്കുന്ന കാഴ്ചയാണ് കണ്ടത്. കാഹൂത് ക്വിസ് നയിച്ചത് ബഹ്റിനിലെ പ്രശസ്തനായ അനീഷ് നിർമ്മൽ സർ ആയിരുന്നു. ഇരുപതോളം റാഫ്ൽ ടിക്കറ്റുകളുടെ സമ്മാനമഴയും കാണികൾക്കുള്ള സമ്മാനവുമൊക്കെയായി മൂന്നു മണിക്കുർ നീണ്ട പരിപാടിക്കൊടുവിൽ വിജയികളായവർ ഇവരാണ് : മൂന്നാം സമ്മാനം 25 $ - ബിന്ദു ശിവദാസ് & ലക്ഷ്മി ശിവദാസ് , രണ്ടാം സമ്മാനം 50$ - ദിവ്യ ഹരി & ഹരി വൈദ്യനാഥൻ , ഒന്നാം സമ്മാനം 100$ - കാർത്തിക സുരേഷ് & ബാല ശ്രീവാസ്തവ . പാക്ട് അംഗങ്ങൾ തന്നെ സ്പോൺസർ ചെയ്ത റാഫ്ൽ സമ്മാനങ്ങളും വിജയികളുടെ ഗിഫ്റ് വൗച്ചറുകളൂം അവരുടെ വീടുകളിൽ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാനാണ് തിരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നത് എന്ന് പാക്ട് എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി അറിയിച്ചു.

16 January 2021

Latest News