Tue , Sep 29 , 2020

കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ |

ആരോഗ്യക്ലാസ്സ് സംഘടിപ്പിച്ചു

 ഫ്രന്റ്സ്   സോഷ്യൽ  അസോസിയേഷൻ വനിതാ വിഭാഗം മനാമ ഏരിയ ഓൻലൈൺ ആരോഗ്യ ക്ലാസ്സ് സംഘടിപ്പിച്ചു. മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് ഹോസ്പിറ്റൽ ഗൈനക്കോളജി വിഭാഗം  ഡോ. സുരയ്യ ഹമീദ്, ജനറൽ മെഡിസിൻ വിഭാഗം ഡോ. ബീന വേണുഗോപാൽ എന്നിവർ സംബന്ധിച്ച പഠനാർഹമായ പരിപാടി  സ്തനാർബുദത്തെക്കുറിച്ചും സ്ത്രീജന്യ രോഗങ്ങളെ കുറിച്ചും  സംശയ ദുരീകരണം നടത്തി. ആർത്തവ വിരാമത്തോടനുബന്ധിച്ച് സ്ത്രീകളിലുണ്ടാകുന്ന മാനസികവും ശാരീരികവുമായ അസ്വസ്ഥതകളെക്കുറിച്ചും ഡോ. സുരയ്യ ഹമീദ് വിശദീകരിച്ചു. ആഹാരത്തിന്റെ നിറവും ഭംഗിയും കൂട്ടാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന രാസവസ്തുക്കൾ ശരീരത്തിന്റെ ആന്തരികാവയവങ്ങളെ നശിപ്പിക്കുന്നവയാണെന്നും ഓരോ കുടുംബത്തിന്റെയും ആരോഗ്യം സ്ത്രീകളുടെ കൈകളിലാണെന്നും   സ്വന്തംഅടുക്കളയിൽ ആരോഗ്യ പ്രദമായ ഭക്ഷണം പാകം ചെയ്ത് കുടുംബത്തിന് നൽകുന്നതിലൂടെ ആരോഗ്യമുള്ള സമൂഹത്തെ വാർത്തെടുക്കുവാൻ സ്ത്രീകൾക്ക് സാധിക്കുമെന്നും ഡോ. ബീന വേണുഗോപാൽ  ഓർമിപ്പിച്ചു. ചിട്ടയായ ഭക്ഷണരീതിയിലൂടെയും വ്യായാമത്തിലൂടെയും ജീവിത ശൈലീ രോഗങ്ങളെ ഒരു പരിധിവരെ തടഞ്ഞു നിർത്താൻ സാധിക്കുമെന്നും അവർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. കോവിഡ് 19 പടർന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഈ സാഹചര്യത്തിൽ  ആശുപത്രികളിൽ   പോകാൻ ബുദ്ധിമുട്ടുന്നവർക്ക് ആരോഗ്യ അന്വഷണം നടത്താനുള്ള അവസരമായതായി  പരിപാടി മാറുകയും  ചെയ്തു.  വനിതാ വിഭാഗം മനാമ ഏരിയ ഓർഗനൈസർ റഷീദ സുബൈർ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച പരിപാടിയിൽ പ്രോഗ്രാം  കൺവീനർ ‌നൂറ ഷൗക്കത്തലി സ്വാഗതം ആശംസിച്ചു.    ഫരീദ നസീമിൻറെ പ്രാർഥനയോടെ ആരംഭിച്ച പരിപാടിയിൽ ശംല ശരീഫ് നന്ദി പറഞ്ഞു.  ഏരിയ സെക്രട്ടറി ഫസീല ഹാരിസ് പരിപാടി നിയന്ത്രിച്ചു. സഫ്രീന ഫിറോസ്, ഷബീഹ ഫൈസൽ, ജമീല അബ്ദുറഹ്മാൻ, അമീറ ഷഹീർ എന്നിവർ കോർഡിനേഷൻ ‌നിർവഹിച്ചു.

29 September 2020

Latest News