Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

സന്തുഷ്ട കുടുംബം സുരക്ഷിത സമൂഹം’ കാമ്പയിന്‍ മനാമ ഏരിയ സംഗമം സംഘടിപ്പിച്ചു

Repoter: ജോമോൻ കുരിശിങ്കൽ

മനാമ: ‘സന്തുഷ്ട കുടുംബം സുരക്ഷിത സമൂഹം’ എന്ന പ്രമേയവുമായി ഫ്രൻറ്സ് സോഷ്യല്‍ അസോസിയേഷന്‍ നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന കാമ്പയിെൻറ ഭാഗമായി മനാമ ഏരിയ സംഘടിപ്പിച്ച കുടുംബ സംഗമം അഭിഭാഷകനും സാമൂഹിക പ്രവര്‍ത്തകനുമായ അഡ്വ. മാധവന്‍ കല്ലത്ത് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സമൂഹത്തില്‍ ശാന്തിയും സമാധാനവും സാധ്യമാകുന്നത് കുടുംബത്തിെൻറ കെട്ടുറപ്പ് കൊണ്ടാണെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. കുട്ടികളെ ശരിയായ വിധത്തില്‍ വളര്‍ത്തുകയും അവരെ ധര്‍മനിഷ്ടയുള്ളവരാക്കുകയും ചെയ്യേണ്ടത് മാതാപിതാക്കളുടെ ബാധ്യതയാണ്. സമൂഹത്തില്‍ കാണപ്പെടുന്ന അധാര്‍മിക പ്രവണതകള്‍ക്കെതിരെ ശക്തമായ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്കുള്ള തുടക്കമാകട്ടെ ഈ കാമ്പയിനെന്നും അദ്ദേഹം ആശംസിച്ചു. ഫ്രൻറ്സ് അസോസിയേഷന്‍ പ്രസിഡൻറ് ജമാല്‍ ഇരിങ്ങല്‍ കാമ്പയിന്‍ പ്രമേയം വിശദീകരിച്ചു. ബഹ്റൈനില്‍ അടുത്ത കാലത്ത് വര്‍ധിച്ചു വരുന്ന ആത്മഹത്യകള്‍, ഹൃദയാഘാത മരണങ്ങള്‍, കുട്ടികളിലടക്കം വര്‍ധിച്ചു വരുന്ന ലഹരി ഉപയോഗം എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള ബോധവത്ക്കരണമാണ് കാമ്പയിനിലൂടെ ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. സിഞ്ചിലെ ഫ്രൻറ്സ് ഹാളില്‍ നടന്ന പരിപാടിയില്‍ ഏരിയ പ്രസിഡൻറ് അബ്ബാസ് മലയില്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. നൗമല്‍ റഹ്മാന്‍ സ്വാഗതവും ശമീം ജൗദര്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.

1 October 2020

Latest News