Sat , Jan 16 , 2021

ബഹറൈൻ കേരളീയ സമാജം ബഹറൈനിലെ കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ പ്രോഗ്രാമിന് സമ്പൂർണ്ണ പിന്തുണ പ്രഖ്യാപിച്ചു. | പ്രവാസി ഭാരതീയ സമ്മാൻ പുരസ്‌കാരത്തിന് അർഹനായ കെ.ജി ബാബുരാജന് അഭിനന്ദനങ്ങളുമായി പന്തളം പ്രവാസി ഫോറം. | ഒഐസിസി എറണാകുളം ജില്ലാ സാമിന്റെ കുടുംബത്തിന് ഉള്ള സഹായ ധനം കൈമാറി. | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ - ഹിദ്ദ് ഏരിയ സമ്മേളനം നടന്നു. | പാക്ട് നടത്തിയ "വിസ്മയം 2020 " മുപ്പതിൽ പരം ടീം അംഗങ്ങൾ പങ്കെടുത്ത ഓൺലൈൻ എന്റർടൈൻമെന്റ് കാണികളും മത്സരാര്ഥികളും ഒരുപോലെ ഉത്സാഹഭരിതരായി | സുഗതകുമാരി ടീച്ചറുടെ വിയോഗം മലയാള ഭാഷക്കും സാഹിത്യത്തിനും മാത്രമല്ല നഷ്ടമുണ്ടാക്കിയതെന്നും മറിച്ച് മണ്ണിൻ്റെയും പ്രകൃതിയുടെയും കാവലായി മാറിയ ഒരു പ്രസ്ഥാനം തന്നെയാണ് മലയാളികൾക്ക് നഷ്ടപ്പെടുന്നതെന്ന് ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം | എസ് ഡി പി ഐ യുടെ മുന്നേറ്റത്തിൽ ആഹ്ലാദം പ്രകടിപ്പിച്ചു ബഹ്‌റൈൻ പ്രവാസികളും | പോപ്പുലർ ഫ്രണ്ട് മുൻ ദേശീയ ചെയർമാൻ കെ എം ഷെരീഫ് ന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം അനുശോചിച്ചു | ശ്രീനാരായണ കൾച്ചറൽ സൊസൈറ്റി അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | മലയാളത്തിൻ്റെ പ്രിയപ്പെട്ട കവയിത്രി സുഗതകുമാരി ടീച്ചർക്ക് മടപ്പള്ളി അലുംമ്നി ഫോറം "മാഫ് "ബഹ്റിൻ്റെ കണ്ണീരിൽ കുതിർന്ന അന്ത്യോപചാരം . |

കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ - ഹിദ്ദ് ഏരിയ സമ്മേളനം നടന്നു.

കെ.പി.എ യുടെ  ഏരിയ സമ്മേളനങ്ങളുടെ ഭാഗമായുള്ള  ഹിദ്ദ്  ഏരിയ കമ്മിറ്റിയുടെ സമ്മേളനം  ഹിദ്ദ്  മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് മെഡിക്കൽ സെന്റർ  ഹാളിൽ വച്ച് നടന്നു . കോവിഡ് പ്രോട്ടോകോൾ നിബന്ധനകൾ പാലിച്ചു കൊണ്ട് സംഘടിപ്പിച്ച സമ്മേളനത്തിൽ  ഹിദ്ദ്  ഏരിയയിലെ കൊല്ലം പ്രവാസികൾ പങ്കെടുത്തു. 
 
  കൊല്ലം  പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ പ്രസിഡന്റ് നിസാർ കൊല്ലം അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച  സമ്മേളനത്തിന്റെ ആദ്യ ഘട്ടമായ  കൾച്ചറൽ മീറ്റ്  പ്രവാസി ലീഗൽ ഫോറം ബഹ്‌റൈൻ ഹെഡ്  സുധീർ തിരുനിലത്തു ഉത്‌ഘാടനം ചെയ്തു.   ബഹറിൻ ഒഐസിസി പ്രസിഡന്റ് ബിനു കുന്നന്താനം  മുഖ്യപ്രഭാഷണം നടത്തി.  സാമൂഹ്യ പ്രവർത്തകൻ  ജവാദ് മുക്കം,   കെ.പി.എ  വൈസ് പ്രസിഡന്റ് വിനു ക്രിസ്റ്റി, സെക്രട്ടറി കിഷോർ കുമാർ ട്രഷറർ രാജ് കൃഷ്ണൻ എന്നിവർ ആശംസകൾ അറിയിച്ചു. യോഗത്തിനു കെ.പി.എ  ജനറൽ സെക്രട്ടറി ജഗത് കൃഷ്ണകുമാർ സ്വാഗതവും  സെൻട്രൽ കമ്മിറ്റി അംഗം അനൂബ് തങ്കച്ചൻ നന്ദിയും രേഖപ്പെടുത്തി. 
 
  സമ്മേളനത്തിലെ രണ്ടാമത്തെ ഘട്ടമായ ആയ സംഘടനാ മീറ്റ്  ഏരിയാ പ്രസിഡണ്ട് മുഹമ്മദ് ഷായുടെ  അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ ആരംഭിച്ചു. കെ പി എ ജനറൽ സെക്രട്ടറി ജഗത് കൃഷ്ണകുമാർ സംഘടനാ പ്രഭാഷണവും, കെ പി എ പ്രസിഡണ്ട് നിസാർ കൊല്ലം  മുഖ്യപ്രഭാഷണവും നടത്തി.  ഏരിയ കോ-ഓർഡിനേറ്റേഴ്‌സ്  അനൂബ്  തങ്കച്ചൻ, റോജി ജോൺ , ഏരിയ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് അനിൽകുമാർ എന്നിവർ ആശംസകൾ അറിയിച്ച യോഗത്തിനു ഏരിയ സെക്രട്ടറി സജി കുളത്തിങ്കര  സ്വാഗതവും  ഏരിയാ ട്രെഷർ  സ്മിതേഷ് ഗോപിനാഥ് നന്ദിയും അറിയിച്ചു. 
 
   മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്  മെഡിക്കൽ സെന്റർ  പ്രിവിലേജ് കാർഡ് വിതരണം ,  കെ പി എ  ടീഷർട്ട് വിതരണം, മെമ്പർഷിപ് രജിസ്ട്രേഷൻ , നോർക്ക ഐഡി രെജിസ്ട്രേഷൻ എന്നിവയെല്ലാം സമ്മേളനത്തിൽ നടന്നു.   ഏരിയ ജോ. സെക്രട്ടറി ജ്യോതിഷ് കുമാർ,മറ്റു അംഗങ്ങൾ ആയ  ബ്രൈറ്റ്, സതീഷ്, ജിഷ്ണു എന്നിവർ സമ്മേളനം നിയന്ത്രിച്ചു. 

16 January 2021

Latest News