Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

സമാജം വിമാന സർവ്വീസ് പതിനഞ്ചാമത്തെ വിമാനം ശനിയാഴ്ച രാവിലെ ,ഇനി നാലാം ഘട്ടം

ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചാർട്ടേഡ് വിമാന സർവ്വീസുകളിലെ മൂന്നാം ഘട്ടവും വിജയകരമായി നടപ്പിലാക്കാനായതായും ഈ ശ്രേണിയിലെ പതിനഞ്ചാമത് വിമാനം ഇന്ന് രാവിലെ (ശനി) കോഴിക്കോട്ടെക്ക് പുറപ്പെടുമെന്ന് സമാജം വാർത്താകുറിപ്പിൽ അറിയിച്ചു.
കോവിഡ് രോഗവ്യാപനത്തിൻ്റെ സാഹചര്യത്തിൽ സാബത്തീകവും  വിമാന സർവ്വീസുകളുടെ എണ്ണ കുറവ്വ്  കൊണ്ടും  നാട്ടിലെത്താൻ പ്രയാസപ്പെട്ട ബഹറിൻ പ്രവാസികൾക്ക്  ചാർട്ടർ വിമാന സർവ്വീസ് ആദ്യം പ്രഖ്യാപിച്ചതും സർവ്വീസ് നടത്തിയതും ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജമായിരുന്നു. ഇതിനു ശേഷം ബഹറിനിലെ നിരവധി സംഘടനകളും വ്യക്തികളും ഈ മേഖലയിലേക്ക് കടന്നു വന്നു.ഇപ്പോഴും നാട്ടിൽ എത്തിചേരാനാഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകളുണ്ടെന്നും എന്നാൽ പഴയ പോലെ നാട് പിടിക്കാൻ വലിയ തിരക്ക് കൂട്ടൽ ഇപ്പോൾ പ്രകടമല്ലെന്നും ഏറ്റവും അത്യാവശ്യക്കാരായ മഹാഭൂരിപക്ഷവും നാട്ടിലെത്തി ചേർന്നതായും ഈ വിഷയത്തിൽ പ്രാഥമീകവും മാത്രകാപരവുമായ നടപടികൾ സ്വീകരിക്കാൻ കഴിഞ്ഞതിൽ ചാരിതാർഥ്യം ഉണ്ടെന്ന് സമാജം പ്രസിഡണ്ട് പി.വി. രാധാകൃഷ്ണ പിള്ള പറഞ്ഞു.നാലാം ഘട്ട യാത്രക്കാർക്ക് സമാജം എഫ് ബി പേജിലൂടെ ഓൺലൈൻ രജിസ്ട്രേഷൻ ലഭ്യമാണെന്നും കൂടാതെസൗജന്യ യാത്രക്കാരുടെ എതാനും അപേക്ഷകൾ കൂടി ഇനിയും സ്വീകരിക്കാമെന്നും വിമാന സർവ്വീസുകൾക്ക് മലയാളി പൊതു സമൂഹം നൽകി വരുന്ന മികച്ച പ്രതികരണത്തിന് നന്ദി രേഖപ്പെടുത്തുന്നതായും സമാജം പ്രസിഡണ്ട് പി.വി.രാധാകൃഷ്ണ പിള്ളയും ജനറൽ സെക്രട്ടറി വർഗ്ഗീസ് കാരക്കലും പത്രകുറിപ്പിൽ പറഞ്ഞു.

12 August 2020

Latest News