Sat , Sep 26 , 2020

പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ | പ്രവാസ ലോകത്ത് നിന്നും മാപ്പിളപ്പാട്ടുകൾക്ക് ഒരു പുനർജന്മം. |

അബുദാബിയിൽ ടോൾ ഗേറ്റുകൾ സജീവം

അബുദാബി:ത​ല​സ്ഥാ​ന ന​ഗ​രി​യി​ലേ​ക്കു​ള്ള സു​പ്ര​ധാ​ന ക​വാ​ട​ങ്ങ​ളാ​യ നാ​ലു പാ​ല​ങ്ങ​ളി​ൽ സ്ഥാ​പി​ച്ച ടോ​ൾ ഗേ​റ്റു​ക​ൾ വ്യാ​ഴാ​ഴ്​​ച വൈ​കീ​ട്ട് അ​ഞ്ചു​മു​ത​ൽ ഏ​ഴു​വ​രെ സ​ജീ​വ​മാ​യി.ശ​നി മു​ത​ൽ രാ​വി​ലെ ഏ​ഴുമു​ത​ൽ ഒ​മ്പ​തു​വ​രെ​യും ടോ​ൾ ഗേ​റ്റ് പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കും.വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്​​ച​യും പൊ​തു അ​വ​ധി ദി​വ​സങ്ങ​ളി​ലും ടോ​ൾ ഈടാ​ക്കു​ന്ന​ത​ല്ല.അബുദാബി ന​ഗ​രാ​തി​ർ​ത്തി​യി​ലെ ഗ​താ​ഗ​ത​ക്കു​രു​ക്ക് കു​റ​ക്കു​ക,റോ​ഡ് ഗ​താ​ഗ​തം സു​ഗ​മ​മാ​ക്കു​ക,സ്വ​കാ​ര്യ കാ​റു​ക​ൾ​ക്ക്​ പ​ക​രം പൊ​തു ഗ​താ​ഗ​ത മാ​ർ​ഗ​ങ്ങ​ൾ ഉ​പ​യോ​ഗി​ക്കാ​ൻ സ​മൂ​ഹ​ത്തെ പ്രോ​​ത്സാ​ഹി​പ്പി​ക്കു​ക എ​ന്നീ ല​ക്ഷ്യ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ് ടോ​ൾ ഗേ​റ്റ് സം​വി​ധാ​നം ന​ട​പ്പാ​ക്കി​യ​തെ​ന്ന് ഇ​ൻ​റ​ഗ്രേ​റ്റ​ഡ് ട്രാ​ൻ​സ്‌​പോ​ർ​ട്ട് സെന്റർ അ​റി​യി​ച്ചു. ശൈ​ഖ് സാ​യി​ദ് ബ്രി​ഡ്ജ്,ശൈ​ഖ് ഖ​ലീ​ഫ ബ്രി​ഡ്ജ്,മ​ക്ത ബ്രി​ഡ്ജ്,മു​സ​ഫ ബ്രി​ഡ്ജ് എ​ന്നി​വ​യി​ലൂ​ടെ അബുദാബി ന​ഗ​ര​ത്തി​ലേ​ക്കും ന​ഗ​രത്തി​ൽ​നി​ന്ന് പു​റ​ത്തേ​ക്കും തി​ര​ക്കേ​റി​യ സ​മ​യ​ങ്ങ​ളി​ൽ യാ​ത്ര ചെ​യ്യു​ന്ന​തി​ന് നാ​ലു​ദി​ർ​ഹം വീ​ത​മാ​ണ് ടോ​ൾ നി​ര​ക്ക് ന​ൽ​കേ​ണ്ട​ത്.വ്യ​ക്തി​ഗ​ത വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് പ്ര​തി​ദി​നം പ​ര​മാ​വ​ധി 16 ദി​ർ​ഹം നി​ര​ക്ക് ഈ​ടാ​ക്കും.അബുദാബി എ​മി​റേ​റ്റി​നു വെ​ളി​യി​ലു​ള്ള വാ​ഹ​ന ഉ​പ​യോ​ക്താ​ക്ക​ൾ തി​ര​ക്കേ​റി​യ സ​മ​യ​ത്തെ യാ​ത്ര​ക്കു​മുമ്പ് ഓ​ൺ​ലൈ​നി​ൽ ര​ജി​സ്​​റ്റ​ർ ചെ​യ്യ​ണം.പ്രീ​പെ​യ്ഡ് അ​ക്കൗ​ണ്ടി​ൽ​നി​ന്ന് ടോ​ൾ ഗേ​റ്റു ക​ട​ക്കുമ്പോ​ഴു​ള്ള നി​ര​ക്ക് ഓ​ട്ടോ​മാ​റ്റി​ക്കാ​യി കു​റ​യും.ടോ​ൾ ഗേ​റ്റു ക​ട​ക്കു​മ്പോ​ഴു​ള്ള നി​ര​ക്ക് ഓ​ട്ടോ​മാ​റ്റി​ക്കാ​യി കു​റ​യും.ടോ​ൾ ക​ട​ക്കാ​നു​ള്ള ട്രാ​ൻ​സി​റ്റ് കാ​ർ​ഡ് വി​ൻ​ഡ് ഷീ​ൽ​ഡി​ൽ ഇ​ൻ​സ്​​റ്റാ​ൾ ചെ​യ്യാ​തെ ന​മ്പ​ർ പ്ലേ​റ്റ് സ്‌​കാ​ൻ ചെ​യ്താ​ണ് നി​ര​ക്ക് ക​ണ​ക്കാ​ക്കു​ക. തി​ര​ക്കേ​റി​യ സ​മ​യ​ത്ത് കൂ​ടു​ത​ൽ പ്രാ​വ​ശ്യം ടോ​ൾ​ഗേ​റ്റ് ക​ട​ന്നു​പോ​കു​ന്ന വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് പ്ര​തി​മാ​സം ന​ൽ​കേ​ണ്ട താ​രി​ഫ് നി​ര​ക്കും പ്ര​ത്യേ​കം വ്യ​വ​സ്ഥ ചെ​യ്തി​ട്ടു​ണ്ട്.ആ​ദ്യ വാ​ഹ​ന​ത്തി​ന് പ്ര​തി​മാ​സം 200 ദി​ർ​ഹം,ര​ണ്ടാ​മ​ത്തെ വാ​ഹ​ന​ത്തി​ന് 150 ദി​ർ​ഹം,പി​ന്നീ​ടു​ള്ള ഓ​രോ അ​ധി​ക വാ​ഹ​ന​ത്തി​നും 100 ദി​ർ​ഹം എ​ന്നി​ങ്ങ​നെ​യാ​ണ് പ്ര​തി​മാ​സ നി​ര​ക്ക്.അബുദാബി എ​മി​റേ​റ്റി​ൽ രജിസ്റ്റർ ചെ​യ്യാ​ത്ത എ​ല്ലാ വാ​ഹ​ന ഉ​ട​മ​ക​ളും ര​ജി​സ്‌​ട്രേ​ഷ​ൻ പൂ​ർ​ത്തീ​ക​രി​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും ടോ​ൾ നി​യ​മ ലം​ഘ​ന​ങ്ങ​ൾ ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​ൻ അ​ക്കൗ​ണ്ട് സ​ജീ​വ​മാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നും അ​ധി​കൃ​ത​ർ ആ​വ​ർ​ത്തി​ച്ചു.

26 September 2020

Latest News