Mon , Jul 15 , 2024

തണലിന്റെ സൗത്ത് സോൺ കമ്മിറ്റി നിലവിൽ വന്നു | കെ.പി.എ സ്നേഹസ്പർശം രക്തദാനക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | പൊന്നാനി കൾച്ചറൽ വേൾഡ് ഫൗണ്ടേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ കമ്മിറ്റി പുതിയ ഭാരവാഹികളെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. | മഹാത്മാ ഗാന്ധിയുടെ രക്തസാക്ഷിത്വ ദിനം ആചരിച്ചു | പൊരുതുന്ന കർഷകർക്ക് ഐക്യദാർഢ്യം: ബഹ്റൈൻ നവകേരള. | 16 വർഷത്തെ ഇളവരസിയുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വിരാമമിട്ട് സെബുലിംഗം നാട്ടിലേക്ക്......16 വർഷത്തിന് ശേഷം നാട്ടിൽ പോകുമ്പോൾ ഭാര്യക്കോ , മക്കൾക്കോ ഒന്നും വാങ്ങാനോ വഴി ചിലവിനോ എന്തു ചെയ്യും എന്ന ആധിയോടെയാണ് സെബു ലിംഗം നാട്ടിൽ പോവാൻ തയ്യാറാവുന്നത്. | നവ ഭാരത് ബഹറിൻ രക്ത ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | ബഹറിൻ സംസ്കൃതി ശബരീശ്വരം ഭാഗ് പ്രസിണ്ടൻറ് സിജുകുമാർ ടിക്കറ്റി നൽകുകയും ഈ ഉദ്യമത്തിൽ പങ്കെടുത്തവരെ അനുമോദിക്കുകയും ചെയ്യ്തു. | പൊതുപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് മാതൃകയാണ് ബാബുരാജൻ – കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ | ബഹ്‌റൈൻ നവകേരള ആദരിച്ചു . |

യു.​എ.​ഇ ബ്രാൻഡ് ലോഗോ ഇനി വോട്ടു ചെയ്​ത്​ തെരഞ്ഞെടുക്കാം

ദുബായ്:രാ​ജ്യം സു​വ​ർ​ണ ജൂ​ബി​ലി​യി​ലേ​ക്ക് സ​ഞ്ച​രി​ക്ക​വേ യു.​എ.​ഇ എ​ന്ന ദേ​ശ​ത്തെ ലോ​ക​ത്തി​നു മു​ന്നിൽ പ്ര​ദ​ർ​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​തി​ന്​ ഉ​ചി​ത​മാ​യ അ​ട​യാ​ളം ഏ​താന്നെന്ന് യു.​എ.​ഇ ജ​ന​ത​യോ​ടും അ​ഭ്യു​ദ​യ​കാം​ക്ഷി​ക​ളോ​ടും അ​ഭി​പ്രാ​യം തേ​ടു​ക​യാ​ണ്​.യു.​എ.​ഇ വൈ​സ്​ പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യും ദുബായ് ഭ​ര​ണാ​ധി​കാ​രി​യു​മാ​യ ശൈ​ഖ്​ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ബി​ൻ സാ​യി​ദ്​ ആ​ൽ ന​ഹ്​​യാ​നും ചേ​ർ​ന്ന്​ ന​വം​ബ​ർ ര​ണ്ടി​നാ​ണ്​ യു.​എ.​ഇ നേ​ഷ​ൻ ബ്രാ​ൻ​ഡ്​ പ​ദ്ധ​തി പ്രക്യാപിച്ചിരുന്നത്.മൂ​ന്നു​ ചി​ഹ്​​ന​ങ്ങ​ളാ​ണ്​ ഇ​തി​ൽ വോട്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി ഇട്ടിരിക്കുന്നത്.​ഒരെ​ണ്ണം അ​റ​ബി കാ​ലി​ഗ്ര​ഫി​യി​ലാ​ണ്​ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.അ​ടു​ത്ത​തി​ൽ​ മ​രു​ഭൂ​മി​ക്ക്​ ത​ണ​ൽ വി​രി​ച്ച ഈന്ത പ്പ​ന​യോ​ല​യാ​ണ്​ പ്ര​മേ​യം.മൂ​ന്നാമ​ത്തേ​ത്​ യു.​എ.​ഇ ദേ​ശീ​യ​പ​താ​ക​യു​ടെ നി​റ​ങ്ങ​ളാ​ൽ വ​ര​ഞ്ഞ ഏ​ഴു വ​ര​ക​ളാ​ണ്.രാ​ജ്യ​ത്തെ ഏ​ഴ് എ​മി​റേ​റ്റു​ക​ളാ​ണ്​ ഇ​തി​​ന്റെ സൂ​ച​കം.വോ​ട്ടു ചെ​യ്യു​മ്പോൾ നി​ങ്ങ​ൾ ഭൂ​മി​ക്ക്​ ത​ണ​ൽ പ​ര​ത്തു​ന്നു​മു​ണ്ട്.ഓരോ വോ​ട്ടി​നും ഒ​രു വൃ​ക്ഷ​​ത്തൈ വീ​തം ന​ടാ​നാ​ണ്​ തീ​രു​മാ​നം.ആ​ഴ​ത്തി​ൽ വേ​രൂ​ന്നി​യ യു.​എ.​ഇ​യു​ടെ ജീ​വ​കാ​രു​ണ്യ-​പ​രി​സ്​​ഥി​തി സൗ​ഹൃ​ദ പൈ​തൃ​ക​ത്തി​​ന്റെ ഉ​യ​ർ​ത്തി​പ്പി​ടി​ക്ക​ൽ കൂ​ടി​യാ​യി മാ​റു​ക​യാ​ണ്​ പ​ദ്ധ​തി.

15 July 2024

Latest News