Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

ഒമാനിൽ നടക്കുന്ന സാ​ഹ​സി​ക മാ​ര​ത്ത​ൺ ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​ൻ ജ​നു​വ​രി ആ​റു മു​ത​ൽ ആരംഭിക്കും

മസ്കത്ത്:2020 ഡി​സം​ബ​ർ മൂ​ന്നു മു​ത​ൽ അ​ഞ്ചു​വ​രെ ഒ​മാ​നി​ൽ ന​ട​ക്കു​ന്ന മൂ​ന്നാം സാ​ഹ​സി​ക മാ​ര​ത്ത​ണി​ന് ജ​നു​വ​രി ആ​റു മു​ത​ൽ അ​പേ​ക്ഷ​ക​ൾ സ്വീ​ക​രി​ക്കും.74 രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന് 2000ത്തി​ല​ധി​കം​പേ​ർ പ​ങ്കാ​ളി​ക​ളാ​കു​മെ​ന്നാ​ണ് പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്.മി​ഡി​ൽ ഈസ്​​റ്റി​ൽ ഒ​മാ​നി​ൽ മാ​ത്രം ന​ട​ക്കു​ന്ന സാ​ഹ​സി​ക മാ​ര​ത്ത​ൺ ഏ​റെ സ​വി​ശേ​ഷ​ത​ക​ൾ നി​റഞ്ഞ​താ​ണ്.ഈ​ന്ത​പ്പ​ന​ത്തോ​ട്ട​ങ്ങ​ളും മ​രു​പ്പ​ച്ച​ക​ളും ഒ​ഴി​ഞ്ഞ സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളും ഒ​റ്റ​പ്പെ​ട്ട പു​രാ​ത​ന ഗ്രാ​മ​ങ്ങ​ളും താ​ണ്ടി​യാ​ണ് ഓ​ട്ട​മ​ത്സ​രം.സ​മു​ദ്ര​നി​ര​പ്പി​ൽ നി​ന്ന് ഏ​റെ ഉ​യ​ര​ത്തി​ൽ സ്ഥി​തി​ചെ​യ്യു​ന്ന പ​ർ​വ​ത​ങ്ങ​ളും മ​ത്സ​ര​വേ​ദി​യാ​വും.ആ​രം​ഭി​ച്ച​തു​മു​ത​ൽ അ​വ​സാ​നി​ക്കു​ന്ന​തു​വ​രെ ഒ​മാ​ന്റെ ആ​തി​ഥ്യ​മ​ര്യാ​ദ​യും പ്ര​കൃ​തി സൗ​ന്ദ​ര്യ​വും നു​ക​രാ​ൻ ക​ഴി​യു​ന്ന​താ​യി​രി​ക്കും മാ​ര​ത്ത​ൺ.മൂ​ന്നു വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി (50,100,150 കി.​മീ​റ്റ​ർ) രാ​പ​ക​ൽ നീ​ളു​ന്ന​താ​വും മാ​ര​ത്ത​ൺ.ബി​ർ​ക​ത്തു​ൽ മൗ​സ്, അ​ൽ ഹ​ജ​ർ പ​ർ​വ​ത​നി​ര​ക​ൾ,ജ​ബ​ൽ ശം​സ്,ജ​ബ​ൽ അ​ഖ്ദ​ർ തു​ട​ങ്ങി​യ മേ​ഖ​ല​ക​ളാ​യി​രി​ക്കും മ​ത്സ​ര​ത്തി​ന് വേ​ദി​യാ​വു​ക.

12 August 2020

Latest News