Thu , Jul 18 , 2024

തണലിന്റെ സൗത്ത് സോൺ കമ്മിറ്റി നിലവിൽ വന്നു | കെ.പി.എ സ്നേഹസ്പർശം രക്തദാനക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | പൊന്നാനി കൾച്ചറൽ വേൾഡ് ഫൗണ്ടേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ കമ്മിറ്റി പുതിയ ഭാരവാഹികളെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. | മഹാത്മാ ഗാന്ധിയുടെ രക്തസാക്ഷിത്വ ദിനം ആചരിച്ചു | പൊരുതുന്ന കർഷകർക്ക് ഐക്യദാർഢ്യം: ബഹ്റൈൻ നവകേരള. | 16 വർഷത്തെ ഇളവരസിയുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വിരാമമിട്ട് സെബുലിംഗം നാട്ടിലേക്ക്......16 വർഷത്തിന് ശേഷം നാട്ടിൽ പോകുമ്പോൾ ഭാര്യക്കോ , മക്കൾക്കോ ഒന്നും വാങ്ങാനോ വഴി ചിലവിനോ എന്തു ചെയ്യും എന്ന ആധിയോടെയാണ് സെബു ലിംഗം നാട്ടിൽ പോവാൻ തയ്യാറാവുന്നത്. | നവ ഭാരത് ബഹറിൻ രക്ത ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | ബഹറിൻ സംസ്കൃതി ശബരീശ്വരം ഭാഗ് പ്രസിണ്ടൻറ് സിജുകുമാർ ടിക്കറ്റി നൽകുകയും ഈ ഉദ്യമത്തിൽ പങ്കെടുത്തവരെ അനുമോദിക്കുകയും ചെയ്യ്തു. | പൊതുപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് മാതൃകയാണ് ബാബുരാജൻ – കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ | ബഹ്‌റൈൻ നവകേരള ആദരിച്ചു . |

ഒമാൻ എയർ 424ൽപരം വിമാന സർവിസുകൾ നി​ർത്തി​വെ​ക്കു​ന്നു

മസ്കത്ത്:​മാ​ൻ എ​യ​ർ ബോ​യി​ങ്​ 737 മാ​ക്‌​സ് ശ്രേ​ണി​യി​ൽ​പെ​ടു​ന്ന 424 വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ നി​ർത്തി​വെ​ക്കു​ന്നു.ഡി​സം​ബ​ർ 12 മു​ത​ൽ ഈ ​വ​ർ​ഷാ​വ​സാ​നം​വ​രെ​യാ​ണ് സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ റ​ദ്ദാ​ക്കു​ന്ന​ത്.കാ​സ​ബ്ലാ​ങ്ക, മും​ബൈ,കാ​ഠ്മ​ണ്ഡു,ക​റാ​ച്ചി,മും​ബൈ,ഏ​ഥ​ൻ​സ്,ജ​യ്പു​ർ,ദുബായ്,ബ​ഹ്‌​റൈ​ൻ,റി​യാ​ദ്,നെ​യ്‌​റോ​ബി,ബാ​ങ്കോ​ക്,ജി​ദ്ദ,കൊ​ളം​ബോ,ദ​മ്മാം,മോ​സ്കോ,തെ​ഹ്‌​റാ​ൻ,കു​വൈ​ത്ത്,അ​മ്മാ​ൻ,ബാം​ഗ​ളൂ​രു,ദോ​ഹ എ​ന്നീ റൂ​​ട്ടു​ക​ളി​ലെ സ​ർ​വി​സു​ക​ളാ​ണ് നി​ർ​ത്തി​വെ​ക്കു​ന്ന​ത്.സി​വി​ൽ ഏ​വി​യേ​ഷ​ൻ പബ്ലി​ക് അ​തോ​റി​​റ്റി​യു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശ​പ്ര​കാ​രം സു​ര​ക്ഷ പ്ര​ശ്‌​ന​ങ്ങ​ൾ നേ​രി​ടു​ന്ന പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ലാ​ണ് താ​ൽ​ക്കാ​ലി​ക​മാ​യി നി​ർ​ത്ത​ലാ​ക്കു​ന്ന​ത്.ഈ ​കാ​ലാ​വ​ധി​ക്ക​കം സു​ര​ക്ഷ​പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് പ​രി​ഹാ​ര​മു​ണ്ടാ​ക്കാ​ൻ ബോ​യി​ങ് വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ നി​ർ​മാ​താ​ക്ക​ൾ​ക്ക് ക​ഴി​യു​ന്ന​തോ​ടെ കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ പൂ​ർ​വ​സ്ഥി​തി​യി​ലാ​യേ​ക്കും.ഡി​സം​ബ​ർ 10ന് 15 ​ഒ​മാ​ൻ എ​യ​ർ സ​ർ​വി​സു​ക​ളാ​ണ് റ​ദ്ദാ​ക്കി​യ​ത്.13 സ​ർ​വി​സു​ക​ൾ​കൂ​ടി ഈ ​മാ​സം 12ന് ​നി​ർ​ത്തി​വെ​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. 13ന് 18 ​വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളും 14,15 തീ​യ​തി​ക​ളി​ൽ 19 വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളു​മാ​ണ് റ​ദ്ദാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ള്ള​ത്.16ന് 22 ​വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളും 17ന് 15 ​വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളും 18ന് 20 ​വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളും സ​ർ​വി​സ് നി​ർ​ത്തി​വെ​ക്കും.19ന് 13 ​വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളും 20ന് 22 ​വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളും ഈ ​​മാ​സം 21ന് 21​വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളും റ​ദ്ദാ​ക്കാ​നും ഒ​മാ​ൻ എ​യ​ർ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചു.കൂ​ടാ​തെ,22, 23 തീ​യ​തി​ക​ളി​ൽ 23 വീ​തം സ​ർ​വി​സു​ക​ളും ഡി​സം​ബ​ർ 24ന് 22 ​വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളും നി​ർ​ത്തി.ക്രി​സ്മ​സ് ദി​ന​ത്തി​ലും നേരത്തെ ആ​സൂ​ത്ര​ണം​ചെ​യ്ത 22 വി​മാ​ന​ങ്ങ​ൾ റ​ദ്ദാ​ക്കി.അ​തേ​സ​മ​യം 26ലേ​ക്ക് മാ​റ്റി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.ഡി​സം​ബ​ർ 27ന് 27 ​ഫ്ലൈ​റ്റ് റൂ​ട്ടു​ക​ളും റ​ദ്ദാ​ക്കി.28, 29 തീ​യ​തി​ക​ളി​ൽ വി​മാ​ന​ങ്ങ​ൾ സ​ർ​വി​സ് നി​ർ​ത്തി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.പു​തു​വ​ത്സ​രാ​ഘോ​ഷ​ത്തി​നി​ടെ 30ന് ​പു​റ​​പ്പെ​ടാ​നി​രു​ന്ന 25 വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളും റ​ദ്ദാ​ക്കി.ഡി​സം​ബ​ർ 31നും 24 ​വി​മാ​ന​ങ്ങ​ൾ റ​ദ്ദാ​ക്കി.എ​ന്നാ​ൽ യാ​ത്ര​ക്കാ​രെ അ​വ​രു​ടെ ല​ക്ഷ്യ​സ്ഥാ​ന​ങ്ങളി​ലേ​ക്ക് ബ​ദ​ൽ മാ​ർ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ലോ ഏ​റ്റ​വും അ​ടു​ത്ത് ല​ഭ്യ​മാ​യ വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലോ വീ​ണ്ടും ബു​ക്ക് ചെ​യ്ത് യാ​ത്ര ഉ​റ​പ്പു​വ​രു​ത്തും.ഇ​തേ കാ​ല​യ​ള​വി​ൽ യാ​ത്ര ചെ​യ്യേ​ണ്ട എ​ല്ലാ യാ​ത്ര​ക്കാ​ർ​ക്കും ഫ്ലൈ​റ്റ് നി​ല പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​നും വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ കൃ​ത്യ​മാ​യി അ​റി​യു​ന്ന​തി​നും ഞ​ങ്ങ​ളു​ടെ കോ​ൾ സെൻറ​റു​മാ​യി +96824531111 ന​മ്പ​റി​ൽ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടാ​വു​ന്ന​താ​ണെ​ന്ന് ഒ​മാ​ൻ എ​യ​ർ ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക​മായി അറിയിച്ചു.

 

 

 

18 July 2024

Latest News