Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

ഒമാൻ ദേശിയ ദിനം യുഎഇ ആഘോഷിച്ചു

ഒമാൻ:മാന്‍ ദേശീയദിനാഘോഷത്തിന് പിന്തുണയർപ്പിച്ച് അയൽ രാജ്യമായ യു.എ.ഇയും.അബുദാബി ഉൾപ്പെടെ എല്ലാ യു.എ.ഇ നഗരങ്ങളിലും വിവിധ പരിപാടികൾ അരങ്ങേറി.അതിർത്തി കേന്ദ്രങ്ങളിൽ മധുരപലഹാരം നൽകിയാണ് ഒമാനികളെ യു.എ.ഇ എമിഗ്രേഷൻ വരവേറ്റത്.യു.എ.ഇ പ്രസിഡൻറ് ശൈഖ് ഖലീഫ ഉൾപ്പെടെയുള്ളവർ ഒമാൻ ഭരണാധികാരിക്കും ജനതക്കും കഴിഞ്ഞ ദിവസം ദേശീയദിന ഭാവുകങ്ങൾ നേർന്നിരുന്നു.സർക്കാർ തലത്തിലും അല്ലാതെയും വിവിധ ആഘോഷ പരിപാടികളാണ് ദേശീയദിനാഘോഷ ഭാഗമായി നടന്നത്.ബഹിരാകാശ യാത്രക്കിടെ പകർത്തിയ ഒമാൻെറ ചിത്രം പങ്കു വെച്ചാണ് ഹസ്സ അൽ മൻസൂരി ദേശീയദിനാഘോഷത്തെ വേറിട്ടതാക്കിയത്.യു.എ.ഇയിലെ വിവിധ എമിഗ്രേഷൻ വിഭാഗങ്ങളും സുരക്ഷാ ഏജൻസികളും ഒമാൻ ദേശീയദിനത്തിന് ഐക്യദാർഡ്യം അർപ്പിച്ചു.സുൽത്താൻ ഖാബൂസിൻെറ ചിത്രങ്ങളും ഒമാൻ,യു.എ.ഇ പതാകകളും ഉയർത്തിയായിരുന്നു ചടങ്ങുകൾ.അബൂദബിയിൽ നടന്ന ജുഗിത്സു ലോകകപ്പ് കായിക മൽസരം ഒമാൻ ജനതക്കും ഭരണാധികാരിക്കും അഭിവാദ്യം അർപ്പിച്ചു.ഒമാന്‍ ദേശീയ ദിനാഘോഷങ്ങളുടെ ഭാഗമായി യുഎഇയിലെ പൊതു പാര്‍ക്കുകളില്‍ സൗജന്യ പ്രവേശനാനുമതിയും നൽകി.ഒമാനികള്‍ക്കും ഒമാനില്‍ ജോലി ചെയ്യുന്ന വിദേശികള്‍ക്കുമാണ് സൗജന്യമായി പാര്‍ക്കുകളില്‍ പ്രവേശനം അനുവദിച്ചത്.യുഎഇയിലെ എല്ലാ പാര്‍ക്കുകളിലും ഈ സൗകര്യം ഏർപ്പെടുത്തിയിരുന്നു.

12 August 2020

Latest News