Fri , Apr 03 , 2020

കൊറോണ പ്രതിരോധ മരുന്ന് പരീക്ഷണ ഘട്ടത്തിൽ . | സൗദിയിൽ പെതുഗതാഗതം താത്‌കാലികമായി നിർത്തുന്നു | അൻസാർ ഗാലറിയുടെ പേരിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയായിലൂടെ വ്യാജ പ്രചാരണവുമായി ചിലർ രംഗത്ത് . | ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം ഭവന പദ്ധതി | കൊല്ലം പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ മെമ്പര്‍ഷിപ്പ് ക്യാമ്പയിന്‍ പുരോഗമിക്കുന്നു | ഇന്ത്യയ്ക്ക് വേണ്ടത് കൂടുതല്‍ ആരാധനാലയങ്ങളല്ല, സ്കൂളുകളും ആശുപത്രികളും : രാജ്ദീപ് സര്‍ദേശായി | പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക് യാത്രാ നിരക്കില്‍ ഇളവുമായി കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സ് - നോര്‍ക്ക റൂട്ട്സും കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സുമായി ധാരണ | ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. |

പ്രവാസി മലയാളികൾക്കായി ഒമാനിൽ നിയമസഹായ സെൽ പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു

മ​സ്​​ക​ത്ത്​:നി​യ​മ​ക്കു​രു​ക്കി​ൽ​പെ​ടു​ന്ന പ്ര​വാ​സി മ​ല​യാ​ളി​ക​ൾ​ക്ക്​ സൗ​ജ​ന്യ നി​യ​മ​സ​ഹാ​യ​മെ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള പ​ദ്ധ​തി ഒ​മാ​നി​ൽ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​മാ​രം​ഭി​ച്ചു.നോ​ർ​ക്ക റൂ​ട്ട്​​സി​ന് ​കീ​ഴി​ലു​ള്ള നി​യ​മ​സ​ഹാ​യ സെ​ല്ലി​ന്റെ  ഒമാ​നി​ലെ ലീ​ഗ​ൽ ക​ൺ​സ​ൽ​ട്ട​ൻ​റ്​ അ​ഡ്വ. ഗി​രീ​ഷ്​ കു​മാറാ​ണ്.ജോ​ലി സം​ബ​ന്ധ​മാ​യി വി​ദേ​ശ മ​ല​യാ​ളി​ക​ൾ നേ​രി​ടു​ന്ന ബു​ദ്ധി​മു​ട്ടു​ക​ൾ​ക്ക്​ ഇ​തു​വ​ഴി ​നി​യ​മ​സ​ഹാ​യം ല​ഭി​ക്കും.കേ​സു​ക​ൾ ഫ​യ​ൽ​ചെ​യ്യാ​ൻ നി​യ​മ​സ​ഹാ​യം ല​ഭ്യ​മാ​ക്കു​ക,ന​ഷ്​​ട​പ​രി​ഹാ​ര/​ദ​യാ​ഹ​ര​ജി​ക​ൾ എ​ന്നി​വ​യി​ൽ സ​ഹാ​യി​ക്കു​ക, മ​ല​യാ​ളി സം​ഘ​ട​ന​ക​ളു​മാ​യി ചേർന്ന് നി​യ​മ ബോ​ധ​വ​ത്​​ക​ര​ണ പ​രി​പാ​ടി​ക​ൾ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ക,വി​വി​ധ ഭാ​ഷ​ക​ളി​ൽ ത​ർ​ജ​മ ന​ട​ത്തു​​ന്ന​തി​ന്​ വി​ദ​ഗ്​​ധ​രു​ടെ സ​ഹാ​യം ല​ഭ്യ​മാ​ക്കു​ക തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യാ​ണ്​ പ​ദ്ധ​തി​യു​ടെ ല​ക്ഷ്യ​ങ്ങ​ളെ​ന്ന്​ അ​ഡ്വ.ഗി​രീ​ഷ്​​കു​മാ​ർ വാ​ർ​ത്താ​സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ൽ പ​റ​ഞ്ഞു.​തങ്ങ​ളു​ടേ​ത​ല്ലാ​ത്ത കു​റ്റ​ങ്ങ​ൾ​ക്കും ചെ​റി​യ കു​റ്റ​കൃ​ത്യ​ങ്ങ​ൾ​ക്കും വി​ദേ​ശ ജ​യി​ലു​ക​ളി​ൽ ക​ഴി​യു​ന്ന പ്ര​വാ​സി മ​ല​യാ​ളി​ക​ൾ​ക്ക്​ പ​ദ്ധ​തി വ​ഴി സ​ഹാ​യം ല​ഭി​ക്കും.

പ്രാ​ഥ​മി​ക നി​യ​മ​സ​ഹാ​യ​ത്തി​നു​ള്ള ചെ​ല​വു​ക​ളാ​ണ്​ സം​സ്​​ഥാ​ന സ​ർ​ക്കാ​ർ വ​ഹി​ക്കു​ക.ഇ​ന്ത്യ​ൻ പാ​സ്​​പോ​ർ​ട്ടും സാ​ധു​വാ​യ തൊ​ഴി​ൽ വി​സ​യോ സ​ന്ദ​ർ​ശ​ക വി​സ​യോ ഉ​ള്ള മ​ല​യാ​ളി​ക​ൾ​കൾ​ക്കോ അ​ല്ലെ​ങ്കി​ൽ ത​ട​വ​നു​ഭ​വി​ക്കു​ക​യോ ബു​ദ്ധി​മു​ട്ട്​ അ​നു​ഭ​വി​ക്കു​ക​യോ ചെ​യ്യു​ന്ന​യാ​ളു​ടെ ബ​ന്ധു​ക്ക​ൾ/​സു​ഹൃ​ത്തു​ക്ക​ൾ​ക്കോ സ​ഹാ​യം തേ​ടാ​ൻ ക​ഴി​യും.അ​പേ​ക്ഷാ​ഫോ​റം norkaroots.org വെ​ബ്​​സൈ​റ്റി​ൽ ല​ഭി​ക്കും.പൂ​രി​പ്പി​ച്ച അ​പേ​ക്ഷ​ക​ൾ ബ​ന്ധ​പ്പെ​​ട്ട രേ​ഖ​ക​ൾ സ​ഹി​തം ചീ​ഫ്​ എ​ക്​​സി​ക്യൂ​ട്ടി​വ്​ ഓ​ഫി​സ​ർ, നോർ​ക്ക റൂ​ട്ട്​​സ്,മൂ​ന്നാം​നി​ല,നോ​ർക്ക സെന്റർ,തൈക്കാട്,തിരുവനന്തപുരം-14 വി​ലാ​സ​ത്തി​ലോ ceo@norkaroots.net,ceonorkaroots@gmail.com വി​ലാ​സ​ത്തി​ലോ അ​യ​ക്ക​ണം. വി​ശ​ദ വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ ടോ​ൾ​ഫ്രീ ന​മ്പ​റാ​യ 18004253939 (ഇ​ന്ത്യ​യി​ൽ നി​ന്ന്),00918802012345 (വി​ദേ​ശ​ത്ത്​ നി​ന്ന്) ന​മ്പ​റു​ക​ളി​ലാ​ണ്​ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടേ​ണ്ട​ത്.വി​ദേ​ശ​ത്തു​നിന്ന്​ മി​സ്​​ഡ്​​കാ​ൾ സേ​വ​നം ല​ഭി​ക്കും.ല​ഭി​ക്കു​ന്ന അ​പേ​ക്ഷ​യു​ടെ നി​ജ​സ്​​ഥി​തി മ​ന​സ്സി​ലാ​​​ക്കി​യ ശേ​ഷം തു​ട​ർ​ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ​ക്കാ​യി നോ​ർ​ക്ക ലീ​ഗ​ൽ ക​ൺ​സ​ൽ​ട്ട​ൻ​റു​മാ​ർ​ക്ക്​ കൈ​മാ​റു​ക​യാണ്​ ചെ​യ്യു​ക​യെ​ന്നും അ​ഡ്വ.ഗി​രീ​ഷ്​​കു​മാ​ർ പ​റ​ഞ്ഞു.പ്ര​വാ​സി​ക്ഷേ​മ​നി​ധി ബോ​ർ​ഡ്​ ഡ​യ​റ​ക്​​​ട​ർ പി.​എം. ജാ​ബി​ർ,ഇ​ന്ത്യ​ൻ മീ​ഡി​യാ ഫോ​റം പ്ര​സി​ഡ​ൻ​റ്​ ക​ബീ​ർ യൂ​സു​ഫ്​ എ​ന്നി​വ​രും വാ​ർ​ത്താ​സ​മ്മേ​ള​ന​ത്തി​ൽ പങ്കെടുത്തു.

3 April 2020

Latest News