Sun , Mar 29 , 2020

സൗദിയിൽ പെതുഗതാഗതം താത്‌കാലികമായി നിർത്തുന്നു | അൻസാർ ഗാലറിയുടെ പേരിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയായിലൂടെ വ്യാജ പ്രചാരണവുമായി ചിലർ രംഗത്ത് . | ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം ഭവന പദ്ധതി | കൊല്ലം പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ മെമ്പര്‍ഷിപ്പ് ക്യാമ്പയിന്‍ പുരോഗമിക്കുന്നു | ഇന്ത്യയ്ക്ക് വേണ്ടത് കൂടുതല്‍ ആരാധനാലയങ്ങളല്ല, സ്കൂളുകളും ആശുപത്രികളും : രാജ്ദീപ് സര്‍ദേശായി | പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക് യാത്രാ നിരക്കില്‍ ഇളവുമായി കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സ് - നോര്‍ക്ക റൂട്ട്സും കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സുമായി ധാരണ | ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. | ഡോ. പ്രഗഭല്‍ രചനയും മഡ് റെയ്‌സ് കോറിയോഗ്രഫിയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന 'മഡ്ഡി' ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറങ്ങി...... |

കുവൈത്തി​ൽ ഭക്ഷ്യ വസ്ത്തുക്കളുടെ ഗുണനിലവാര പരിശോധനയ്ക്കായി പുതിയ ലാബ്

കുവൈത്ത് സിറ്റി:കു​വൈ​ത്തി​ൽ ഭ​ക്ഷ്യ​വ​സ്തു​ക്ക​ളു​ടെ ഗു​ണ​നി​ല​വാ​ര പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്കാ​യി മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി പു​തിയ ല​ബോ​റ​ട്ട​റി ആരംഭിച്ചു.
ശുവൈഖ് വ്യ​വ​സാ​യ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ ആ​രം​ഭി​ച്ച സെ​ൻ​ട്ര​ൽ ഫു​ഡ് ലാബി​​ന്റെ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം മു​നി​സി​പ്പ​ൽ കാ​ര്യ​മ​ന്ത്രി ഫ​ഹ​ദ് അ​ൽ ഷു​അ​ല നി​ർ​വ​ഹിച്ചു.ഭക്ഷ്യ​വ​സ്​ക്ക​ൾ പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​നാ​യു​ള്ള എ​ല്ലാ​വി​ധ നൂ​ത​ന സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ളോ​ടും കൂ​ടി​യാ​ണ് ശു​വൈ​ഖ് വ്യ​വസാ​യ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ പു​തി​യ ലാ​ബ്​ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നം തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്.പ​ബ്ലി​ക് അ​തോ​റി​റ്റി ഫോ​ർ ഫു​ഡ് ആ​ൻഡ് ന്യൂ​ട്രീ​ഷ​നു കീ​ഴി​ലാ​ണ് ഇ​ത്​ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ക.പ്രാദേശികവും ഇറക്കുമതി ചെയ്തതുമായ എല്ലാ ഭക്ഷ്യ ഇനങ്ങളും പ​രി​ശോ​ധി​ക്കാ​നു​ള്ള ആ​ധു​നി​ക ഉ​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ സെ​ൻ​ട്ര​ൽ ല​ബോ​റ​ട്ട​റി​യി​ൽ സ​ജ്ജീ​ക​രി​ച്ച​താ​​യി മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.22,387 ച​തു​ര​ശ്ര മീ​റ്റ​ർ വി​സ്തൃ​തി​യി​ൽ ര​ണ്ടു കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​യാ​ണ് ലാ​ബ്​ സ​മു​ച്ച​യം ഒ​രു​ക്കി​യ​ത്.വി​വി​ധ ല​ബോ​റ​ട്ട​റി​ക​ൾ​ക്കു പു​റ​മെ ശു​ദ്ധജ​ല സം​ഭ​ര​ണി,ഫ്രീ​സി​ങ് കൂ​ളി​ങ്​ റൂ​മു​ക​ൾ,സാ​മ്പി​ളു​ക​ൾ ശേ​ഖ​രി​ക്കാ​നു​ള്ള സ്ഥ​ലം,വി​ശാ​​ല​മാ​യ കാ​ർ പാ​ർ​ക്കി​ങ് എ​ന്നി​വ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടു​ന്ന​താ​ണ് സെ​ൻ​ട്ര​ൽ ഫു​ഡ് ലാ​ബ്.മു​നി​സി​​പ്പാ​ലി​റ്റി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.22,387 ച​തു​ര​ശ്ര മീ​റ്റ​ർ വി​സ്തൃ​തി​യി​ൽ ര​ണ്ടു കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​യാ​ണ് ലാ​ബ്​ സ​മു​ച്ച​യം ഒ​രു​ക്കി​യ​ത്.വി​വി​ധ ല​ബോ​റ​ട്ട​റി​ക​ൾ​ക്കു പു​റ​മെ ശു​ദ്ധ​ജ​ല സം​ഭ​രണി,ഫ്രീ​സി​ങ് കൂ​ളി​ങ്​ റൂ​മു​ക​ൾ,സാ​മ്പി​ളു​ക​ൾ ശേ​ഖ​രി​ക്കാ​നു​ള്ള സ്ഥ​ലം,വി​ശാ​ല​മാ​യ കാർ പാർക്കിങ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നതാണ് സെൻട്രൽ ഫുഡ് ലാബ്.മുനിസിപ്പാലിറ്റിയുടെ വൻകിട പദ്ധതികളിൽ ഒന്നാണ് ഫുഡ് ലാബ്.പ​ശ്ചി​മേ​ഷ്യ​യി​ൽ ആ​ദ്യ​മാ​യാ​ണ് എ​ല്ലാ​വി​ധ ആ​ധു​നി​ക സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ളോ​ടും​കൂ​ടി ഇ​ത്ത​ര​മൊ​രു ലബോറട്ടറി സ്ഥാപിക്കുന്നതെന്ന് മുനിസിപ്പാലിറ്റി പ്രോജക്ട് മാനേജർ നാദിയ അൽ ശരീ​ദ അ​ഭി​പ്രാ​യ​പ്പെ​ട്ടു.

 

 

 

 

29 March 2020

Latest News