Sun , Jun 07 , 2020

ഓൺലൈൻ നാടക സംവാദം - സമാജം ഫേസ്ബുക്‌ പേജ് ലൈവിൽ.... | വിമാന സര്‍വിസ് കുറയ്ക്കണമെന്ന നിര്‍ദേശം: സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാര്‍ നടപടി പ്രതിഷേധാര്‍ഹമെന്ന് ബഹ്‌റൈന്‍ കെ.എം.സി.സി | ഹൃസ്വചിത്രം ജാൻ‌വി പ്രദർശനത്തിന് എത്തുന്നു | ബഹ്‌റൈൻ നവകേരള മുഖ്യമന്ത്രിക്കു നിവേദനം നൽകി | ഒഐസിസി ഗ്ലോബൽ കമ്മിറ്റി യൂത്ത് കെയർലേക്ക് 5 ടിക്കറ്റുകൾ നൽകും രാജു കല്ലുംപുറം | ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് കോൺഗ്രസ്സ് (IOC) ബഹ്‌റൈൻ കമ്മിറ്റി രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ മണ്ഡലമായ വയനാട് 500 pp കിറ്റുകൾ വിതരണം ചെയ്തു | സമാജം ചാർട്ടേർഡ് വിമാനത്തിന് മികച്ച പ്രതികരണം | ബഹറൈൻ സെൻട്രൽ മാർക്കറ്റ് മലയാളി അസോസിയേഷന്റെ കൈതാങ്ങ് | ബഹറിൻ നവകേരള ഇന്ത്യൻ ക്ലബ്ബിന് ഭക്ഷ്യധാന്യ കിറ്റുകൾ കൈമാറി. | പെരുന്നാൾ ദിനത്തിലും ആശ്വാസമായി ഐ സി എഫ് ഭക്ഷണ വിതരണം |

കുവൈറ്റ് മന്ത്രിസഭാ രൂപവത്കരണം ഇനിയും രണ്ടാഴ്ച നീളുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്

കുവൈത്ത് സിറ്റി:കു​വൈ​ത്ത്​ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ രൂ​പ​വ​ത്​​ക​ര​ണ​ത്തി​ന്​ ര​ണ്ടാ​ഴ്​​ച സ​മ​യ​മെ​ടു​ക്കു​മെ​ന്ന്​ സ​ർ​ക്കാ​ർ വൃ​ത്ത​ങ്ങ​ൾ സൂ​ചി​പ്പി​ച്ചു.ഓരോ മ​ന്ത്രി​സ്ഥാ​ന​ത്തേ​ക്കും ചു​രു​ങ്ങി​യ​ത്​ മൂ​ന്നു​പേ​രു​ക​ൾ മു​ന്നി​ൽ വ​ന്ന​താ​യും ഇ​ത്​ സൂക്ഷ്​​മ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി അ​ന്തി​മ പ​ട്ടി​ക ത​യാ​റാ​വാ​ൻ ര​ണ്ടാ​ഴ്​​ച​യെ​ങ്കി​ലും എ​ടു​ക്കു​മെന്നുമാണ് റി​പ്പോ​ർ​ട്ട്.പാർലിമെന്റ് അം​ഗ​ങ്ങ​ൾ,അ​ക്കാ​ദ​മി​ക വി​ദ​ഗ്​​ധ​ർ,രാ​ഷ്​​ട്രീ​യ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ർ എ​ന്നി​വ​ർ ഉ​ൾ​ക്കൊ​ള്ളു​ന്ന​താ​ണ്​ ക​ര​ട്​ പ​ട്ടി​ക.പു​തി​യ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ശൈ​ഖ്​ സ​ബാ​ഹ്​ ഖാ​ലി​ദ്​ അ​ൽ ഹ​മ​ദ്​ അ​സ്സ​ബാ​ഹ്​ പ​ട്ടി​ക പ​രി​ശോ​ധി​ച്ചു ​വ​രു​ക​യാ​ണ്.പ്ര​തി​രോ​ധ​മ​ന്ത്രി സ്ഥാ​ന​ത്തേ​ക്ക്​ ശൈ​ഖ്​ അ​ബ്​​ദുന​വാ​ഫ്​ അ​സ്സ​ബാ​ഹിന്റെ പേ​രാ​ണ്​ മു​ഖ്യ​പ​രി​ഗ​ണ​ന​യി​ലു​ള്ള​ത്.അ​തി​നി​ടെ പ്ര​തി​പ​ക്ഷ ​എം.​പി​മാ​രി​ൽ​നി​ന്ന്​ ചി​ല​രെ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ​യി​ലെ​ടു​ക്കാ​നും നീ​ക്ക​മു​ണ്ട്.ഇ​സ്​​ലാ​മി​ക്​ കോ​ൺസ്​​റ്റി​റ്റ്യൂ​ഷ​ന​ൽ മൂ​വ്മെന്റ് ​പ്ര​തി​നി​ധി​യാ​യി മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ അ​ൽ ദ​ലാ​ൽ എം.​പി നീ​തി​ന്യാ​യ മ​ന്ത്രി​യാ​വാ​നി​ട​യു​ണ്ട്. പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത്,ഭ​വ​ന​കാ​ര്യ വ​കു​പ്പ്​ ഇ​സ്​​ലാ​മി​ക്​ സ​ല​ഫി അ​ല​യൻസ് പ്രതിനിധിയായ പാർലമെന്റ് അംഗത്തെ ഏൽപ്പിച്ചേക്കും.ഭ​ര​ണ​കു​ടും​ബ കൗ​ൺ​സി​ലാ​ണ്​ ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ അ​ന്തി​മ തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ക്കു​ക.മ​ന്ത്രി​സ​ഭ​ക്ക്​ ഒ​രു​വ​ർ​ഷം കൂ​ടി​യേ കാ​ലാ​വ​ധി​യു​ള്ളൂ.2020 ന​വം​ബ​റി​ൽ പാർലമെന്റ് തെര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ്​ ന​ട​ക്കും.അ​തോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്​ പു​തി​യ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ നി​ല​വി​ൽ വ​രും.വ​ലി​യ വെ​ല്ലു​വി​ളി​ക​ളും ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്ത​ങ്ങ​ളും മു​ന്നി​ലു​ള്ള പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ൽ സ​മയ​മെ​ടു​ത്ത്​ സൂ​ക്ഷ്​​മ​ത​യോ​ടെ മ​ന്ത്രി​സ​ഭാം​ഗ​ങ്ങ​ളെ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്കാ​നാ​ണ്​ തീ​രു​മാ​നം.​പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത്​ വ​കു​പ്പു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട ആ​രോ​പ​ണ​ങ്ങ​​ളെ തു​ട​ർ​ന്ന്​ ര​ണ്ട്​ മ​ന്ത്രിമാ​രാ​ണ്​ ഒ​രു വ​ർ​ഷ​ത്തി​നി​ടെ രാ​ജി​വെ​ച്ച​ത്.ഈ ​സ്ഥാ​ന​ത്തേ​ക്ക്​ പ്ര​തി​പ​ക്ഷ എം.​പി​യെ പ​രി​ഗണി​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്ന​താ​ണ്​ ശ്ര​ദ്ധേ​യം.പു​തി​യ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ വ​രും വ​രെ ശൈ​ഖ്​ ജാ​ബി​ർ മു​ബാ​റ​ക്​ അ​സ്സ​ബാ​ഹി​ന്റെ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത​യി​ലു​ള്ള കെ​യ​ർ ടേ​ക്ക​ർ മ​ന്ത്രി​സ​ഭ​ക്കാ​ണ്​ ഉ​ത്ത​ര​വാ​ദി​ത്തം.

 

 

 

 

 

 

7 June 2020

Latest News