Tue , Sep 29 , 2020

കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ |

യുഎയിൽ പ്രായം കൂടിയാലും ഇനി തൊഴിൽ കരാർ പുതുക്കാം

യുഎഇ:ഗാർഹിക തൊഴിലാളികൾക്ക് പ്രായം കൂടിയാലും ആരോഗ്യമുണ്ടെങ്കിൽ 60 വയസിനു ശേഷവും തൊഴിൽ കരാർ പുതുക്കിക്കിട്ടാൻ വഴിയൊരുങ്ങുന്നു.നിബന്ധനകൾക്ക് വിധേയമായി മാത്രമാണ് ഈ അനുമതി നൽകുകയുള്ളവെന്നും യു.എ.ഇ മാനവവിഭവശേഷി സ്വദേശിവത്കരണ മന്ത്രാലയം വ്യക്തമാക്കി.
സമ്പൂർണ ആരോഗ്യവാനാണെന്ന് സർക്കാർ അംഗീകൃത ഏജൻസി പരിശോധിച്ച് നൽകുന്ന സർട്ടിഫിക്കറ്റാണ് ഇതിൽ പരമപ്രധാനം. ഗാർഹിക ജീവനക്കാരുടെ വൈദ്യപരിരക്ഷാ ചെലവുകൾ പൂർണമായും വഹിക്കാൻ തൊഴിലുടമ സന്നദ്ധമായിരിക്കണം,താമസ വിസ തുടരുവാൻ അംഗീകൃത ഏജൻസികളിൽ നിന്ന് അനുമതി നേടണം എന്നിവയാണ് മുഖ്യ നിബന്ധനകൾ.വർഷങ്ങളായി സേവനം നൽകി വരുന്ന ജീവനക്കാരെ നിലനിർത്താൻ സൗകര്യമൊരുക്കണമെന്ന് തൊഴിലുടമകളും കുടുംബാംഗങ്ങളും നിരന്തരമായി ആവശ്യം ഉന്നയിച്ചതിനെ തുടർന്നാണ് ഈ തീരുമാനമെന്ന് മന്ത്രാലയത്തിലെ ഗാർഹിക തൊഴിൽ വിഭാഗം അസി.അണ്ടർ സെക്രട്ടറി ഖലീൽ ഖൂരി പറഞ്ഞു.യു.എ.ഇയിൽ നിന്ന് ജോലിക്കെടുത്തവരും മൂന്നു മാസത്തിനകം തൊഴിൽ കരാറുകൾ കാലഹരണപ്പെട്ടവരുമായ തൊഴിലാളികളുടെ വിസ പുതുക്കലിൽ മാത്രമാണ് ഈ പരിഷ്കരണം ബാധകമാവുക.വീട്ടുജോലിക്കാർ,സ്വകാര്യ നാവികർ,വാച്ച്മാൻ, സെക്യൂരിറ്റി ഗാർഡ്,ഇടയൻ,പാർക്കിങ് തൊഴിലാളി,വീട്ടിലെ കുതിര പരിപാലകർ,ഫാൽക്കൻ പരിശീലകർ,സ്വകാര്യ കോച്ച്,അധ്യാപകർ, ആയ,വീടുകളിലെ കൃഷിത്തൊഴിലാളികൾ,തോട്ടക്കാർ,സ്വകാര്യ നഴ്സ്, സ്വകാര്യ പി.ആർ.ഒ,പാചകക്കാർ തുടങ്ങിയവരെയെല്ലാം ഇത്തരത്തിൽ നിലനിർത്താനാവും.തദ്ബീർ സേവന കേന്ദ്രങ്ങൾ മുഖേന ഇവരുടെ വിസ സേവനങ്ങൾ പൂർത്തിയാക്കാനാവും.

 

 

 

 

29 September 2020

Latest News