Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

ഡ്രൈവിംഗ് ശീലങ്ങളിൽ ഒന്നാമതാകാൻ ദുബായ്

ദുബായ്:ഗോളതലത്തിൽ ദുബായിയുടെ നേട്ടങ്ങൾ തുടരുന്നു. ഡ്രൈവിങ് ശീലങ്ങളിൽ മികച്ച രണ്ടാമത്തെ നഗരമായി മാറിയിരിക്കുകയാണ് ദുബായ്.ഗതാഗത സുരക്ഷ,ചെലവ് എന്നിവയിൽ 100 നഗരങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള മിസ്റ്റർ ഓട്ടോ ഫ്രഞ്ച് അധിഷ്ഠിത സർവേ പ്രകാരമാണ് ദുബായ് മുൻപന്തിയിലെത്തിയത്.മൾട്ടി-ലെയ്ൻ ഹൈവേകൾ,കുറഞ്ഞ പെട്രോൾ വില,റോഡപകടങ്ങളിലെ കുറഞ്ഞ നിരക്ക് എന്നിവ ദുബായിയെ മുൻനിരയിൽ എത്തിച്ചു.പല നഗരങ്ങളിലും ഇതിനകം തന്നെ അടിസ്ഥാന സൗകര്യങ്ങളും നിയമനിർമാണവും നടപ്പാക്കുന്നുണ്ടെങ്കിലും ഡ്രൈവിങ് സുരക്ഷിതത്വത്തിന് ഇനിയും മാറ്റങ്ങൾ വരുത്തേണ്ടതുണ്ടെന്ന് മിസ്റ്റർ ഓട്ടോ മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ സെബാസ്റ്റ്യൻ റോഹാർട്ട് പറഞ്ഞു.ഒരു നഗരത്തിന്റെ ഘടന നിർണയിക്കാൻ ആളോഹരി കാറുകളുടെ എണ്ണം,ഗതാഗതക്കുരുക്ക്,റോഡ്,പൊതുഗതാഗത നിലവാരം എന്നിങ്ങനെയുള്ള നിരവധി ഘടകങ്ങൾ പരിശോധിച്ചതായും ഡ്രൈവർമാർക്കും പൗരൻമാർക്കും ഒരുപോലെ ശുദ്ധവായു ലഭിക്കുന്നുണ്ടോയെന്നും വായുവിന്റെ ഗുണനിലവാരവും പരിശോധിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും ഓരോ നഗരത്തിലും ഡ്രൈവിങ്ങുമായി ബന്ധപ്പെട്ടുള്ള ചെലവുകൾ വിലയിരുത്തിയിട്ടുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

 

 

 

12 August 2020

Latest News