Sun , Mar 29 , 2020

സൗദിയിൽ പെതുഗതാഗതം താത്‌കാലികമായി നിർത്തുന്നു | അൻസാർ ഗാലറിയുടെ പേരിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയായിലൂടെ വ്യാജ പ്രചാരണവുമായി ചിലർ രംഗത്ത് . | ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം ഭവന പദ്ധതി | കൊല്ലം പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ മെമ്പര്‍ഷിപ്പ് ക്യാമ്പയിന്‍ പുരോഗമിക്കുന്നു | ഇന്ത്യയ്ക്ക് വേണ്ടത് കൂടുതല്‍ ആരാധനാലയങ്ങളല്ല, സ്കൂളുകളും ആശുപത്രികളും : രാജ്ദീപ് സര്‍ദേശായി | പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക് യാത്രാ നിരക്കില്‍ ഇളവുമായി കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സ് - നോര്‍ക്ക റൂട്ട്സും കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സുമായി ധാരണ | ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. | ഡോ. പ്രഗഭല്‍ രചനയും മഡ് റെയ്‌സ് കോറിയോഗ്രഫിയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന 'മഡ്ഡി' ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറങ്ങി...... |

കുവൈറ്റിൽ പാർപ്പിട മേഖലകളിലെ വിദേശി ബാച്ചിലർമാരെ ഒഴിപ്പിക്കുന്നു

കു​വൈ​ത്ത്​ സി​റ്റി:കു​വൈ​ത്തി​ൽ സ്വ​കാ​ര്യ പാ​ർ​പ്പി​ട മേ​ഖ​ല​യി​ൽ കു​ടും​ബ​മി​ല്ലാ​തെ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന വി​ദേ​ശി​ക​ളെ പൂ​ർ​ണ​മാ​യും ഒ​ഴി​പ്പി​ക്കു​മെ​ന്നു മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി.ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ​ക്കു നി​യോ​ഗി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട സ​മി​തി ഇ​തു​വ​രെ ഇ​രു​നൂ​റോ​ളം കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന് ബാ​ച്ചില​ർ​മാ​രെ ഒ​ഴിപ്പിച്ചു.കു​ടും​ബ​ത്തോ​ടൊ​പ്പ​മ​ല്ലാ​തെ വി​ദേ​ശി​ക​ൾ​ക്ക് താ​മ​സ​മൊ​രു​ക്കി​യാ​ൽ 1000 ദീ​നാ​ർ വ​രെ പി​ഴ ചുമത്തുമെന്നും അധികൃതർ അറിയിച്ചു.ബാ​ച്ചി​ലേ​ഴ്‌​സി​നെ പുറന്തള്ളാ​ൻ നി​യോ​ഗി​ക്ക​പ്പെ​ട്ട പ്ര​ത്യേ​ക സ​മി​തി​യു​ടെ അ​ധ്യ​ക്ഷ​നും മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി ഡ​യ​റ​ക്ട​റു​മാ​യ അ​മ്മാ​ർ അ​ൽ അ​മ്മാ​ർ ആ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം പ​റ​ഞ്ഞത്.​ബാ​ച്ചിലർ താ​മ​സ​ക്കാ​രെ പു​റ​ത്താ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന ക​മ്മി​റ്റി​യു​ടെ ആ​വ​ശ്യ​ത്തോ​ട് 70 ശ​ത​മാ​നം റി​യൽ എ​സ്​​റ്റേ​റ്റ് ഉ​ട​മ​ക​ളും അ​നു​കൂ​ല​മാ​യി പ്ര​തി​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.ഇ​തു​വ​രെ 200 കെ​ട്ടിട​ങ്ങ​ളി​ൽ​നി​ന്ന് ​ബാ​ച്ചിലർ താ​മ​സ​ക്കാ​രെ ഒ​ഴി​പ്പി​ച്ചു.250 കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്കു​ള്ള വൈ​​​ദ്യു​തി വിച്ഛേദിച്ചു.നി​ർ​ദേ​ശം പാ​ലി​ക്കാ​ത്ത 270 കെ​ട്ടി​ട ഉ​ട​മ​ക​ൾ​ക്കെ​തി​രെ മുന്നറി​യി​പ്പ് നോ​ട്ടി​സ് പു​റ​പ്പെ​ടു​വി​ച്ചു.നി​യ​മം ലം​ഘി​ക്കു​ന്ന കെ​ട്ടി​ട ഉ​ട​മ​ക​ൾ ആ​ദ്യ​ത​വ​ണ 500 ദിനാറും ആ​വ​ർ​ത്തി​ച്ചാ​ൽ 1000 ദിനാറും പി​ഴ ചു​മ​ത്തു​മെ​ന്നും അ​മ്മാ​ർ അ​ൽ അ​മ്മാ​ർ പറഞ്ഞു.ക്ലീ​ൻ ജ​ലീ​ബ് എ​ന്ന പേ​രി​ൽ പ്രത്യേക കാ​മ്പ​യി​ൻ ആ​രം​ഭി​ച്ച​തി​നാ​ൽ ജ​ലീ​ബ് അ​ൽ ശു​യൂ​ഖ് മേ​ഖ​ല​യെ താ​ൽ​ക്കാ​ലി​ക​മാ​യി സ​മി​തി​യു​ടെ പ​രി​ധി​യി​ൽ​നി​ന്ന് ഒ​ഴി​വാ​ക്കി​യി​​ട്ടു​ണ്ട്.പ​ര​മാ​വ​ധി 15 മു​ത​ൽ 21 വ​രെ ആ​ളു​ക​ളെ ഉ​ൾ​ക്കൊ​ള്ളു​ന്ന കെ​ട്ടി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ നൂ​റും ഇ​രുനൂ​റും പേ​ർ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന അ​വ​സ്ഥ​യാ​ണ് ജ​ലീ​ബി​ലേ​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

 

 

 

 

29 March 2020

Latest News