Mon , Feb 17 , 2020

ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. | ഡോ. പ്രഗഭല്‍ രചനയും മഡ് റെയ്‌സ് കോറിയോഗ്രഫിയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന 'മഡ്ഡി' ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറങ്ങി...... | സംപൂജ്യ സ്വാമി അമൃത സ്വരൂപാനന്ദപുരി  ബഹ്റൈനിൽ  | ബഡ്ജറ്റിലെ നികുതി നിർദേശം പ്രവാസികളോടുള്ള വെല്ലുവിളി - ഒഐസിസി. | കേന്ദ്ര ബജറ്റ് നിര്‍ദേശം പ്രവാസികള്‍ക്ക് ഇരുട്ടടിയാണെന്ന് ബഹ്‌റൈന്‍ പ്രതിഭ പ്രസ്്താവനയില്‍ പറഞ്ഞു | സീറോമലബാർ സോസൈറ്റി ബ്ലഡ് ഡൊണേഷൻ ക്യാമ്പ് നടത്തി. | ബഹ്‌റൈൻ കെ എം സി സിക്ക്‌ പുതിയ നേതൃത്വം | സിറോ മലബാർ സൊസൈറ്റി റിപ്പബ്ലിക് ദിനം സമുചിതമായി ആഘോഷിച്ചു.... |

അറേബ്യൻ റോക്ക് സ്റ്റാർസ് വാർഷികാഘോഷം - വിസ്മയ രാവ്‌ 2019

ജുബൈൽ : അറേബ്യൻ റോക്ക് സ്റ്റാർസ് (ARS) കുടുംബ കൂട്ടായ്മയുടെ മൂന്നാം വാർഷികാഘോഷം വിസ്മയ രാവ്‌ 2019 എന്ന പേരിൽ സംഘടിപ്പിച്ചു.
പ്രശസ്‌ത സിനിമ,മിമിക്രി താരം ശ്രീ.കോട്ടയം നസീർ ,നാടൻപാട്ട് ഗായകനും ,സംഗീത സംവിധായകൻ ശ്രീ.ഷൈൻ വെങ്കിടങ്ങ് എന്നിവരുടെ സാനിധ്യത്തിൽ കിഴക്കൻ പ്രവിശ്യയിലെ 180 ഓളം കലാകാരൻ മാരുടെ കലാ പ്രകടനങ്ങളും പരിപാടിക്ക് മാറ്റ് കൂട്ടി.
ഒക്ടോബർ 4ന്ജുബൈൽ-ദമ്മാം ഹൈവേ യിലുള്ള അൽ നുസൈഫ്‌ ഓഡിറ്റോറിയം ത്തിൽ വെച്ച് നടന്ന പരിപാടി പ്രവാസി കുടുംബങ്ങളുടെ വൻ പങ്കാളിത്തം ഉണ്ടായിരുന്നു. നൃത്ത-ഗാനങ്ങൾ ക്ക് പുറമെ പായസമത്സരം ,മൈലാഞ്ചി മത്സരം ,ചിത്രപ്രദർശനം ,സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ് എന്നിവയും പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി സംഘടിപ്പിച്ചു.
സാംസ്‌കാരിക സമ്മേളനം ശ്രീ കോട്ടയം നസീർ ,ശ്രീ ഷൈൻ എന്നിവർ ചേർന്ന് ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു .അറേബ്യൻ റോക്ക് സ്റ്റാർസ് സ്ഥാപകൻ കൂടിയായ സതീഷ് കുമാർ അധ്യക്ഷത വഹിച്ച ചടങ്ങിൽ പ്രവിശ്യയിലെ സാമൂഹിക ജീവകാരുണ്യ രംഗത്തെ പ്രമുഖരായ നാസ് വക്കം ,സിറാജ് പുറക്കാട് ,നൂഹ് പാപ്പിനിശ്ശേരി,സനിൽ മാസ്റ്റർ ,അബ്ദുൽ റൗഫ് ,നൗഷാദ് , ജയൻ തച്ചൻപാറ എന്നിവർ ആശംസകൾ നേർന്നു. എ.ആർ സ്‌ ന്റെ ഉദ്ദേശങ്ങളും ലക്ഷ്യങ്ങളും പ്രോഗ്രാം കൺവീനർ മാരായ രാധാകൃഷ്ണൻ ,താജുദീൻ എന്നിവർ വിശദീകരിച്ചുപ്രവാസ ജീവിതം അവസാനിപ്പിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുന്ന സാമൂഹ്യ ജീവകാരുണ്യ രംഗത്ത് പ്രവർത്തിക്കുന്ന ശ്രീ ഇബ്രാഹിം കുട്ടിയെ ചടങ്ങിൽ ആദരിച്ചു.
സലിം വി എം നന്ദിയും രജീഷ് വി കെ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.
കൃഷ്ണ കുമാർ ,മീനു എന്നിവർ അവതാരകരായിരുന്നു

17 February 2020

Latest News