Sun , Sep 27 , 2020

പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ | പ്രവാസ ലോകത്ത് നിന്നും മാപ്പിളപ്പാട്ടുകൾക്ക് ഒരു പുനർജന്മം. |

അറേബ്യൻ റോക്ക് സ്റ്റാർസ് വാർഷികാഘോഷം - വിസ്മയ രാവ്‌ 2019

ജുബൈൽ : അറേബ്യൻ റോക്ക് സ്റ്റാർസ് (ARS) കുടുംബ കൂട്ടായ്മയുടെ മൂന്നാം വാർഷികാഘോഷം വിസ്മയ രാവ്‌ 2019 എന്ന പേരിൽ സംഘടിപ്പിച്ചു.
പ്രശസ്‌ത സിനിമ,മിമിക്രി താരം ശ്രീ.കോട്ടയം നസീർ ,നാടൻപാട്ട് ഗായകനും ,സംഗീത സംവിധായകൻ ശ്രീ.ഷൈൻ വെങ്കിടങ്ങ് എന്നിവരുടെ സാനിധ്യത്തിൽ കിഴക്കൻ പ്രവിശ്യയിലെ 180 ഓളം കലാകാരൻ മാരുടെ കലാ പ്രകടനങ്ങളും പരിപാടിക്ക് മാറ്റ് കൂട്ടി.
ഒക്ടോബർ 4ന്ജുബൈൽ-ദമ്മാം ഹൈവേ യിലുള്ള അൽ നുസൈഫ്‌ ഓഡിറ്റോറിയം ത്തിൽ വെച്ച് നടന്ന പരിപാടി പ്രവാസി കുടുംബങ്ങളുടെ വൻ പങ്കാളിത്തം ഉണ്ടായിരുന്നു. നൃത്ത-ഗാനങ്ങൾ ക്ക് പുറമെ പായസമത്സരം ,മൈലാഞ്ചി മത്സരം ,ചിത്രപ്രദർശനം ,സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ് എന്നിവയും പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി സംഘടിപ്പിച്ചു.
സാംസ്‌കാരിക സമ്മേളനം ശ്രീ കോട്ടയം നസീർ ,ശ്രീ ഷൈൻ എന്നിവർ ചേർന്ന് ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു .അറേബ്യൻ റോക്ക് സ്റ്റാർസ് സ്ഥാപകൻ കൂടിയായ സതീഷ് കുമാർ അധ്യക്ഷത വഹിച്ച ചടങ്ങിൽ പ്രവിശ്യയിലെ സാമൂഹിക ജീവകാരുണ്യ രംഗത്തെ പ്രമുഖരായ നാസ് വക്കം ,സിറാജ് പുറക്കാട് ,നൂഹ് പാപ്പിനിശ്ശേരി,സനിൽ മാസ്റ്റർ ,അബ്ദുൽ റൗഫ് ,നൗഷാദ് , ജയൻ തച്ചൻപാറ എന്നിവർ ആശംസകൾ നേർന്നു. എ.ആർ സ്‌ ന്റെ ഉദ്ദേശങ്ങളും ലക്ഷ്യങ്ങളും പ്രോഗ്രാം കൺവീനർ മാരായ രാധാകൃഷ്ണൻ ,താജുദീൻ എന്നിവർ വിശദീകരിച്ചുപ്രവാസ ജീവിതം അവസാനിപ്പിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുന്ന സാമൂഹ്യ ജീവകാരുണ്യ രംഗത്ത് പ്രവർത്തിക്കുന്ന ശ്രീ ഇബ്രാഹിം കുട്ടിയെ ചടങ്ങിൽ ആദരിച്ചു.
സലിം വി എം നന്ദിയും രജീഷ് വി കെ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.
കൃഷ്ണ കുമാർ ,മീനു എന്നിവർ അവതാരകരായിരുന്നു

27 September 2020

Latest News