Sat , Apr 04 , 2020

ബഹ്റൈൻ നവകേരളയും സഹായഹസ്തത്തിന് തുടക്കം കുറിക്കുന്നു... | സഹായ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഏകോപിപ്പിച്ചു കൊല്ലം പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ | ബഹ്​റൈനിൽ കോവിഡ്​ -19 ബാധിച്ച്​ ചികിത്സയിൽ കഴിഞ്ഞ ആറ്​ പേർ കൂടി സുഖം പ്രാപിച്ചു. | കൊറോണ പ്രതിരോധ മരുന്ന് പരീക്ഷണ ഘട്ടത്തിൽ . | സൗദിയിൽ പെതുഗതാഗതം താത്‌കാലികമായി നിർത്തുന്നു | അൻസാർ ഗാലറിയുടെ പേരിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയായിലൂടെ വ്യാജ പ്രചാരണവുമായി ചിലർ രംഗത്ത് . | ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം ഭവന പദ്ധതി | കൊല്ലം പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ മെമ്പര്‍ഷിപ്പ് ക്യാമ്പയിന്‍ പുരോഗമിക്കുന്നു | ഇന്ത്യയ്ക്ക് വേണ്ടത് കൂടുതല്‍ ആരാധനാലയങ്ങളല്ല, സ്കൂളുകളും ആശുപത്രികളും : രാജ്ദീപ് സര്‍ദേശായി | പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക് യാത്രാ നിരക്കില്‍ ഇളവുമായി കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സ് - നോര്‍ക്ക റൂട്ട്സും കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സുമായി ധാരണ |

അറേബ്യൻ റോക്ക് സ്റ്റാർസ് വാർഷികാഘോഷം - വിസ്മയ രാവ്‌ 2019

ജുബൈൽ : അറേബ്യൻ റോക്ക് സ്റ്റാർസ് (ARS) കുടുംബ കൂട്ടായ്മയുടെ മൂന്നാം വാർഷികാഘോഷം വിസ്മയ രാവ്‌ 2019 എന്ന പേരിൽ സംഘടിപ്പിച്ചു.
പ്രശസ്‌ത സിനിമ,മിമിക്രി താരം ശ്രീ.കോട്ടയം നസീർ ,നാടൻപാട്ട് ഗായകനും ,സംഗീത സംവിധായകൻ ശ്രീ.ഷൈൻ വെങ്കിടങ്ങ് എന്നിവരുടെ സാനിധ്യത്തിൽ കിഴക്കൻ പ്രവിശ്യയിലെ 180 ഓളം കലാകാരൻ മാരുടെ കലാ പ്രകടനങ്ങളും പരിപാടിക്ക് മാറ്റ് കൂട്ടി.
ഒക്ടോബർ 4ന്ജുബൈൽ-ദമ്മാം ഹൈവേ യിലുള്ള അൽ നുസൈഫ്‌ ഓഡിറ്റോറിയം ത്തിൽ വെച്ച് നടന്ന പരിപാടി പ്രവാസി കുടുംബങ്ങളുടെ വൻ പങ്കാളിത്തം ഉണ്ടായിരുന്നു. നൃത്ത-ഗാനങ്ങൾ ക്ക് പുറമെ പായസമത്സരം ,മൈലാഞ്ചി മത്സരം ,ചിത്രപ്രദർശനം ,സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പ് എന്നിവയും പരിപാടിയുടെ ഭാഗമായി സംഘടിപ്പിച്ചു.
സാംസ്‌കാരിക സമ്മേളനം ശ്രീ കോട്ടയം നസീർ ,ശ്രീ ഷൈൻ എന്നിവർ ചേർന്ന് ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു .അറേബ്യൻ റോക്ക് സ്റ്റാർസ് സ്ഥാപകൻ കൂടിയായ സതീഷ് കുമാർ അധ്യക്ഷത വഹിച്ച ചടങ്ങിൽ പ്രവിശ്യയിലെ സാമൂഹിക ജീവകാരുണ്യ രംഗത്തെ പ്രമുഖരായ നാസ് വക്കം ,സിറാജ് പുറക്കാട് ,നൂഹ് പാപ്പിനിശ്ശേരി,സനിൽ മാസ്റ്റർ ,അബ്ദുൽ റൗഫ് ,നൗഷാദ് , ജയൻ തച്ചൻപാറ എന്നിവർ ആശംസകൾ നേർന്നു. എ.ആർ സ്‌ ന്റെ ഉദ്ദേശങ്ങളും ലക്ഷ്യങ്ങളും പ്രോഗ്രാം കൺവീനർ മാരായ രാധാകൃഷ്ണൻ ,താജുദീൻ എന്നിവർ വിശദീകരിച്ചുപ്രവാസ ജീവിതം അവസാനിപ്പിച്ച് നാട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുന്ന സാമൂഹ്യ ജീവകാരുണ്യ രംഗത്ത് പ്രവർത്തിക്കുന്ന ശ്രീ ഇബ്രാഹിം കുട്ടിയെ ചടങ്ങിൽ ആദരിച്ചു.
സലിം വി എം നന്ദിയും രജീഷ് വി കെ നന്ദിയും പറഞ്ഞു.
കൃഷ്ണ കുമാർ ,മീനു എന്നിവർ അവതാരകരായിരുന്നു

4 April 2020

Latest News