Sun , Jan 17 , 2021

ബഹ്റൈൻ മലയാളി ബിസിനസ് ഫോറം പ്രവാസി സമ്മാൻ പുരസ്ക്കാര ജേതാവ് ആദരണീയനായ ശ്രീ കെ ജി ബാബുരാജിനെ എക്സീവ്കുട്ടി ഭാരവാഹികൾ ആദരിച്ചു ..... | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം ബഹ്‌റൈൻ ചിത്ര രചന മത്സരം : വിജയികളെ പ്രഘ്യാപിച്ചു | ഭാരതീയ സമ്മാൻ പുരസ്കാര ജേതാവ് ശ്രീ കെ.ജി. ബാബുരാജിനെ സംസ്കൃതി ബഹ്റൈൻ-ശബരീശ്വരം ഭാഗ് അനുമോദിച്ചു | ബഹറൈൻ കേരളീയ സമാജം ബഹറൈനിലെ കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ പ്രോഗ്രാമിന് സമ്പൂർണ്ണ പിന്തുണ പ്രഖ്യാപിച്ചു. | പ്രവാസി ഭാരതീയ സമ്മാൻ പുരസ്‌കാരത്തിന് അർഹനായ കെ.ജി ബാബുരാജന് അഭിനന്ദനങ്ങളുമായി പന്തളം പ്രവാസി ഫോറം. | ഒഐസിസി എറണാകുളം ജില്ലാ സാമിന്റെ കുടുംബത്തിന് ഉള്ള സഹായ ധനം കൈമാറി. | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ - ഹിദ്ദ് ഏരിയ സമ്മേളനം നടന്നു. | പാക്ട് നടത്തിയ "വിസ്മയം 2020 " മുപ്പതിൽ പരം ടീം അംഗങ്ങൾ പങ്കെടുത്ത ഓൺലൈൻ എന്റർടൈൻമെന്റ് കാണികളും മത്സരാര്ഥികളും ഒരുപോലെ ഉത്സാഹഭരിതരായി | സുഗതകുമാരി ടീച്ചറുടെ വിയോഗം മലയാള ഭാഷക്കും സാഹിത്യത്തിനും മാത്രമല്ല നഷ്ടമുണ്ടാക്കിയതെന്നും മറിച്ച് മണ്ണിൻ്റെയും പ്രകൃതിയുടെയും കാവലായി മാറിയ ഒരു പ്രസ്ഥാനം തന്നെയാണ് മലയാളികൾക്ക് നഷ്ടപ്പെടുന്നതെന്ന് ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം | എസ് ഡി പി ഐ യുടെ മുന്നേറ്റത്തിൽ ആഹ്ലാദം പ്രകടിപ്പിച്ചു ബഹ്‌റൈൻ പ്രവാസികളും |

ബി കെ എസ് ഓണാഘോഷം "ശ്രാവണം 2019 " സംഗീത സാന്ദ്രമായ പര്യവസാനം

Repoter: ജോമോൻ കുരിശിങ്കൽ

ബി കെ എസ് ഓണാഘോഷങ്ങളുടെ സമാപനം കുറിച്ചുകൊണ്ട് ഇന്നലെ നടന്ന പരിപാടികള്‍ മേന്മ കൊണ്ടും സംഘാടന മികവ് കൊണ്ടും ശ്രദ്ധേയമായി.  കെ ശബരീനാഥ്‌ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്ത പരിപാടിയിൽ ബി കെ എസ് എൻ ആർ ഐ എക്സലന്റ്സ് അവാർഡ്  ബഹറിനിലും മറ്റു ഗൾഫ് രാജ്യങ്ങളിലും അറിയപ്പെടുന്ന ബിസിനസ്സുകാരനായ ശ്രീ സി പി വർഗീസിനും, ബി കെ എസ് ബിസിനസ്സ് ഐക്കോൺ അവാർഡ് ബിസിനസുകാരനും ജീവകാരുണ്യരംഗത്ത് അറിയപ്പെടുന്ന വ്യക്തിത്വമായ ശ്രീ അബ്ദുൽ മജീദ് തെരുവത്തിനും ചടങ്ങിൽ വെച്ച് നല്‍കി.

ബി കെ എസ് പ്രസിഡന്റ് പി വി രാധാകൃഷ്ണപിള്ളയുടെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ ചേർന്ന ചടങ്ങില്‍ ജനറൽ സെക്രട്ടറി എം പി രഘു സ്വാഗതവും വൈസ് പ്രസിഡന്റ്  മോഹൻരാജ് നന്ദിയും പറഞ്ഞു. ശ്രാവണം ജനറൽ കൺവീനർ പവനൻ തോപ്പിൽ സന്നിഹിതനായിരുന്നു .

തുടർന്ന് പദ്മശ്രീ കെ എസ് ചിത്ര നയിച്ച ഗാനമേളയിൽ പ്രശസ്ത ഗായകരായ ഹരിശങ്കർ, നിഷാദ് , ടീന ടെല്ലന്‍സ് ,  വിജിത തുടങ്ങിയവര്‍ ശ്രോതാക്കളെ  സംഗീതത്തിന്റെ മാസ്മരികതയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി സമാജത്തിന്റെ ഹാളിനു പുറത്തും പരിപാടികൾ വീക്ഷിക്കുവാനായി സൗകര്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നു.

ജനബാഹുല്യം കൊണ്ട് സമാജം അംഗണം നിറഞ്ഞു കവിഞ്ഞു. ബഹ്‌റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം ഓണാഘോഷം വന്‍ വിജയമാക്കിയ എല്ലാവര്‍ക്കുമുള്ള നന്ദിയും കടപ്പാടും ഭരണസമിതി രേഖപ്പെടുത്തി. 

 

17 January 2021

Latest News