Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

ഐമാക് ബഹറിൻ മീഡിയ സിറ്റി സ്കോളർഷിപ്പ് പ്രഖ്യാപിച്ചു

സമ്മർ ക്ലാസ് -നായി ഐമാക് ബഹ്‌റൈൻ മിഡിയസിറ്റി സ്കോളർഷിപ്പ് പ്രഖ്യാപിച്ചു.
നാലാഴ്ചത്തെ പ്രത്യേക സ്കോളർഷിപ്പ് പ്രോഗ്രാമാണ് ജൂലൈ 12 -ന് ആരംഭിക്കുന്നത്. തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്ന, അർഹരായ 50 കുട്ടികൾക്ക് (കാറ്റഗറി A) നൂറു ശതമാനവും തുടർന്ന് 100 കുട്ടികൾക്ക് (കാറ്റഗറി B) അമ്പത് ശതമാനം സൗജന്യ നിരക്കിലും സ്കോളർഷിപ്പിനു അർഹരായിരിക്കുമെന്ന് ചെയർമാൻ ശ്രീ. ഫ്രാൻസിസ് കൈതാരത്ത് പറഞ്ഞു. ഇപ്പോൾ
ഐമാക് -ൽ വിവിധ വിഷയങ്ങളിലായി 150 -ലധികം കുട്ടികൾക്ക് വേണ്ടി ഓൺലൈൻ സമ്മർ ക്ലാസ്സുകൾ പുരോഗമിക്കുന്നുണ്ട്.

കൊച്ചിൻ കലാഭവന്റെ ബഹ്‌റൈൻ ഫ്രാഞ്ചൈസി -യും ഐമാക്കിനു ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.
അതിനൂതന സാങ്കേതിക വിദ്യയിലൂടെ കലാപഠനം കൂടുതൽ എളുപ്പമാണെന്ന് തെളിയിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നതായും കുട്ടികളുടെ അവധിക്കാലം ഉല്ലാസഭരിതവും ആനന്ദകരവും ആകുന്നതായും രക്ഷിതാക്കളുടെയും കുട്ടികളുടെയും പ്രതികരണത്തിലൂടെ അറിയാൻ കഴിഞ്ഞു എന്ന് പ്രിൻസിപ്പാൾ ശ്രീ. സുധി പുത്തൻവേലിക്കര പറഞ്ഞു.

കോവിഡ് - 19 പശ്ചാത്തലത്തിൽ സാമ്പത്തിക ബുദ്ധിമുട്ട് അനുഭവിക്കുന്ന കുടുംബങ്ങളിലെ കുട്ടികൾക്ക് വേണ്ടി നിബന്ധനകൾക്ക് വിധേയമായി അഡ്മിഷൻ നൽകുന്നതാണ്.

സ്കോളർഷിപ്പ് പ്രോഗ്രാമിൽ ചേരുവാൻ താല്പര്യമുള്ളവർ ജൂലൈ മാസം പതിനൊന്നാം തീയതിക്ക് മുമ്പായി 38096845 എന്ന നമ്പറിൽ പേരും വാട്സ്ആപ്പ് നമ്പറും അയക്കേണ്ടതാണ്. ചേരുവാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വിഷയവും Category "A" or Category "B" എന്ന് രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കണം.

12 August 2020

Latest News