Mon , Feb 17 , 2020

ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. | ഡോ. പ്രഗഭല്‍ രചനയും മഡ് റെയ്‌സ് കോറിയോഗ്രഫിയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന 'മഡ്ഡി' ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറങ്ങി...... | സംപൂജ്യ സ്വാമി അമൃത സ്വരൂപാനന്ദപുരി  ബഹ്റൈനിൽ  | ബഡ്ജറ്റിലെ നികുതി നിർദേശം പ്രവാസികളോടുള്ള വെല്ലുവിളി - ഒഐസിസി. | കേന്ദ്ര ബജറ്റ് നിര്‍ദേശം പ്രവാസികള്‍ക്ക് ഇരുട്ടടിയാണെന്ന് ബഹ്‌റൈന്‍ പ്രതിഭ പ്രസ്്താവനയില്‍ പറഞ്ഞു | സീറോമലബാർ സോസൈറ്റി ബ്ലഡ് ഡൊണേഷൻ ക്യാമ്പ് നടത്തി. | ബഹ്‌റൈൻ കെ എം സി സിക്ക്‌ പുതിയ നേതൃത്വം | സിറോ മലബാർ സൊസൈറ്റി റിപ്പബ്ലിക് ദിനം സമുചിതമായി ആഘോഷിച്ചു.... |

25 ക്ലബ്ബുകൾ യോജിച്ചു കൊണ്ട് കേരള ഫുട്ബാൾ അസോസിയേഷൻ, ബഹ്‌റൈൻ(KFA, Bahrain) എന്ന സംഘടന രൂപീകരിച്ചു.

പ്രവാസി മലയാളി സമൂഹത്തിൽ വർധിച്ചു വരുന്ന  ആകസ്മികമായ മരണ നിരക്ക്  കുറയ്ക്കുന്നതിന് ആയി സാംസ്കരിക സാമൂഹിക സംഘടനകൾ പല വിധ പ്രവർത്തനങ്ങളും നടത്തുക ഉണ്ടായി. എന്നാൽ കാര്യമായ പ്രതിഫലനം കാണാത്ത അവസ്ഥയിൽ നിന്ന് ആണ് അദ്ലിയ സ്‌പോർട്‌സ് വിങ് വളരെ വ്യത്യസ്തമായ രീതിയിൽ വിജയകരമായി നടപ്പിൽ ആക്കിയ ഫുട്‌ബോൾ ടൂർണമെന്റ് വരുന്നത്. ഈ സാമൂഹിക ഉത്തരവാദിത്വം ഏറ്റെടുത്തു കൊണ്ട് വ്യായാമം ജീവിതത്തിന്റെ അനിവാജ്യ ഘടകം ആണ് എന്നത് ആവേശകരമായ മത്സര ബുദ്ധിയോടെ ഓരോ പ്രവാസി ഏറ്റെടുക്കണം എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെ 25 ക്ലബ്ബുകൾ യോജിച്ചു കൊണ്ട് കേരള ഫുട്ബാൾ അസോസിയേഷൻ, ബഹ്‌റൈൻ(KFA, Bahrain) എന്ന സംഘടന രൂപീകരിച്ചു. ഇതിലൂടെ മാനസിക ശാരീരിക ആരോഗ്യ വീണ്ടെടുക്കുകയും അങ്ങനെ ആത്‍മഹത്യയും ഹൃദയ സ്തംഭനവും കുറക്കാൻ കഴിയും എന്ന ഉറച്ച വിശ്വാസം ആണ് സംഘടനക്ക്.
കൂട്ടായ്മയിൽ ഉള്ള 25 ക്ലബ്ബുകളും ബഹ്‌റൈനിൽ വിത്യസ്ത ഭാഗത്തെ പ്രതിനിധീകരികുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ കളിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന എല്ലാവർക്കും കളിക്കാൻ ഉള്ള അവസരം ലഭിക്കുന്നത് ആണ്.

കേരള ഫുട്‌ബോൾ അസോസിയേഷൻ, ബഹ്‌റൈൻ (KFA,BAHRAIN) എന്ന പേരിൽ ഉള്ള സംഘടനയ്ക്ക് നേതൃത്വം നൽകുന്നതിന് ആയി ഒരു കമ്മറ്റി രൂപീകരിച്ചു. പ്രസിഡന്റ്‌ ആയി ഉബൈദ്‌ പൂമംഗലം ADLIYA FCയെയും(38464938) ജ.സെക്ക്രട്ടറിയായി കൃഷ്ണ ദാസ് (BROTHERS SOCCER CLUB)നെയും(35145045) ട്രഷറർ ആയി റസാഖ് വല്ലപ്പുഴ (FC UNITED)നെയും വൈസ്‌ പ്രസിഡന്റ്‌ മാരായി റഫീഖ് അബ്ദുൽ ജബ്ബാർ (SS Legends), വിജീഷ് .കെ.വി (SCORPIONS  FC) എന്നിവരെയും ജൊ.സെക്രട്ടറിമാരായി നൗഫൽ കുട്ടഞ്ചേരി( Dreams FC) , അബ്ദുൽ ജലീൽ (Brothers FC) എന്നവരെയും മെമ്പർഷിപ്‌ കോർഡിനേറ്ററായി തസ്‌ലീം തെന്നാടൻ(MALABAR FC)നേയും (34223949)തിരഞ്ഞെടുത്തു.

17 February 2020

Latest News