Tue , Mar 31 , 2020

സൗദിയിൽ പെതുഗതാഗതം താത്‌കാലികമായി നിർത്തുന്നു | അൻസാർ ഗാലറിയുടെ പേരിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയായിലൂടെ വ്യാജ പ്രചാരണവുമായി ചിലർ രംഗത്ത് . | ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം ഭവന പദ്ധതി | കൊല്ലം പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ മെമ്പര്‍ഷിപ്പ് ക്യാമ്പയിന്‍ പുരോഗമിക്കുന്നു | ഇന്ത്യയ്ക്ക് വേണ്ടത് കൂടുതല്‍ ആരാധനാലയങ്ങളല്ല, സ്കൂളുകളും ആശുപത്രികളും : രാജ്ദീപ് സര്‍ദേശായി | പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക് യാത്രാ നിരക്കില്‍ ഇളവുമായി കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സ് - നോര്‍ക്ക റൂട്ട്സും കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സുമായി ധാരണ | ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. | ഡോ. പ്രഗഭല്‍ രചനയും മഡ് റെയ്‌സ് കോറിയോഗ്രഫിയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന 'മഡ്ഡി' ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറങ്ങി...... |

സിംസ് ഓണഘോഷം കമ്മിറ്റി രൂപീകരിച്ചു

Repoter: ജോമോൻ കുരിശിങ്കൽ

മനാമ: സീറോ മലബാർ സൊസൈറ്റിയുടെ ഈ വർഷത്തെ ഓണം
പത്തു ദിവസം നീണ്ടു നിൽക്കുന്ന കലാകായിക മത്സരങ്ങളോടെ "ഓണം
മഹോത്സവം 2019'എന്ന രീതിയിൽ ആഘോഷിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചതായി സിംസ് പ്രസിഡണ്ട് ചാൾസ് ആലുക്ക് അറിയിച്ചു. തുടർന്ന്ഓണം ആഘോഷങ്ങൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകാനായി ശ്രി, സാനി പോൾ ജനറൽ കൺവീനർ ആയി 75 അംഗ കമ്മിറ്റി രൂപീകരിച്ചു.,കഴിഞ്ഞ വർഷങ്ങളിലേ പോലേ തന്നെ മത്സരങ്ങൾക്ക് അവേശം പകരുവാൻ അഗംങ്ങളെ 4 ഗ്രൂപ്പ്കളയി തിരിച്ച് , ജീവൻ ചാക്കോ ,ജോജികുര്യൻ, അജിഷ് തോമസ് , ജിബി അലക്സ് എന്നിവരേ ഗ്രൂപ്പ് ക്യാപ്റ്റമർറയി തിരഞ്ഞ് എടുത്ത് പ്രവർത്തനങ്ങക്ക് തുടക്കമായതായി ജനറൽ കൺവീനർ സാനി പോൾ അറിയിച്ചൂ.
സെപ്റ്റംബർ 6-ാം തിയ്യതി സിഞ്ച്ലേ അൽ അഹ്ലി ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ വെച്ച് നടക്കുന്ന
അഗംങ്ങളുടെ കായിക മത്സരങ്ങളോടെ ഓണം ആഘോഷങ്ങൾക്ക് തുടക്കമാകും , തുടർന്ന് 'മലയളേത്സവം -2019' എന്ന കല, സാഹിത്യം മത്സരങ്ങളും , (ഉപന്യാസ രചന , കവിത പരയാണം,പ്രസംഗ മൽസരം,നിമിഷ പ്രസംഗം, ക്വിസ് മത്സരം, ഫാൻസി ഡ്രെസ്,
നാടോടിന്യത്തം, പരമ്പരാഗത വസ്ത്രധാരണ മത്സരം) മറ്റ് ഒണആഘോഷമത്സരങ്ങളും ( പായസം മത്സരം, ഓണപട്ട്, തിരുവതിര, പൂക്കളമത്സരം,) സെപ്റ്റംബർ 27-ാം തിയ്യതി വരെ നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നു.സെപ്റ്റംബർ 20- ന്‌ ഇന്ത്യൻ ക്ലബ് ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ
വെച്ച് , റോയ്‌ജോസെഫ്ന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ 1500- പേർക്ക് ആയി പ്രാദേശിക രുചിവൈഭവങ്ങളുടെ ഒാണസദ്യയും ഒരുക്കും.സെപ്റ്റംബർ 28-ന്‌ ഇന്ത്യൻ
ക്ലബ് ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഓണം ആഘോഷങ്ങളുടെ സമപന കാര്യപരിപാടിയിൽ

മികച്ചസംസ്ഥാന നാടക നടൻ അവാർഡ് ജേതാവും, ചലച്ചിത്രഅഭിനേതാവുമായാ
ശ്രീ,ശിവജി ഗുരുവായൂർ മുഖ്യഅതിഥി ആയി പങ്കെടുക്കും .

31 March 2020

Latest News