Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

സിംസ് ഓണഘോഷം കമ്മിറ്റി രൂപീകരിച്ചു

Repoter: ജോമോൻ കുരിശിങ്കൽ

മനാമ: സീറോ മലബാർ സൊസൈറ്റിയുടെ ഈ വർഷത്തെ ഓണം
പത്തു ദിവസം നീണ്ടു നിൽക്കുന്ന കലാകായിക മത്സരങ്ങളോടെ "ഓണം
മഹോത്സവം 2019'എന്ന രീതിയിൽ ആഘോഷിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചതായി സിംസ് പ്രസിഡണ്ട് ചാൾസ് ആലുക്ക് അറിയിച്ചു. തുടർന്ന്ഓണം ആഘോഷങ്ങൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകാനായി ശ്രി, സാനി പോൾ ജനറൽ കൺവീനർ ആയി 75 അംഗ കമ്മിറ്റി രൂപീകരിച്ചു.,കഴിഞ്ഞ വർഷങ്ങളിലേ പോലേ തന്നെ മത്സരങ്ങൾക്ക് അവേശം പകരുവാൻ അഗംങ്ങളെ 4 ഗ്രൂപ്പ്കളയി തിരിച്ച് , ജീവൻ ചാക്കോ ,ജോജികുര്യൻ, അജിഷ് തോമസ് , ജിബി അലക്സ് എന്നിവരേ ഗ്രൂപ്പ് ക്യാപ്റ്റമർറയി തിരഞ്ഞ് എടുത്ത് പ്രവർത്തനങ്ങക്ക് തുടക്കമായതായി ജനറൽ കൺവീനർ സാനി പോൾ അറിയിച്ചൂ.
സെപ്റ്റംബർ 6-ാം തിയ്യതി സിഞ്ച്ലേ അൽ അഹ്ലി ഇൻഡോർ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ വെച്ച് നടക്കുന്ന
അഗംങ്ങളുടെ കായിക മത്സരങ്ങളോടെ ഓണം ആഘോഷങ്ങൾക്ക് തുടക്കമാകും , തുടർന്ന് 'മലയളേത്സവം -2019' എന്ന കല, സാഹിത്യം മത്സരങ്ങളും , (ഉപന്യാസ രചന , കവിത പരയാണം,പ്രസംഗ മൽസരം,നിമിഷ പ്രസംഗം, ക്വിസ് മത്സരം, ഫാൻസി ഡ്രെസ്,
നാടോടിന്യത്തം, പരമ്പരാഗത വസ്ത്രധാരണ മത്സരം) മറ്റ് ഒണആഘോഷമത്സരങ്ങളും ( പായസം മത്സരം, ഓണപട്ട്, തിരുവതിര, പൂക്കളമത്സരം,) സെപ്റ്റംബർ 27-ാം തിയ്യതി വരെ നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നു.സെപ്റ്റംബർ 20- ന്‌ ഇന്ത്യൻ ക്ലബ് ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ
വെച്ച് , റോയ്‌ജോസെഫ്ന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ 1500- പേർക്ക് ആയി പ്രാദേശിക രുചിവൈഭവങ്ങളുടെ ഒാണസദ്യയും ഒരുക്കും.സെപ്റ്റംബർ 28-ന്‌ ഇന്ത്യൻ
ക്ലബ് ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ വെച്ച് ഓണം ആഘോഷങ്ങളുടെ സമപന കാര്യപരിപാടിയിൽ

മികച്ചസംസ്ഥാന നാടക നടൻ അവാർഡ് ജേതാവും, ചലച്ചിത്രഅഭിനേതാവുമായാ
ശ്രീ,ശിവജി ഗുരുവായൂർ മുഖ്യഅതിഥി ആയി പങ്കെടുക്കും .

1 October 2020

Latest News